XBMC Main - en to am translation catalogue (1460 entries)

[ctx: #0]
en: Programs
am: ፕሮግራሞች

[ctx: #1]
en: Pictures
am: ስእሎች

[ctx: #2]
en: Music
am: ሙዚቃ

[ctx: #3]
en: Videos
am: ቪዲዮ

[ctx: #4]
en: TV-Guide
am: የቲቪ-መመሪያ

[ctx: #5]
en: Settings
am: ማሰናጃዎች

[ctx: #7]
en: File manager
am: የፋይል አስተዳዳሪ

[ctx: #8]
en: Weather
am: የአየር ንብረት

[ctx: #9]
en: Kodi media center
am: የ Kodi መገናኛ ማእከል

[ctx: #11]
en: Monday
am: ሰኞ

[ctx: #12]
en: Tuesday
am: ማክሰኞ

[ctx: #13]
en: Wednesday
am: ረቡዕ

[ctx: #14]
en: Thursday
am: ሐሙስ

[ctx: #15]
en: Friday
am: አርብ

[ctx: #16]
en: Saturday
am: ቅዳሜ

[ctx: #17]
en: Sunday
am: እሑድ

[ctx: #21]
en: January
am: ጥር

[ctx: #22]
en: February
am: የካቲት

[ctx: #23]
en: March
am: መጋቢት

[ctx: #24]
en: April
am: ሚያዚያ

[ctx: #25]
en: May
am: ግንቦት

[ctx: #26]
en: June
am: ሰኔ

[ctx: #27]
en: July
am: ሐምሌ

[ctx: #28]
en: August
am: ነሐሴ/ጳጉሜ

[ctx: #29]
en: September
am: መስከረም

[ctx: #30]
en: October
am: ጥቅምት

[ctx: #31]
en: November
am: ሕዳር

[ctx: #32]
en: December
am: ታሕሳስ

[ctx: #41]
en: Mon
am: ሰኞ

[ctx: #42]
en: Tue
am: ማክ

[ctx: #43]
en: Wed
am: ረቡ

[ctx: #44]
en: Thu
am: ሐሙ

[ctx: #45]
en: Fri
am: አር

[ctx: #46]
en: Sat
am: ቅዳ

[ctx: #47]
en: Sun
am: እሑ

[ctx: #51]
en: Jan
am: ጥር

[ctx: #52]
en: Feb
am: የካ

[ctx: #53]
en: Mar
am: መጋ

[ctx: #54]
en: Apr
am: ሚያ

[ctx: #55]
en: May
am: ግን

[ctx: #56]
en: Jun
am: ሰኔ

[ctx: #57]
en: Jul
am: ሐም

[ctx: #58]
en: Aug
am: ነሐ/ጳጉ

[ctx: #59]
en: Sep
am: መስ

[ctx: #60]
en: Oct
am: ጥቅ

[ctx: #61]
en: Nov
am: ሕዳ

[ctx: #62]
en: Dec
am: ታሕ

[ctx: #71]
en: N
am: ሰ

[ctx: #72]
en: NNE
am: ሰ.ሰ.ም

[ctx: #73]
en: NE
am: ሰ.ም

[ctx: #74]
en: ENE
am: ም.ሰ.ም

[ctx: #75]
en: E
am: ም

[ctx: #76]
en: ESE
am: ም.ሰ.ም

[ctx: #77]
en: SE
am: ደ.ም

[ctx: #78]
en: SSE
am: ደ.ደ.ም

[ctx: #79]
en: S
am: ደ

[ctx: #80]
en: SSW
am: ደ.ደ.ም

[ctx: #81]
en: SW
am: ደ.ም

[ctx: #82]
en: WSW
am: ም.ደ.ም

[ctx: #83]
en: W
am: ም

[ctx: #84]
en: WNW
am: ም.ደ.ም

[ctx: #85]
en: NW
am: ሰ.ም

[ctx: #86]
en: NNW
am: ሰ.ሰ.ም

[ctx: #88]
en: South
am: ከ ደቡብ

[ctx: #89]
en: North
am: ከ ሰሜን

[ctx: #90]
en: West
am: ከ ምእራብ

[ctx: #91]
en: East
am: ከ ምስራቅ

[ctx: #92]
en: Variable
am: ተለዋዋጭ

[ctx: #98]
en: View: Auto
am: መመልከቻ: በራሱ

[ctx: #99]
en: View: Auto big
am: መመልከቻ: በራሱ በትልቅ

[ctx: #100]
en: View: Icons
am: ምልክቶች መመልከቻ

[ctx: #101]
en: View: List
am: ዝርዝር መመልከቻ

[ctx: #102]
en: Scan
am: ማሰሻ

[ctx: #103]
en: Sort by: Name
am: በ ስም: መለያ

[ctx: #104]
en: Sort by: Date
am: በ ቀን: መለያ

[ctx: #105]
en: Sort by: Size
am: በ መጠን: መለያ

[ctx: #106]
en: No
am: አይ

[ctx: #107]
en: Yes
am: አዎ

[ctx: #108]
en: Slideshow
am: ተንሸራታች ማሳያ

[ctx: #109]
en: Create thumbs
am: መፍጠሪያ በአውራ ጥፍር ልክ

[ctx: #110]
en: Create thumbnails
am: መፍጠሪያ በአውራ ጥፍር ልክ

[ctx: #111]
en: Shortcuts
am: አቋራጮች

[ctx: #112]
en: Paused
am: ማቆሚያ

[ctx: #113]
en: Update failed
am: ማሻሻል አልተቻለም

[ctx: #114]
en: Installation failed
am: መግጠም አልተቻለም

[ctx: #115]
en: Copy
am: ኮፒ

[ctx: #116]
en: Move
am: ማንቀሳቀሻ

[ctx: #117]
en: Delete
am: ማጥፊያ

[ctx: #118]
en: Rename
am: እንደገና መሰየሚያ

[ctx: #119]
en: New folder
am: አዲስ ፎልደር

[ctx: #120]
en: Confirm file copy
am: ፋይል ኮፒ ማድረጉን ያረጋግጡ

[ctx: #121]
en: Confirm file move
am: ፋይል ማንቀሳቀሱን ያረጋግጡ

[ctx: #122]
en: Confirm delete
am: ማጥፋቱን ያረጋግጡ

[ctx: #123]
en: Copy these files?
am: እነዚህ ፋይሎች ኮፒ ይደረጉ?

[ctx: #124]
en: Move these files?
am: እነዚህ ፋይሎች ይንቀሳቀሱ?

[ctx: #125]
en: Delete these files? - Deleting files cannot be undone!
am: እነዚህን ፋይሎች ላጥፋቸው? ፋይሎቹን ካጠፉ መመለስ አይችሉም

[ctx: #126]
en: Status
am: ሁነታው

[ctx: #127]
en: Objects
am: እቃዎች

[ctx: #128]
en: General
am: ባጠቃላይ

[ctx: #129]
en: Slideshow
am: ተንሸራታች

[ctx: #130]
en: System info
am: የስርአቱ መረጃ

[ctx: #131]
en: Display
am: ማሳያ

[ctx: #132]
en: Albums
am: አልበም

[ctx: #133]
en: Artists
am: ከያኒዎች

[ctx: #134]
en: Songs
am: ዘፈኖች

[ctx: #136]
en: Playlists
am: ዝርዝሮች

[ctx: #137]
en: Search
am: መፈለጊያ

[ctx: #138]
en: System Information
am: የስርአት መረጃ

[ctx: #139]
en: Temperatures:
am: የአየር ንብረት:

[ctx: #142]
en: Time:
am: ሰአት:

[ctx: #143]
en: Current:
am: አሁን:

[ctx: #144]
en: Build:
am: መገንቢያ:

[ctx: #145]
en: Network:
am: ኔትዎርክ:

[ctx: #146]
en: Type:
am: አይነት:

[ctx: #151]
en: Link:
am: አገናኝ:

[ctx: #154]
en: Storage
am: ማጠራቀሚያ

[ctx: #155]
en: Drive
am: አካል

[ctx: #156]
en: Free
am: ነፃ

[ctx: #157]
en: Video
am: ቪዲዮ

[ctx: #159]
en: No link
am: አገናኝ የለም

[ctx: #160]
en: Free
am: ነፃ

[ctx: #161]
en: Unavailable
am: አልተገኘም

[ctx: #162]
en: Tray open
am: ማስገቢያውን መክፈቻ

[ctx: #163]
en: Reading
am: በ ማንበብ ላይ

[ctx: #164]
en: No disc
am: ዲስክ የለም

[ctx: #165]
en: Disc present
am: ዲስክ አለ

[ctx: #166]
en: Skin
am: ቆዳ

[ctx: #167]
en: Cancel file operations
am:  የፋይል ተግባር መሰረዣ

[ctx: #170]
en: Adjust display refresh rate to match video
am: የ ማሳያውን ማነቃቂያ መጠን ከቪዲዮ ጋር ማዛመጃ ማስተካከያ

[ctx: #171]
en: Sort title
am:  አርእስት መለያ

[ctx: #172]
en: Release date
am: የተለቀቀበት ቀን

[ctx: #173]
en: Display 4:3 videos as
am: ማሳያ 4:3 ቪዲዮ እንደ

[ctx: #176]
en: Styles
am: ዘዴዎች

[ctx: #179]
en: Song
am: ዘፈን

[ctx: #180]
en: Duration
am: የሚፈጀው ጊዜ

[ctx: #181]
en: Select album
am: አልበም ይምረጡ

[ctx: #182]
en: Tracks
am: ተረኛ

[ctx: #183]
en: Review
am: ግምገማው

[ctx: #184]
en: Refresh
am: ማነቃቂያ

[ctx: #185]
en: Searching album
am: አልበም በመፈለግ ላይ

[ctx: #186]
en: OK
am: እሺ

[ctx: #187]
en: No albums found!
am: አልበሙ አልተገኘም

[ctx: #188]
en: Select all
am: ሁሉንም መምረጫ

[ctx: #189]
en: Scanning media info
am: የመገናኛውን መረጃ በማሰስ ላይ

[ctx: #190]
en: Save
am: ማስቀመጫ

[ctx: #191]
en: Shuffle
am: መበወዣ

[ctx: #192]
en: Clear
am: ማጽጃ

[ctx: #193]
en: Scan
am: ማሰሻ

[ctx: #194]
en: Searching...
am: በመፈለግ ላይ...

[ctx: #195]
en: No info found!
am: ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #196]
en: Select movie:
am: ሙቪ ይምረጡ:

[ctx: #197]
en: Querying %s info
am: መረጃ %s በመጠየቅ ላይ

[ctx: #198]
en: Loading movie details
am: የሙቪ ዝርዝርርችን በመጫን ላይ

[ctx: #199]
en: Web interface
am: የ ዌብ ገጽታዎች

[ctx: #205]
en: Votes
am: ምርጫ

[ctx: #207]
en: Plot
am: መረጃ

[ctx: #208]
en: Play
am: ማጫወቻ

[ctx: #209]
en: Next
am: ይቀጥሉ

[ctx: #210]
en: Previous
am: ቀደም ያለው

[ctx: #213]
en: Calibrate user interface...
am: የ ተጠቃሚ ገጽታዎች ማስተካከያ

[ctx: #214]
en: Video calibration...
am: ቪዲዮ ማስተካከያ

[ctx: #215]
en: Soften
am: ማለስለሻ

[ctx: #216]
en: Zoom amount
am: ማሳያ መጠን

[ctx: #217]
en: Pixel ratio
am: የ ፒክስል መጠን

[ctx: #218]
en: DVD drive
am: የዲቪዲ አካል

[ctx: #219]
en: Please insert disc
am: እባክዎን ዲስክ ያስገቡ

[ctx: #220]
en: Remote share
am: በርቀት ማካፈያ

[ctx: #221]
en: Network is not connected
am: ከኔትዎርክ ጋር አልተገናኘም

[ctx: #222]
en: Cancel
am: መሰረዣ

[ctx: #224]
en: Speed
am: ፍጥነት

[ctx: #225]
en: Vertical Shift
am: በቁመት መቀየሪያ

[ctx: #226]
en: Test patterns...
am: መሞከሪያ ምሳሌዎች...

[ctx: #228]
en: Shuffle playlist on load
am: በሚጫን ጊዜ የማጫወቻውን ዝርዝር መበወዣ

[ctx: #230]
en: Video filters
am: የቪዲዮ ማጣሪያዎች

[ctx: #231]
en: None
am: ምንም

[ctx: #232]
en: Point
am: ነጥብ

[ctx: #233]
en: Linear
am: ቀጥተኛ

[ctx: #237]
en: Minification
am: ማሳነሻ

[ctx: #238]
en: Magnification
am: ማጉያ

[ctx: #239]
en: Clear playlist on finish
am: ሲጨርስ ያጫወተውን ምጽጃ

[ctx: #240]
en: Display Mode
am: ማሳያ ዘዴ

[ctx: #241]
en: Full Screen #%d
am: በሙሉ መመልከቻ ዘዴ #%d

[ctx: #242]
en: Windowed
am: በመስኮት ውስጥ

[ctx: #243]
en: Refresh Rate
am: ማነቃቂያ መጠን

[ctx: #244]
en: Full screen
am: በሙል መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #247]
en: Scripts
am: ጽሁፎች

[ctx: #248]
en: Language
am: ቋንቋ

[ctx: #249]
en: Music
am: ሙዚቃ

[ctx: #251]
en: Select destination directory
am: መድረሻውን ዳይሬክቶሪ ይምረጡ

[ctx: #253]
en: Number of channels
am: የጣቢያዎች ቁጥር

[ctx: #256]
en: Fetching CD information
am: የ ሲዲ መረጃ በ መፈለግ ላይ

[ctx: #257]
en: Error
am: ስህተት

[ctx: #259]
en: Opening
am: በመክፈት ላይ

[ctx: #261]
en: Waiting for start...
am: ለማስጀመር በመጠበቅ ላይ...

[ctx: #263]
en: Allow control of Kodi via HTTP
am: የ ዌብ ሰርቨር

[ctx: #264]
en: Record
am: መቅረጫ

[ctx: #265]
en: Stop Rec.
am: መቅረጫውን ማስቆሚያ

[ctx: #266]
en: Sort by: Track
am: መለያ በ: ተረኛ

[ctx: #267]
en: Sort by: Time
am: መለያ በ: ሰአት

[ctx: #268]
en: Sort by: Title
am:  በ አርእስት: መለያ

[ctx: #269]
en: Sort by: Artist
am: መለያ በ: ከያኒ

[ctx: #270]
en: Sort by: Album
am: በ አልበም: መለያ

[ctx: #271]
en: Top 100
am: ከፍተኛዎቹ 100

[ctx: #274]
en: Subtitle positioning
am: የ ንዑስ አርእስት ቦታ

[ctx: #279]
en: Unable to load settings
am: ማሰናጃውን መጫን አልተቻለም

[ctx: #280]
en: Using default settings
am: ነባር ማሰናጃውን በመጠቀም ላይ

[ctx: #281]
en: Please check the XML files
am: እባክዎን የ XML ፋይሎችን ይመርምሩ

[ctx: #282]
en: Found %i items
am: እቃዎቹ %i ተገኝተዋል

[ctx: #283]
en: Search results
am: የፍለጋው ውጤቶች

[ctx: #284]
en: No results found
am: ምንም ውጤት አልተገኘም

[ctx: #285]
en: Preferred audio language
am: የ ተመረጠው የድምፅ ቋንቋ

[ctx: #286]
en: Preferred subtitle language
am: የ ተመረጠው የ ንዑስ አርእስት ቋንቋ

[ctx: #287]
en: Subtitles
am: ንዑስ አርእስት

[ctx: #288]
en: Font
am: ፊደል

[ctx: #289]
en: Size
am: መጠን

[ctx: #291]
en: Video
am: ቪዲዮ

[ctx: #292]
en: Audio
am: ድምፅ

[ctx: #293]
en: Browse for subtitles
am: ንዑስ አርእስት መቃኛ

[ctx: #294]
en: Create bookmark
am: ምልክት ማድረጊያ መፍጠሪያ

[ctx: #296]
en: Clear bookmarks
am: ምልክት ማድረጊያውን ማጽጃ

[ctx: #297]
en: Audio offset
am: ድምፅ ማካካሻ

[ctx: #298]
en: Bookmarks
am: ምልክት ማድረጊያ

[ctx: #303]
en: Delay
am: ማዘግያ

[ctx: #304]
en: Language
am: ቋንቋ

[ctx: #305]
en: Enabled
am: ተችሏል

[ctx: #310]
en: Keyboard layouts
am: የፊደል ገበታ አቀራረብ

[ctx: #313]
en: Cleaning database
am: ዳታቤዙን በማጽዳት ላይ

[ctx: #314]
en: Preparing...
am: በማሰናዳት ላይ...

[ctx: #315]
en: Database error
am: የዳታቤዝ ስህተት

[ctx: #316]
en: Searching songs...
am: ዘፈኖች በመፈለግ ላይ...

[ctx: #317]
en: Cleaned database successfully
am: ዳታቤዙ በሚገባ ጸድቷል

[ctx: #318]
en: Cleaning songs...
am: ዘፈኖችን በማጽዳት ላይ...

[ctx: #319]
en: Error cleaning songs
am: ስህተት ዘፈኖችን በማጽዳት ላይ

[ctx: #320]
en: Cleaning artists...
am: ከያኒዎችን በማጽዳት ላይ...

[ctx: #321]
en: Error cleaning artists
am: ስህተት ከያኒዎችን በማጽዳት ላይ

[ctx: #324]
en: Cleaning paths...
am: መንገዱን በማጽዳት ላይ

[ctx: #325]
en: Error cleaning paths
am: ስህተት መንገዱን በማጽዳት ላይ

[ctx: #326]
en: Cleaning albums...
am: አልበሞችን በማጽዳት ላይ...

[ctx: #327]
en: Error cleaning albums
am: ስህተት አልበሞችን በማጽዳት ላይ

[ctx: #328]
en: Writing changes...
am: ለውጦቹን በመጻፍ ላይ...

[ctx: #329]
en: Error writing changes
am: ስህተት ለውጦቹን በመጻፍ ላይ

[ctx: #330]
en: This may take some time...
am: ይህ ትንሽ ጊዜ ይወስዳል...

[ctx: #331]
en: Compressing database...
am: ዳታቤዙን በማመቅ ላይ...

[ctx: #332]
en: Error compressing database
am: ስህተት ዳታቤዙን በማመቅ ላይ

[ctx: #333]
en: Do you want to clean the library?
am: የመጻህፍት ቤቱን ማጽዳት ይፈልጋሉ?

[ctx: #334]
en: Clean library...
am: የመጻህፍት ቤቱን ማጽጃ...

[ctx: #335]
en: Start
am: ማስጀመሪያ

[ctx: #336]
en: Framerate conversion
am: የ ክፈፍ መጠን መቀየሪያ

[ctx: #338]
en: Fixed
am: በፍጥነት

[ctx: #340]
en: Various artists
am: የተለያዩ ከያኒዎች

[ctx: #341]
en: Play disc
am: ዲስክ ማጫወቻ

[ctx: #342]
en: Movies
am: ሙቪዎች

[ctx: #343]
en: Adjust framerate
am: የ ክፈፍ መጠን ማስተካከያ

[ctx: #344]
en: Actors
am: ተዋናይ

[ctx: #345]
en: Year
am: አመት

[ctx: #350]
en: Programs
am: ፕሮግራሞች

[ctx: #351]
en: Off
am: ማጥፊያ

[ctx: #352]
en: Dim
am: ማደብዘዣ

[ctx: #353]
en: Black
am: ጥቁር

[ctx: #355]
en: Screensaver time
am: መመልከቻውን ማዳኛ ሰአት

[ctx: #356]
en: Screensaver mode
am: መመልከቻውን ማዳኛ ዘዴ

[ctx: #357]
en: Shutdown function timer
am: የማጥፊያ ተግባር ሰአት

[ctx: #358]
en: All albums
am: ሁሉንም አልበሞች

[ctx: #359]
en: Recently added albums
am: በቅርብ ጊዜ የተጨመሩ አልበሞች

[ctx: #360]
en: Screensaver
am: መመልከቻ ማዳኛ

[ctx: #361]
en: R. Slideshow
am: R. ተንሸራታች ማሳያ

[ctx: #362]
en: Screensaver dim level
am: መመልከቻውን ማዳኛ ማፍዘዣ ደረጃ

[ctx: #363]
en: Sort by: File
am: መለያ በ: ፋይል

[ctx: #365]
en: Sort by: Name
am: መለያ በ: ስም

[ctx: #366]
en: Sort by: Year
am: መለያ በ: አመት

[ctx: #367]
en: Sort by: Rating
am: መለያ በ: ደረጃው

[ctx: #369]
en: Title
am: አርእስት

[ctx: #370]
en: Thunderstorms
am: ነጎድጓዳማ

[ctx: #371]
en: Partly
am: በከፊል

[ctx: #372]
en: Mostly
am: አብዛኛውን ጊዜ

[ctx: #373]
en: Sunny
am: ፀሐያማ

[ctx: #374]
en: Cloudy
am: ደመናማ

[ctx: #375]
en: Snow
am: በረዶ

[ctx: #376]
en: Rain
am: ዝናብ

[ctx: #377]
en: Light
am: ቀላል

[ctx: #378]
en: AM
am: ጠዋት

[ctx: #379]
en: PM
am: ከሰአት

[ctx: #380]
en: Showers
am: ካፊያ

[ctx: #381]
en: Few
am: ጥቂት

[ctx: #382]
en: Scattered
am: የተበታተነ

[ctx: #383]
en: Wind
am: ነፋስ

[ctx: #384]
en: Strong
am: ጠንካራ

[ctx: #385]
en: Fair
am: መጠነኛ

[ctx: #386]
en: Clear
am: ንፁህ

[ctx: #387]
en: Clouds
am: ደመና

[ctx: #388]
en: Early
am: ማለዳ

[ctx: #389]
en: Shower
am: ካፊያ

[ctx: #390]
en: Flurries
am: ብናኝ

[ctx: #391]
en: Low
am: አነስተኛ

[ctx: #392]
en: Medium
am: መካከለኛ

[ctx: #393]
en: High
am: ከፍተኛ

[ctx: #394]
en: Fog
am: ጭጋግ

[ctx: #395]
en: Haze
am: ጥራት

[ctx: #396]
en: Select location
am: አካባቢ ይምረጡ

[ctx: #397]
en: Refresh time
am: ማነቃቂያ ሰአት

[ctx: #398]
en: Temperature units
am: ቴምፕሬቸር መለኪያ

[ctx: #399]
en: Speed units
am: የፍጥነት መለኪያ

[ctx: #400]
en: Weather
am: የአየር ንብረት

[ctx: #401]
en: Temp
am: ቴምፕሬቸር

[ctx: #402]
en: Feels like
am: የሚሰማው እንደ

[ctx: #403]
en: UV index
am: ጨረር

[ctx: #404]
en: Wind
am: ነፋስ

[ctx: #405]
en: Dew point
am: የጤዛ ነጥብ

[ctx: #406]
en: Humidity
am: የአየሩ እርጥበት

[ctx: #409]
en: Defaults
am: ነባር

[ctx: #410]
en: Accessing weather service
am: የአየር ንብረት ግልጋሎት በመፈለግ ላይ

[ctx: #411]
en: Getting weather for:
am: የአየር ንብረት በመፈለግ ላይ ለ:

[ctx: #412]
en: Unable to get weather data
am: የአየር ንብረት ዳታ ማግኘት አልተቻለም

[ctx: #413]
en: Manual
am: በእጅ

[ctx: #414]
en: No review for this album
am: ለዚህ አልበም ግምገማ አልተገኘም

[ctx: #415]
en: Downloading thumbnail...
am: በማውረድ ላይ በአውራ ጥፍር ልክ

[ctx: #416]
en: Not available
am: ዝግጁ አይደለም

[ctx: #417]
en: View: Big icons
am: መመልከቻ: በትልቅ ምልክቶች

[ctx: #418]
en: Low
am: ዝቅተኛ

[ctx: #419]
en: High
am: ከፍተኛ

[ctx: #422]
en: Delete album info
am: የ አልበም መረጃ ማጥፊያ

[ctx: #423]
en: Delete CD information
am: የ ሲዲ መረጃ ማጥፊያ

[ctx: #424]
en: Select
am: ይምረጡ

[ctx: #425]
en: No album information found
am: ምንም የ አልበም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #426]
en: No CD information found
am: የ ሲዲ መረጃ አልተገኘም

[ctx: #427]
en: Disc
am: ዲስክ

[ctx: #428]
en: Insert correct CD/DVD
am: ትክክለኛውን ሲዲ/ዲቪዲ ያስገቡ

[ctx: #429]
en: Please insert the following disc:
am: እባክዎን የሚቀጥለውን ዲስክ ያስገቡ:

[ctx: #430]
en: Sort by: DVD#
am: መለያ በ: ዲቪዲ#

[ctx: #432]
en: Remove movie from library
am: ከመጽሐፍት ቤት ሙቪ ማስወገጃ

[ctx: #433]
en: Really remove '%s'?
am: በእርግጥ ላንቀሳቅሰው '%s'?

[ctx: #434]
en: From %s at %i %s
am: ከ %s በ  %i %s

[ctx: #435]
en: No optical disc drive detected
am: ምንም አይነት የ ኦፕቲካል ዲስክ አልተገኘም

[ctx: #436]
en: You need an optical disc drive to play this video
am: ይህን ቪዲዮ ለማጫወት የ ኦፕቲካል ዲስክ ያስፈልጋል

[ctx: #437]
en: Removable disk
am: የሚወልቅ ዲስክ

[ctx: #438]
en: Opening file
am: ፋይል በመክፈት ላይ

[ctx: #442]
en: Local network
am: የ አካባቢ ኔትዎርክ

[ctx: #443]
en: Internet
am: ኢንተርኔት

[ctx: #444]
en: Video
am: ቪዲዮ

[ctx: #445]
en: Audio
am: ድምጽ

[ctx: #446]
en: DVD
am: ዲቪዲ

[ctx: #449]
en: Enabled
am: ተችሏል

[ctx: #450]
en: Columns
am: አምዶች

[ctx: #451]
en: Row 1 address
am: ረድፍ 1 አድራሻ

[ctx: #452]
en: Row 2 address
am: ረድፍ 2 አድራሻ

[ctx: #453]
en: Row 3 address
am: ረድፍ 3 አድራሻ

[ctx: #454]
en: Row 4 address
am: ረድፍ 4 አድራሻ

[ctx: #455]
en: Rows
am: ረድፎች

[ctx: #456]
en: Mode
am: ዘዴ

[ctx: #457]
en: Switch view
am: መመልከቻ መቀየሪያ

[ctx: #460]
en: Audio stream
am: ድምፅ ማስተላለፊያ

[ctx: #461]
en: [active]
am: [ንቁ]

[ctx: #462]
en: Subtitle
am: ንዑስ አርእስት

[ctx: #464]
en: Brightness
am: ብሩህነት

[ctx: #465]
en: Contrast
am: ማነጻጸሪያ

[ctx: #466]
en: Gamma
am: ጋማ

[ctx: #467]
en: Type
am: አይነት

[ctx: #470]
en: Credits
am: ምስጋና

[ctx: #474]
en: Off
am: ማጥፊያ

[ctx: #475]
en: Music only
am: ሙዚቃ ብቻ

[ctx: #476]
en: Music & video
am: ሙዚቃ & ቪዲዮ

[ctx: #477]
en: Unable to load playlist
am: ዝርዝሩን መጫን አልተቻለም

[ctx: #479]
en: Skin & language
am: ቆዳ & ቋንቋ

[ctx: #480]
en: Appearance
am: አቀራረብ

[ctx: #481]
en: Audio options
am: የድምፅ ምርጫዎች

[ctx: #482]
en: About Kodi
am: ስለ Kodi

[ctx: #485]
en: Delete album
am: አልበም ማጥፊያ

[ctx: #486]
en: Repeat
am: መድገሚያ

[ctx: #487]
en: Repeat one
am: አንድ ጊዜ መድገሚያ

[ctx: #488]
en: Repeat folder
am: ፎልደር መድገሚያ

[ctx: #489]
en: Play the next song automatically
am: የሚቀጥለውን ዘፈን ራሱ በራሱ ማጫወቻ

[ctx: #491]
en: - Use big icons
am: - ትልቅ ምልክቶች መጠቀሚያ

[ctx: #493]
en: Advanced options (Experts Only!)
am: የረቀቁ ምርጫዎች (ለባለሞያዎች ብቻ)

[ctx: #496]
en: Calibration
am: ማስተካከያ

[ctx: #497]
en: Show file extensions
am: የፋይል ተቀጥያዎችን ማሳያ

[ctx: #498]
en: Sort by: Type
am: መለያ በ: አይነት

[ctx: #501]
en: Looking for album names...
am: የአልበም ስሞችን በመፈለግ ላይ...

[ctx: #502]
en: Open
am: መክፈቻ

[ctx: #503]
en: Busy
am: በስራ ላይ

[ctx: #504]
en: Empty
am: ባዶ

[ctx: #507]
en: Sort by: Usage
am: መለያ በ: አጠቃቀም

[ctx: #512]
en: Startup window
am: መስኮት ማስጀመሪያ

[ctx: #513]
en: Home window
am: የቤት መስኮት

[ctx: #514]
en: Manual settings
am: በእጅ ማሰናጃ

[ctx: #517]
en: Recently played albums
am: በቅርብ ጊዜ የተጫወቱት አልበሞች

[ctx: #518]
en: Launch
am: ማስነሻ

[ctx: #522]
en: Remove source
am: ምንጩን ማስወገጃ

[ctx: #523]
en: Switch media
am: መገናኛ መቀየሪያ

[ctx: #524]
en: Select playlist
am: የሚጫወተውን ዝርዝር ይምረጡ

[ctx: #525]
en: New playlist...
am: አዲስ የሚጫወተው ዝርዝር

[ctx: #526]
en: Add to playlist
am: ወደ የሚጫወተውን ዝርዝር መጨመሪያ

[ctx: #527]
en: Manually add to library
am: በእጅ ወደ መጻሕፍት ቤቱ መጨመሪያ

[ctx: #528]
en: Enter title
am: አርእስት ያስገቡ

[ctx: #529]
en: Error: Duplicate title
am: ስህተት: የተደገመ አርእስት

[ctx: #532]
en: Manual addition
am: በእጅ መጨመሪያ

[ctx: #534]
en: View: %s
am: መመልከቻ: %s

[ctx: #535]
en: List
am: ዝርዝር

[ctx: #536]
en: Icons
am: ምልክቶች

[ctx: #537]
en: Big list
am: ትልቅ ዝርዝር

[ctx: #538]
en: Big icons
am: ትልልቅ ምልክቶች

[ctx: #539]
en: Wide
am: ሰፊ

[ctx: #540]
en: Big wide
am: ትልቅ ሰፊ

[ctx: #541]
en: Album icons
am: የአልበም ምልክቶች

[ctx: #542]
en: DVD icons
am: የ ዲቪዲ ምልክቶች

[ctx: #543]
en: DVD
am: ዲቪዲ

[ctx: #544]
en: Media info
am: የ መገናኛ መረጃ

[ctx: #545]
en: Audio output device
am: የ ድምፅ አካሎች ውጤት

[ctx: #549]
en: Number
am: ቁጥር

[ctx: #550]
en: Sort by: %s
am: መለያ በ: %s

[ctx: #551]
en: Name
am: ስም

[ctx: #552]
en: Date
am: ቀን

[ctx: #553]
en: Size
am: መጠን

[ctx: #554]
en: Track
am: ተረኛ

[ctx: #555]
en: Time
am: ሰአት

[ctx: #556]
en: Title
am: አርእስት

[ctx: #557]
en: Artist
am: ከያኒ

[ctx: #558]
en: Album
am: አልበም

[ctx: #559]
en: Playlist
am: የሚጫወተው ዝርዝር

[ctx: #560]
en: ID
am: መለያ

[ctx: #561]
en: File
am: ፋይል

[ctx: #562]
en: Year
am: አመት

[ctx: #563]
en: Rating
am: ደረጃው

[ctx: #564]
en: Type
am: አይነት

[ctx: #565]
en: Usage
am: አጠቃቀም

[ctx: #566]
en: Album artist
am: የከያኒው አልበም

[ctx: #567]
en: Play count
am: የሚጫወተውን መቁጠሪያ

[ctx: #568]
en: Last played
am: መጨረሻ የተጫወተው

[ctx: #569]
en: Comment
am: አስተያየት

[ctx: #570]
en: Date added
am: የተጨመረበት ቀን

[ctx: #571]
en: Default
am: ነባር

[ctx: #572]
en: Studio
am: ስቱዲዮ

[ctx: #573]
en: Path
am: መንገድ

[ctx: #574]
en: Country
am: አገር

[ctx: #575]
en: In progress
am: በሂደት ላይ

[ctx: #576]
en: Times played
am: የተጫወተው መጠን

[ctx: #577]
en: Date Taken
am: የተወሰደው ቀን

[ctx: #580]
en: Sort direction
am: መለያ አቅጣጫ

[ctx: #581]
en: Sort method
am: መለያ ዘዴ

[ctx: #582]
en: View mode
am: መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #584]
en: Ascending
am: እየጨመረ የሚሄድ

[ctx: #585]
en: Descending
am: እየቀነሰ የሚሄድ

[ctx: #586]
en: Edit playlist
am: ዝርዝሮች ማረሚያ

[ctx: #587]
en: Filter
am: ማጣሪያ

[ctx: #588]
en: Cancel party mode
am: የፓርቲ ዘዴ መሰረዣ

[ctx: #589]
en: Party mode
am: የፓርቲ ዘዴ

[ctx: #590]
en: Random
am: በደፈናው

[ctx: #591]
en: Off
am: ማጥፊያ

[ctx: #592]
en: One
am: አንድ

[ctx: #593]
en: All
am: ሁሉንም

[ctx: #594]
en: Off
am: ማጥፊያ

[ctx: #595]
en: Repeat: Off
am: መድገሚያውን: ማጥፊያ

[ctx: #596]
en: Repeat: One
am: መድገሚያ: አንድ ጊዜ

[ctx: #597]
en: Repeat: All
am: መድገሚያውን: ሁሉንም

[ctx: #601]
en: Medium
am: መካከለኛ

[ctx: #602]
en: Standard
am: መደበኛ

[ctx: #603]
en: Extreme
am: ከፍተኛ

[ctx: #607]
en: To:
am: ለ:

[ctx: #611]
en: Enter number
am: ቁጥር ያስገቡ

[ctx: #613]
en: Sample rate
am: የ ናሙና መጠን

[ctx: #620]
en: Audio CDs
am: የድምጽ ሲዲዎች

[ctx: #622]
en: Quality
am: ጥራቱ

[ctx: #625]
en: All songs of
am: ሁሉንም ዘፈኖች ከ

[ctx: #626]
en: In progress TV shows
am: በ ሂደት ላይ ያሉ የ ቲቪ ትእይንቶች

[ctx: #629]
en: View mode
am: መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #630]
en: Normal
am: መደበኛ

[ctx: #631]
en: Zoom
am: ማሳያ

[ctx: #632]
en: Stretch 4:3
am: ማስፊያ 4:3

[ctx: #633]
en: Wide Zoom
am: በሰፊው ማሳያ

[ctx: #634]
en: Stretch 16:9
am: ማስፊያ 16:9

[ctx: #635]
en: Original Size
am: ዋነኛው ምውጠን

[ctx: #646]
en: Remove from library
am: ከመጽሐፍት ቤት ማስወገጃ

[ctx: #647]
en: Export video library
am: የቪዲዮ መጽሐፍት ቤት መላኪያ

[ctx: #648]
en: Import video library
am: የቪዲዮ መጽሐፍት ቤት ማምጫ

[ctx: #649]
en: Importing
am: በ ማምጣት ላይ

[ctx: #650]
en: Exporting
am: በ መላክ ላይ

[ctx: #651]
en: Browse for library
am: መጽሐፍት ቤት መቃኛ

[ctx: #652]
en: Years
am: አመቶች

[ctx: #653]
en: Update library
am: መጽሐፍት ቤት ማሻሻያ

[ctx: #656]
en: Browse for playlist
am: መቃኛ የሚጫወቱ ዝርዝር

[ctx: #657]
en: Browse for folder
am: ፎልደር መቃኛ

[ctx: #658]
en: Song information
am: የዘፈን መረጃ

[ctx: #660]
en: Volume amplification
am: መጠኑን ማጉያ

[ctx: #661]
en: Choose export folder
am: የመላኪያ ፎልደር ይምረጡ

[ctx: #662]
en: This file is no longer available.
am: ፋይሉ ዝግጁ አይደለም

[ctx: #663]
en: Would you like to remove it from the library?
am: ከመጽሐፍት ቤቱ ውስጥ ማስወገድ ይፈልጋሉ?

[ctx: #665]
en: Compression level
am: የማመቂያ ደረጃ

[ctx: #700]
en: Cleaning up library
am: መጽሐፍት ቤት በማጽዳት ላይ

[ctx: #701]
en: Removing old songs from the library
am: አሮጌ ዘፈኖችን መጽሐፍት ቤት ውስጥ በማጽዳት ላይ

[ctx: #702]
en: This path has been scanned before
am: ይህ መንገድ ቀደም ሲል ታስሷል

[ctx: #705]
en: Network
am: ኔትዎርክ

[ctx: #706]
en: Server
am: ሰርቨር

[ctx: #716]
en: Automatic (DHCP)
am: ራሱ በራሱ (DHCP)

[ctx: #717]
en: Manual (Static)
am: በእጅ (Static)

[ctx: #723]
en: Save & restart
am: ማስቀመጫ & እንደገና ማስጀመሪያ

[ctx: #725]
en: with numbers between 0 and 255.
am: በ 0 እና 255 ቁጥሮች መካከል

[ctx: #726]
en: Changes not saved. Continue without saving?
am: ለውጦቹ አልተቀመጡም፡ ሳይቀመጡ ልቀጥል?

[ctx: #727]
en: Web server
am: የዌብ ሰርቨር

[ctx: #728]
en: FTP server
am: FTP ሰርቨር

[ctx: #732]
en: Save & apply
am: ማስቀመጫ & መፈጸሚያ

[ctx: #733]
en: Password
am: የ መግቢያ ቃል

[ctx: #734]
en: No pass
am: ማለፊያ የለም

[ctx: #735]
en: Character set
am: ባህሪ ማሰናጃ

[ctx: #736]
en: Style
am: ዘዴ

[ctx: #737]
en: Colour
am: ቀለም

[ctx: #738]
en: Normal
am: መደበኛ

[ctx: #739]
en: Bold
am: ማድመቂያ

[ctx: #740]
en: Italics
am: ማዝመሚያ

[ctx: #741]
en: Bold italics
am: ማድመቂያ ማዝመሚያ

[ctx: #742]
en: White
am: ነጭ

[ctx: #743]
en: Yellow
am: ቢጫ

[ctx: #744]
en: Files
am: ፋይል

[ctx: #747]
en: Error loading image
am: ስህተት ምስሉን በመጫን ላይ

[ctx: #748]
en: Edit path
am: መንገዱን ማረሚያ

[ctx: #750]
en: Are you sure?
am: እርግጠኛ ነዎት?

[ctx: #751]
en: Removing source
am: ምንጩብ በማስወገድ ላይ

[ctx: #754]
en: Add program link
am: የፕሮግራም አገናኝ መጨመሪያ

[ctx: #755]
en: Edit program path
am: የፕሮግራም መንገድ ማረሚያ

[ctx: #756]
en: Edit program name
am: የፕሮግራም ስም ማረሚያ

[ctx: #757]
en: Edit path depth
am: የ መንገድ ጥልቀት ማረሚያ

[ctx: #759]
en: View: Big list
am: መመልከቻ: ትልቅ ዝርዝር

[ctx: #760]
en: Yellow
am: ቢጫ

[ctx: #761]
en: White
am: ነጭ

[ctx: #762]
en: Blue
am: ሰማያዊ

[ctx: #763]
en: Bright green
am: ደማቅ አረንጓዴ

[ctx: #764]
en: Yellow green
am: ቢጫ አረንጓዴ

[ctx: #766]
en: Light grey
am: ነጣ ያለ ግራጫ

[ctx: #767]
en: Grey
am: ግራጫ

[ctx: #770]
en: Error %i: share not available
am: ስህተት %i: ማካፈል ዝግጁ አይደለም

[ctx: #772]
en: Audio output
am: የድምፅ ውጤት

[ctx: #773]
en: Seeking
am: በ መፈለግ ላይ

[ctx: #774]
en: Slideshow folder
am: የተንሸራታች ማሳያ ፎልደር

[ctx: #775]
en: Network interface
am: የ ኔትዎርክ ገጽታዎች

[ctx: #776]
en: Wireless network name (ESSID)
am: የ ሽቦ አልባ ኔትዎርክ ስም (ESSID)

[ctx: #777]
en: Wireless password
am: የ ሽቦ አልባ መግቢያ ቃል

[ctx: #778]
en: Wireless security
am: የ ሽቦ አልባ ደህንነት

[ctx: #789]
en: Wireless network name (ESSID)
am: የ ሽቦ አልባ ኔትዎርክ ስም (ESSID)

[ctx: #790]
en: Remote control
am: በርቀት መቆጣጠሪያ

[ctx: #798]
en: Internet access
am: ኢንተርኔት

[ctx: #799]
en: Library Update
am: መጻህፍት ቤት ማሻሻያ

[ctx: #801]
en: Would you like to scan now?
am: አሁን ማሰስ ይፈልጋሉ?

[ctx: #802]
en: %s of %s available
am: %s ከ %s ዝግጁ ናቸው

[ctx: #997]
en: Add Pictures...
am: ስእሎች መጨመሪያ...

[ctx: #998]
en: Add Music...
am: ሙዚቃ መጨመሪያ...

[ctx: #999]
en: Add Videos...
am: ቪዲዮ መጨመሪያ...

[ctx: #1000]
en: Preview
am: ቅድመ እይታ

[ctx: #1001]
en: Unable to connect
am: መገናኘት አልተቻለም

[ctx: #1004]
en: Would you like to add it anyway?
am: ለማንኛውም መጨመር ይፈልጋሉ?

[ctx: #1007]
en: Add network location
am: የ ኔትዎርክ አካባቢ መጨመሪያ

[ctx: #1008]
en: Protocol
am: አሰራር

[ctx: #1009]
en: Server address
am: የሰርቨር አድራሻ

[ctx: #1010]
en: Server name
am: የሰርቨሩ ስም

[ctx: #1011]
en: Remote path
am: የ ርቀት መንገድ

[ctx: #1012]
en: Shared folder
am: የሚካፈሉት ፎልደር

[ctx: #1014]
en: Username
am: የተጠቃሚ ስም

[ctx: #1015]
en: Browse for network server
am: የ ኔትዎርክ ሰርቨር መቃኛ

[ctx: #1019]
en: Enter the username
am: የ ተጠቃሚ ስም ያስገቡ

[ctx: #1020]
en: Add %s source
am: ምንጭ %s መጨመሪያ

[ctx: #1023]
en: Browse for new share
am: አዲስ ማካፈያ መቃኛ

[ctx: #1024]
en: Browse
am: መቃኛ

[ctx: #1026]
en: Add source
am: ምንጩን መጨመሪያ

[ctx: #1027]
en: Edit source
am: ምንጩን ማረሚያ

[ctx: #1028]
en: Edit %s source
am: ምንጩን %s ማረሚያ

[ctx: #1029]
en: Enter the new label
am: አዲስ ምልክት ማስገቢያ

[ctx: #1030]
en: Browse for image
am: ምስል መቃኛ

[ctx: #1031]
en: Browse for image folder
am: የምስል ፎልደር መቃኛ

[ctx: #1032]
en: Add network location...
am: የ ኔትዎርክ አካባቢ መጨመሪያ

[ctx: #1033]
en: Browse for file
am: ፋይል መቃኛ

[ctx: #1034]
en: Submenu
am: ንዑስ ዝርዝር

[ctx: #1035]
en: Enable submenu buttons
am: ማስቻያ የ ንዑስ ዝርዝር ቁልፎች

[ctx: #1036]
en: Favourites
am: የምወዳቸው

[ctx: #1037]
en: Video Add-ons
am: የ ቪዲዮ ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #1038]
en: Music Add-ons
am: የ መዚቃ ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #1039]
en: Picture Add-ons
am: የ ስእል ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #1040]
en: Loading directory
am: ዳይሬክቶሪውን በመጫን ላይ

[ctx: #1041]
en: Retrieved %i items
am: የ ተገኙት %i እቃዎች

[ctx: #1042]
en: Retrieved %i of %i items
am: የ ተገኙት %i ከ %i እቃዎች

[ctx: #1043]
en: Program Add-ons
am: የመተግበሪያ ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #1045]
en: Add-on settings
am: ተጨማ-ሪዎች ማሰናጃ

[ctx: #1047]
en: Other...
am: ሌሎች...

[ctx: #1048]
en: Username
am: የ ተጠቃሚ ስም

[ctx: #1051]
en: Enter web address
am: የዌብ አድራሻ ያስገቡ

[ctx: #1202]
en: Workgroup
am: የ ስራ ቡድን

[ctx: #1203]
en: Default username
am: ነባር የ ተጠቃሚ ስም

[ctx: #1204]
en: Default password
am: ነባር የ መግቢያ ቃል

[ctx: #1210]
en: Remove
am: ማስወገጃ

[ctx: #1211]
en: Music
am: ሙዚቃ

[ctx: #1212]
en: Video
am: ቪዲዮ

[ctx: #1213]
en: Pictures
am: ስእሎች

[ctx: #1214]
en: Files
am: ፋይሎች

[ctx: #1215]
en: Music & video
am: ሙዚቃ & ቪዲዮዎች

[ctx: #1216]
en: Music & pictures
am: ሙዚቃ & ስእሎች

[ctx: #1217]
en: Music & files
am: ሙዚቃ & ፋይሎች

[ctx: #1218]
en: Video & pictures
am: ቪዲዮ & ስእሎች

[ctx: #1219]
en: Video & files
am: ቪዲዮ & ፋይሎች

[ctx: #1220]
en: Pictures & files
am: ስእሎች & ፋይሎች

[ctx: #1221]
en: Music & video & pictures
am: ሙዚቃ & ቪዲዮ & ስእሎች

[ctx: #1222]
en: Music & video & pictures & files
am: ሙዚቃ & ቪዲዮ & ስእሎች & ፋይሎች

[ctx: #1223]
en: Disabled
am: ተሰናክሏል

[ctx: #1226]
en: Files & music & video
am: ፋይሎች & ሙዚቃ & ቪዲዮ

[ctx: #1227]
en: Files & pictures & music
am: ፋይሎች & ስእሎች & ሙዚቃ

[ctx: #1228]
en: Files & pictures & video
am: ፋይሎች & ስእሎች & ቪዲዮ

[ctx: #1229]
en: Music & programs
am: ሙዚቃ & ፕሮግራሞች

[ctx: #1230]
en: Video & programs
am: ቪዲዮ & መተግበሪያዎች

[ctx: #1231]
en: Pictures & programs
am: ስእሎች & መተግበሪያዎች

[ctx: #1232]
en: Music & video & pictures & programs
am: ሙዚቃ & ቪዲዮ & ስእሎች & መተግበሪያዎች

[ctx: #1233]
en: Programs & video & music
am: መተገበሪያዎች & ቪዲዮ & ሙዚቃ

[ctx: #1234]
en: Programs & pictures & music
am: መተገበሪያዎች & ስእሎች & ሙዚቃ

[ctx: #1235]
en: Programs & pictures & video
am: መተገበሪያዎች & ስእሎች & ቪዲዮ

[ctx: #1271]
en: Device name
am: የአካሉ ስም

[ctx: #1275]
en: Filter %s
am: ማጣሪያ %s

[ctx: #1381]
en: Extreme
am: ከፍተኛ

[ctx: #1384]
en: Broken
am: ተሰብሯል

[ctx: #1389]
en: Windy
am: ነፋሳማ

[ctx: #1390]
en: Settings
am: ማሰናጃዎች

[ctx: #1391]
en: Breeze
am: ቀዝቃዛ

[ctx: #1397]
en: and
am: እና

[ctx: #1400]
en: Isolated
am: የተለያ

[ctx: #1402]
en: Thunder
am: መብረቅ

[ctx: #1403]
en: Sun
am: ፀሐይ

[ctx: #1404]
en: Heavy
am: ከባድ

[ctx: #1405]
en: in
am: ውስጥ

[ctx: #1406]
en: the
am: የ

[ctx: #1407]
en: Vicinity
am: ቅርብ

[ctx: #1408]
en: Ice
am: በረዶ

[ctx: #1410]
en: Calm
am: የተረጋጋ

[ctx: #1411]
en: with
am: ጋር

[ctx: #1412]
en: windy
am: ነፋሳማ

[ctx: #1414]
en: Thunderstorm
am: ነጎድጓዳማ

[ctx: #1415]
en: Drizzle
am: ካፊያ

[ctx: #1416]
en: Foggy
am: ጭጋጋማ

[ctx: #1418]
en: Thunderstorms
am: ነጎድጓዳማ

[ctx: #1420]
en: Moderate
am: መካከለኛ

[ctx: #1421]
en: Very High
am: በጣም ከፍተኛ

[ctx: #1422]
en: Windy
am: ነፋሳማ

[ctx: #1423]
en: Mist
am: ጭጋግ

[ctx: #1424]
en: Overcast
am: ደመናማ

[ctx: #1426]
en: Hail
am: በረዶ

[ctx: #1427]
en: Smoke
am: ጪስ

[ctx: #1428]
en: Volcanic
am: እሳተ ጎመራ

[ctx: #1429]
en: Ash
am: አመድ

[ctx: #1431]
en: Dust
am: አቧራ

[ctx: #1432]
en: Sand
am: አሸዋ

[ctx: #1435]
en: Sandstorm
am: የ አሸዋ ንፋስ

[ctx: #1438]
en: Small
am: ትንሽ

[ctx: #1439]
en: and
am: እና

[ctx: #1441]
en: with
am: ጋር

[ctx: #1443]
en: of
am: ከ

[ctx: #1445]
en: Cloud
am: ደመና

[ctx: #1446]
en: Unknown
am: ያልታወቀ

[ctx: #1448]
en: Precipitation
am: እርጥበት

[ctx: #1449]
en: Partial
am: በከፊል

[ctx: #2050]
en: Runtime
am: ማስኬጃ ጊዜ

[ctx: #2080]
en: Empty list
am: ዝርዝር ባዶ ማድረጊያ

[ctx: #10000]
en: Home
am: ቤት

[ctx: #10001]
en: Programs
am: ፕሮግራሞች

[ctx: #10002]
en: Pictures
am: ስእሎች

[ctx: #10003]
en: File manager
am: ፋይል

[ctx: #10004]
en: Settings
am: ማሰናጃዎች

[ctx: #10005]
en: Music
am: ሙዚቃ

[ctx: #10006]
en: Videos
am: ቪዲዮ

[ctx: #10007]
en: System information
am: የስርአቱ መረጃ

[ctx: #10008]
en: Settings - General
am: ባጠቃላይ - ማሰናጃ

[ctx: #10009]
en: Settings - Screen
am: መመለከቻ  - ማሰናጃ

[ctx: #10010]
en: Settings - Appearance - GUI Calibration
am: ማሰናጃ - አቀራረብ - GUI ማስተካከያ

[ctx: #10011]
en: Settings - Videos - Screen Calibration
am: ማሰናጃ - ቪዲዮ - መመልከቻ ማስተካከያ

[ctx: #10012]
en: Settings - Pictures
am: ስእል - ማሰናጃ

[ctx: #10013]
en: Settings - Programs
am: ፕሮግራም - ማሰናጃ

[ctx: #10014]
en: Settings - Weather
am: የአየር ንብረት - ማሰናጃ

[ctx: #10015]
en: Settings - Music
am: ሙዚቃ - ማሰናጃ

[ctx: #10016]
en: Settings - System
am: አርአት - ማሰናጃ

[ctx: #10017]
en: Settings - Videos
am: ቪዲዮ - ማሰናጃ

[ctx: #10018]
en: Settings - Network
am: ኔትዎርክ - ማሰናጃ

[ctx: #10019]
en: Settings - Appearance
am: አቀራረብ - ማሰናጃ

[ctx: #10020]
en: Scripts
am: ጽሁፎች

[ctx: #10021]
en: Web Browser
am: ዌብ መቃኛ

[ctx: #10025]
en: Videos
am: ቪዲዮ

[ctx: #10028]
en: Videos/Playlist
am: የቪዲዮ/ዝርዝር

[ctx: #10029]
en: Login screen
am: የመግቢያ መመለከቻ

[ctx: #10034]
en: Settings - Profiles
am: ገጽታ ማሰናጃ

[ctx: #10035]
en: Reset
am: እንደነበር መመለሻ

[ctx: #10036]
en: Basic
am: መሰረታዊ

[ctx: #10037]
en: Standard
am: መደበኛ

[ctx: #10038]
en: Advanced
am: የረቀቀ

[ctx: #10040]
en: Add-on browser
am: ተጨማ-ሪዎች መቃኛ

[ctx: #10043]
en: Help
am: እርዳታ

[ctx: #10044]
en: No help available
am: ምንም እርዳታ አልተገኘም

[ctx: #10100]
en: Yes/No dialogue
am: አዎ/አይ ንግግር

[ctx: #10126]
en: File browser
am: ፋይል መቃኛ

[ctx: #10128]
en: Network setup
am: ኔትዎርክ ማሰናጃ

[ctx: #10130]
en: Profile settings
am: ገጽታ ማሰናጃዎች

[ctx: #10131]
en: Lock settings
am: ማሰናጃ መቆለፊያ

[ctx: #10132]
en: Content settings
am: ይዞታን ማሰናጃዎች

[ctx: #10134]
en: Favourites
am: የምወዳቸው

[ctx: #10135]
en: Songs/Info
am: የ ዘፈኖች/መረጃ

[ctx: #10139]
en: Pictures/Info
am: የ ስእሎች/ መረጃ

[ctx: #10140]
en: Add-on settings
am: ተጨማ-ሪዎች ማሰናጃ

[ctx: #10146]
en: Add-ons/Info
am: የ ተጨማ-ሪዎች/መረጃ

[ctx: #10210]
en: Looking for subtitles...
am: ንዑስ ስርእስቶች በመፈለግ ላይ...

[ctx: #10212]
en: terminating
am: በማቋረጥ ላይ

[ctx: #10214]
en: Opening stream
am: ስርአቱን በመክፈት ላይ

[ctx: #10500]
en: Music/Playlist
am: የሙዚቃ / ዝርዝር

[ctx: #10501]
en: Music/Files
am: የሙዚቃ / ፋይሎች

[ctx: #10502]
en: Music/Library
am: የሙዚቃ / ቤታ መጻህፍት

[ctx: #10503]
en: Playlist editor
am: ዝርዝር ማረሚያ

[ctx: #10504]
en: Top 100 songs
am: ከፍተኛ 100 ዘፈኖች

[ctx: #10505]
en: Top 100 albums
am: ከፍተኛ 100 አልበሞች

[ctx: #10506]
en: Programs
am: ፕሮግራሞች

[ctx: #10507]
en: Configuration
am: ማዋቀሪያ

[ctx: #10508]
en: Weather forecast
am: የ አየር ንብረት

[ctx: #10510]
en: Extensions
am: ተጨማሪዎች

[ctx: #10511]
en: System info
am: የስርአቱ መረጃ

[ctx: #10516]
en: Music - Library
am: የሙዚቃ - መጻህፍት ቤት

[ctx: #10517]
en: Now Playing - Music
am: አሁን የሚጫወተው - ሙዚቃ

[ctx: #10522]
en: Now Playing - Videos
am: አሁን የሚጫወተው - ቪዲዮ

[ctx: #10523]
en: Album info
am: የአልበም መረጃ

[ctx: #10524]
en: Movie info
am: የሙቪ መረጃ

[ctx: #12001]
en: Music/Info
am: የሙዚቃ / መረጃ

[ctx: #12003]
en: Videos/Info
am: የቪዲዮ / መረጃ

[ctx: #12005]
en: Fullscreen video
am: ቪዲዮ በሙሉ መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #12009]
en: Rebuild index...
am: ማውጫ እንደገና መገንቢያ

[ctx: #12010]
en: Return to music window
am: ወደ ሙዚቃ መስኮት መመለሻ

[ctx: #12011]
en: Return to videos window
am: ወደ ቪዲዮ መስኮት መመለሻ

[ctx: #12021]
en: Start from beginning
am: ከመጀመሪያው ማስጀመሪያ

[ctx: #12022]
en: Resume from %s
am: መቀጠያ ከ %s

[ctx: #12321]
en: Ok
am: እሺ

[ctx: #12325]
en: Locked! Enter code...
am: ተቆልፏል! ኮድ ያስገቡ...

[ctx: #12326]
en: Enter password
am: የመግቢያ ቃል ያስገቡ

[ctx: #12327]
en: Enter master code
am: ዋናውን የመግቢያ ቃል ያስገቡ

[ctx: #12329]
en: or press C to cancel
am: ለመሰረዝ C ን ይጫኑ

[ctx: #12331]
en: press OK, or Back to cancel
am: ይጫኑ እሺ ወይንም የኋሊትን ለመሰረዝ

[ctx: #12332]
en: Set lock
am: መቆለፊያ ማሰናጃ

[ctx: #12333]
en: Unlock
am: መክፈቻ

[ctx: #12334]
en: Reset lock
am: መቆለፊያውን እንደነበር መመለሻ

[ctx: #12335]
en: Remove lock
am: መቆለፊያውን ማስወገጃ

[ctx: #12337]
en: Numeric password
am: የ ቁጥር የመግቢያ ቃል

[ctx: #12339]
en: Full-text password
am: ሙሉ-ጽሁፍ የ መግቢያ ቃል

[ctx: #12340]
en: Enter new password
am: አዲስ የመግቢያ ቃል ያስገቡ

[ctx: #12341]
en: Re-Enter new password
am: አዲስ የመግቢያ ቃል ያስገቡ - እንድገና ያስገቡ

[ctx: #12342]
en: Incorrect password,
am: የተሳሳተ የመግቢያ ቃል

[ctx: #12343]
en: retries left
am: ሙከራ ቀርቷል

[ctx: #12344]
en: Passwords entered did not match.
am: ያስገቡት የመግቢያ ቃል አይመሳሰልም

[ctx: #12345]
en: Access denied
am: ፍቃድ ተከልክሏል

[ctx: #12346]
en: Password retry limit exceeded.
am: የ መግቢያ ቃል እንደገና መሞከሪያው ጊዜው አልፏል

[ctx: #12348]
en: Item locked
am: እቃው ተቆልፏል

[ctx: #12350]
en: Processing %s
am: በ ሂደት ላይ %s

[ctx: #12352]
en: No downloading is needed.
am: ምንም ማውረድ አያስፈልግም

[ctx: #12354]
en: Would you like to update it now?
am: አሁን ማሻሻል ይፈልጋሉ?

[ctx: #12356]
en: Change lock
am: መቀየሪያ መቆለፊያ

[ctx: #12357]
en: Source lock
am: ምንጭ መቆለፊያ

[ctx: #12358]
en: Password entry was blank. Try again.
am: እባክዎን እንደገና ይሞክሩ የ መግቢያ ቃል ማስገቢያ ባዶ ነው

[ctx: #12360]
en: Master lock
am: ዋናው መቆለፊያ

[ctx: #12367]
en: Master code is not valid
am: ዋናው ኮድ ዋጋ የለውም

[ctx: #12368]
en: Please enter a valid master code
am: እባክዎን ዋጋ ያለው ዋናውን ኮድ ያስገቡ

[ctx: #12373]
en: Settings & file manager
am: ማሰናጃዎች & የፋይል አስተዳዳሪ

[ctx: #12383]
en: 12 hour clock
am: 12 ሰአት አቆጣጠር

[ctx: #12384]
en: 24 hour clock
am: 24 ሰአት አቆጣጠር

[ctx: #12385]
en: Day/Month
am: ቀን / ወር

[ctx: #12386]
en: Month/Day
am: ወር / ቀን

[ctx: #12390]
en: System uptime
am: ስርአቱ ከ ጀመረ

[ctx: #12391]
en: Minutes
am: ደቂቃዎች

[ctx: #12392]
en: Hours
am: ሰአቶች

[ctx: #12393]
en: Days
am: ቀኖች

[ctx: #12394]
en: Total uptime
am: ጠቅላላ ክ ጀመረ

[ctx: #12395]
en: Battery level
am: የባትሪ ደረጃ

[ctx: #12396]
en: Auto updates: On
am: በራሱ ማሻሻያ: በርቷል

[ctx: #12397]
en: Auto updates: Notify
am: በራሱ ማሻሻያ: አሳዋቂ

[ctx: #12398]
en: Auto updates: Never
am: በራሱ ማሻሻያ: በፍጹም

[ctx: #12600]
en: Weather
am: የአየር ንብረት

[ctx: #12900]
en: Screensaver
am: መመልከቻ ማዳኛ

[ctx: #12901]
en: Fullscreen OSD
am: በሙሉ መመልከቻ OSD

[ctx: #13000]
en: System
am: ስርአት

[ctx: #13002]
en: Video only
am: ቪዲዮ ብቻ

[ctx: #13003]
en: - Delay
am: - ማዘግያ

[ctx: #13005]
en: Shutdown
am: ማጥፊያ

[ctx: #13008]
en: Shutdown function
am: የማጥፊያ ተግባር

[ctx: #13009]
en: Quit
am: ማቋረጫ

[ctx: #13010]
en: Hibernate
am: ማስተኛ

[ctx: #13011]
en: Suspend
am: ማገጃ

[ctx: #13012]
en: Exit
am: መውጫ

[ctx: #13013]
en: Reboot
am: እንደገና ማስነሻ

[ctx: #13014]
en: Minimise
am: ማሳነሻ

[ctx: #13015]
en: Power button action
am: የ ሀይል ቁልፍ ተግባር

[ctx: #13016]
en: Power off System
am: ስርአቱን ማጥፊያ

[ctx: #13020]
en: Is another session active, perhaps over ssh?
am: ሌላ ክፍለ ጊዜ ንቁ ነው ምናልባት over ssh?

[ctx: #13021]
en: Mounted removable harddrive
am: የ ተጫነ የሚወልቅ ሃርድ ድራይቭ

[ctx: #13022]
en: Unsafe device removal
am: ያለ ጥንቃቄ አካሎችን ማውጫ

[ctx: #13023]
en: Successfully removed device
am: ተሳክቶ አካሉ ተወግዷል

[ctx: #13034]
en: Updated for %s
am: ተሻሽሏል ለ %s

[ctx: #13035]
en: Found for %s
am: ተገኝቷል ለ %s

[ctx: #13036]
en: Failed for %s
am: አልተገኘም ለ %s

[ctx: #13100]
en: Flicker filter
am: የፍሊከር ማጣሪያ

[ctx: #13106]
en: Disabled
am: ተሰናክሏል

[ctx: #13108]
en: Always enabled
am: ሁልጊዜ ተችሏል

[ctx: #13109]
en: Test & apply resolution
am: መሞከሪያ & መፈጸሚያ ሪዞሊሽን

[ctx: #13110]
en: Save resolution?
am: ሪዞሊሽኑን ላስቀምጠው?

[ctx: #13113]
en: Disabled
am: ተሰናክሏል

[ctx: #13115]
en: Always enabled
am: ሁልጊዜ ተችሏል

[ctx: #13131]
en: Disabled
am: ተሰናክሏል

[ctx: #13132]
en: Blank displays
am: ባዶ ማሳያዎች

[ctx: #13170]
en: Never
am: በፍጹም

[ctx: #13171]
en: Immediately
am: አሁኑኑ

[ctx: #13172]
en: After %i secs
am: ከ %i ሰከንድ በኋላ

[ctx: #13173]
en: HDD install date:
am: HDD የተገጠመበት ቀን:

[ctx: #13200]
en: Profiles
am: ገጽታዎች

[ctx: #13201]
en: Delete profile '%s'?
am: ገጽታውን ላጥፋው '%s'?

[ctx: #13204]
en: Last loaded profile:
am: መጨረሻ የተጫነው ገጽታ:

[ctx: #13205]
en: Unknown
am: ያልታወቀ

[ctx: #13206]
en: Overwrite
am: በላዩ ላይ ደርቦ መጻፊያ

[ctx: #13208]
en: Alarm clock
am: መቀስቀሻ ሰአት

[ctx: #13211]
en: Alarm!
am: ማስጠንቀቂያ

[ctx: #13250]
en: Browse for subtitle...
am: መቃኛ ለ ንዑስ አርእስቶች

[ctx: #13251]
en: Move item
am: እቃ ማንቀሳቀሻ

[ctx: #13252]
en: Move item here
am: እቃውን ወደ እዚህ ማንቀሳቀሻ

[ctx: #13253]
en: Cancel move
am: ማንቀሳቀሱን መሰረዣ

[ctx: #13270]
en: Hardware:
am: ጠንካራ አካል:

[ctx: #13271]
en: CPU Usage:
am: CPU አጠቃቀም:

[ctx: #13275]
en: Hard Disk
am: ሀርድ ዲስክ

[ctx: #13276]
en: DVD-ROM
am: ዲቪዲ-ራም

[ctx: #13277]
en: Storage
am: ማጠራቀሚያ

[ctx: #13278]
en: Default
am: ነባር

[ctx: #13279]
en: Network
am: ኔትዎርክ

[ctx: #13280]
en: Video
am: ቪዲዮ

[ctx: #13281]
en: Hardware
am: ጠንካራ አካል

[ctx: #13283]
en: Operating system:
am: የ መስሪያው ስርአት:

[ctx: #13284]
en: CPU speed:
am: CPU ፍጥነት:

[ctx: #13294]
en: DVD region:
am: ዲቪዲ አካባቢ:

[ctx: #13295]
en: Internet:
am: ኢንተርኔት

[ctx: #13296]
en: Connected
am: ተገናኝቷል

[ctx: #13303]
en: Fonts
am: ፊደሎች

[ctx: #13306]
en: Show parent folder items
am: የ ወላጅ ፎልደር እቃዎች ማሳያ

[ctx: #13308]
en: Do you wish to reboot your system
am: ስርአቱን እንደገና ማስነሳት ይፈልጋሉ?

[ctx: #13309]
en: instead of just Kodi?
am: ከ Kodiበስተቀር?

[ctx: #13310]
en: Zoom effect
am: የ ማሳያ ውጤት

[ctx: #13311]
en: Float effect
am: የ መንሳፈፊያ ውጤት

[ctx: #13313]
en: Restart
am: እንደገና ማስጀመሪያ

[ctx: #13317]
en: View slideshow
am: ተንሸራታች ማሳያ መመልከቻ

[ctx: #13318]
en: Recursive slideshow
am: ተንሸራታች ማሳያ መደጋገሚያ

[ctx: #13320]
en: Stereo
am: ስቴሪዮ

[ctx: #13321]
en: Left only
am: በግራ ብቻ

[ctx: #13322]
en: Right only
am: በቀኝ ብቻ

[ctx: #13323]
en: Enable karaoke support
am: የ ካሪዮኪ ድጋፍ ማስቻያ

[ctx: #13324]
en: Background transparency
am: የ መደብ ግልፅነት

[ctx: #13325]
en: Foreground transparency
am: የ ፊት ለፊት ግልፅነት

[ctx: #13327]
en: Karaoke
am: ካሪዮኪ

[ctx: #13328]
en: %s not found
am: %s አልተገኘም

[ctx: #13329]
en: Error opening %s
am: ስህተት በመክፈት ላይ %s

[ctx: #13330]
en: Unable to load %s
am: መጫን አልተቻለም %s

[ctx: #13332]
en: Move up
am: ወደ ላይ ማንቀሳቀሻ

[ctx: #13333]
en: Move down
am: ወደ ታች ማንቀሳቀሻ

[ctx: #13334]
en: Edit label
am: ምልክት ማረሚያ

[ctx: #13335]
en: Make default
am: ነባር ማድረጊያ

[ctx: #13336]
en: Remove button
am: ቁልፉን ማስወገጃ

[ctx: #13340]
en: Leave as is
am: እንዳለ መተው

[ctx: #13341]
en: Green
am: አረንጓዴ

[ctx: #13342]
en: Orange
am: ብርቱካን

[ctx: #13343]
en: Red
am: ቀይ

[ctx: #13346]
en: Movie information
am: የሙቪ መረጃ

[ctx: #13349]
en: Scan for new content
am: አዲስ ይዞታዎች ማሰሻ

[ctx: #13350]
en: Current playlist
am: አሁን የሚጫወተው ዝርዝር

[ctx: #13351]
en: Album information
am: የአልበም መረጃ

[ctx: #13353]
en: Stop scanning
am: ማሰሻውን ማስቆሚያ

[ctx: #13358]
en: Play item
am: እቃ ማጫወቻ

[ctx: #13360]
en: Automatically generate thumbnails
am: ራሱ በራስይ በአውራ ጥፍር ልክ ማመንጫ

[ctx: #13361]
en: Enable voice
am: ድምፅ ማስቻያ

[ctx: #13375]
en: Enable device
am: አካሉን ማስቻያ

[ctx: #13376]
en: Volume
am: መጠን

[ctx: #13377]
en: Default view mode
am: ነባር መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #13378]
en: Default brightness
am: ነባር ብርሁነት

[ctx: #13379]
en: Default contrast
am: ነባር ማነጻጸሪያ

[ctx: #13381]
en: Resume video
am: ቪዲዮ መቀጠያ

[ctx: #13388]
en: Preset
am: መደበኛ

[ctx: #13391]
en: Eject/Load
am: ማውጫ/መጫኛ

[ctx: #13393]
en: Calculate size
am: መጠኑን ማስሊያ

[ctx: #13394]
en: Calculating folder size
am: የ ፎልደር መጠን በ ማስላት ላይ

[ctx: #13395]
en: Video settings
am: ቪዲዮ ማሰናጃ

[ctx: #13396]
en: Audio and subtitle settings
am: ድምፅ እና ንዑስ አርእስት ማሰናጃ

[ctx: #13397]
en: Enable subtitles
am: ንዑስ አርእስቶች ማስቻያ

[ctx: #13398]
en: Shortcuts
am: አቋራጮች

[ctx: #13401]
en: Browse for %s
am: መቃኛ ለ %s

[ctx: #13403]
en: Clear default
am: ነባር ማጽጃ

[ctx: #13404]
en: Resume
am: መቀጠያ

[ctx: #13406]
en: Picture information
am: የ ስእል መረጃ

[ctx: #13409]
en: Top 250
am: ከፍተኛ 250

[ctx: #13412]
en: Play from here
am: ከዚህ አጫውት

[ctx: #13413]
en: Downloading
am: በማውረድ ላይ

[ctx: #13416]
en: Auto detect
am: በራሱ ፈልጎ ማግኛ

[ctx: #13419]
en: Software
am: ሶፍትዌር

[ctx: #13420]
en: Remove safely
am: በጥንቃቄ ማውጫ

[ctx: #13422]
en: Start slideshow here
am: ተንሸራታች ማሳያ ከዚህ ማስጀመሪያ

[ctx: #13434]
en: Play only this
am: ይህን ብቻ ማጫወቻ

[ctx: #13455]
en: Software
am: ሶፍትዌር

[ctx: #13501]
en: Audio clock
am: የ ድምፅ ሰአት

[ctx: #13502]
en: Video clock (Drop/Dupe audio)
am: የቪዲዮ ሰአት (Drop/Dupe audio)

[ctx: #13503]
en: Video clock (Resample audio)
am: የቪዲዮ ሰአት (Resample audio)

[ctx: #13506]
en: Low(fast)
am: ዝቅተኛ(ፈጣን)

[ctx: #13507]
en: Medium
am: መካከለኛ

[ctx: #13508]
en: High
am: ከፍተኛ

[ctx: #13509]
en: Really high(slow!)
am: በጣም ከፍተኛ(ዝቅተኛ)

[ctx: #13551]
en: Off
am: ማጥፊያ

[ctx: #13552]
en: %.1f Second
am: %.1f ሰከንድ

[ctx: #13553]
en: %.1f Seconds
am: %.1f ሰከንዶች

[ctx: #13554]
en: %d Minute
am: %d ደቂቃ

[ctx: #13555]
en: %d Minutes
am: %d ደቂቃዎች

[ctx: #13610]
en: Disabled
am: ተሰናክሏል

[ctx: #13611]
en: Standard
am: መደበኛ

[ctx: #14009]
en: Games directory
am: የ ጨዋታ ዳይሬክቶሪ

[ctx: #14012]
en: - Use large icons
am: - ትልቅ ምልክት መጠቀሚያ large icons

[ctx: #14014]
en: - Percentage
am: - ፐርሰንቴጅ

[ctx: #14018]
en: View options
am: ምርጫዎችን መመልከቻ

[ctx: #14022]
en: Library
am: መጻህፍት ቤት

[ctx: #14023]
en: No TV
am: ቲቪ የለም

[ctx: #14036]
en: Services
am: ግልጋሎቶች

[ctx: #14038]
en: Network settings changed
am: የተሰናዳው ኔትዎርክ ተቀይሯል

[ctx: #14045]
en: %i sec
am: %i ሰከንድ

[ctx: #14046]
en: %i ms
am: %i ማይክሮ ሰከንድ

[ctx: #14048]
en: %i kbps
am: %i ኪቢ/ሰ

[ctx: #14049]
en: %i kb
am: %i ኪቢ

[ctx: #14051]
en: Time format
am: የ ሰአት አቀራረብ

[ctx: #14052]
en: Date format
am: የ ቀን አቀራረብ

[ctx: #14053]
en: GUI filters
am: GUI ማጣሪያዎች

[ctx: #14056]
en: Stop scan
am: ማሰሻ ማስቆሚያ

[ctx: #14061]
en: Auto
am: በራሱ

[ctx: #14062]
en: Enter username for
am: የተጠቃሚ ስም ያስገቡ ለ

[ctx: #14063]
en: Date & time
am: ቀን & ሰአት

[ctx: #14064]
en: Set date
am: ቀን ማሰናጅ

[ctx: #14065]
en: Set time
am: ሰአት ማሰናጃ

[ctx: #14066]
en: Enter the time in 24 hour HH:MM format
am: ሰአት ያስገቡ በ 24 ሰአት HH:MM አቀራረብ

[ctx: #14067]
en: Enter the date in DD/MM/YYYY format
am: ቀን ያስገቡ በ DD/MM/YYYY አቀራረብ

[ctx: #14068]
en: Enter the IP address
am: IP address ያስገቡ

[ctx: #14069]
en: Apply these settings now?
am: ይህን ማሰናጃ አሁኑኑ መፈጸሚያ

[ctx: #14070]
en: Apply changes now
am: ለውጡን አሁን መፈጸሚያ

[ctx: #14074]
en: Set timezone
am: የሰአት ክልል ማሰናጃ

[ctx: #14076]
en: Add to favourites
am: ወደምወዳቸው መጨመሪያ

[ctx: #14077]
en: Remove from favourites
am: ከምወዳቸው ማስወገጃ

[ctx: #14078]
en: Colours
am: ቀለሞች

[ctx: #14079]
en: Timezone country
am: የ ሰአት ክልል አገር

[ctx: #14080]
en: Timezone
am: የሰአት ክልል

[ctx: #14081]
en: File lists
am: የፋይል ዝርዝር

[ctx: #14088]
en: Play DVDs automatically
am: ዲቪዲ ራሱ በራሱ ማጫወቻ

[ctx: #14090]
en: International
am: አለም አቀፍ

[ctx: #14091]
en: Character set
am: ባህሪ ማሰናጃ

[ctx: #14093]
en: Security
am: ደህንነት

[ctx: #14094]
en: Input devices
am: አካሎችን ማስገቢያ

[ctx: #14095]
en: Power saving
am: ሐይል ማዳኛ

[ctx: #14096]
en: Rip
am: ሐሙ

[ctx: #14098]
en: Play
am: ማጫወቻ

[ctx: #15014]
en: Keep
am: ማስቀመጫ

[ctx: #15015]
en: Remove
am: ማስወገጃ

[ctx: #15016]
en: Games
am: ጨዋታዎች

[ctx: #15019]
en: Add
am: መጨመሪያ

[ctx: #15052]
en: Password
am: የመግቢያ ቃል

[ctx: #15100]
en: Library
am: መጻህፍት ቤት

[ctx: #15101]
en: Database
am: ዳታቤዝ

[ctx: #15102]
en: * All albums
am: * ሁሉንም አልበም

[ctx: #15103]
en: * All artists
am: * ሁሉንም ከያኒ

[ctx: #15104]
en: * All songs
am: * ሁሉንም ዘፈኖች

[ctx: #15109]
en: Skin default
am: መደበኛ

[ctx: #15112]
en: Default theme
am: ነባር ገጽታ

[ctx: #15200]
en: Last.fm
am: ላስት.ኤፍኤም

[ctx: #15207]
en: Connected
am: ተገናኝቷል

[ctx: #15208]
en: Not connected
am: አልተገናኘም

[ctx: #15216]
en: Play in party mode
am: በ ፓርቲ ዘዴ ማጫወቻ

[ctx: #15300]
en: Path not found or invalid
am: መንገዱ አልተገኘም ወይንም ዋጋ የለውም

[ctx: #15301]
en: Could not connect to network server
am: ወደ ኔትዎርክ ሰርቨር መገናኘት አልተቻለም

[ctx: #15302]
en: No servers found
am: ምንም ሰርቨር አልተገኘ

[ctx: #15303]
en: Workgroup not found
am: የ ስራ ቡድን አልተገኘም

[ctx: #15311]
en: Path:
am: መንገድ:

[ctx: #16000]
en: General
am: ባጠቃላይ

[ctx: #16003]
en: Player
am: ማጫወቻ

[ctx: #16008]
en: Enter new title
am: አዲስ አርእስት ያስገቡ

[ctx: #16009]
en: Enter the movie name
am: የ ሙቪ ስም ያስገቡ

[ctx: #16010]
en: Enter the profile name
am: የ ገጽታ ስም ያስገቡ

[ctx: #16011]
en: Enter the album name
am: የ አልበም ስም ያስገቡ

[ctx: #16012]
en: Enter the playlist name
am: የሚጫወተውን ስም ያስገቡ

[ctx: #16013]
en: Enter new filename
am: አዲስ የ ፋይል ስም ያስገቡ

[ctx: #16014]
en: Enter folder name
am: የ ፎልደር ስም ያስገቡ

[ctx: #16015]
en: Enter directory
am: ዳይሬክቶሪ ያስገቡ

[ctx: #16016]
en: Available options: %A, %T, %N, %B, %D, %G, %Y, %F, %S
am: ዝግጁ ምርጫዎች: %A, %T, %N, %B, %D, %G, %Y, %F, %S

[ctx: #16018]
en: None
am: ምንም

[ctx: #16019]
en: Auto select
am: በራሱ መራጭ

[ctx: #16024]
en: Cancelling...
am: በ መሰረዥ ላይ

[ctx: #16025]
en: Enter the artist name
am: የ ከያኒውን ስም ያስገቡ

[ctx: #16028]
en: Enter value
am: ዋጋ ያስገቡ

[ctx: #16033]
en: Could not open database.
am: ዳታቤዝ መክፈት አልተቻለም

[ctx: #16034]
en: Could not get songs from database.
am: ከ ዳታቤዝ ዘፈኖች ማግኘት አልተቻለም

[ctx: #16039]
en: Off
am: ማጥፊያ

[ctx: #16040]
en: Auto
am: በራሱ

[ctx: #16041]
en: On
am: ማብሪያ

[ctx: #16100]
en: All Videos
am: ሁሉንም ቪዲዮዎች

[ctx: #16101]
en: Unwatched
am: ያልታዩ

[ctx: #16102]
en: Watched
am: የታዩ

[ctx: #16105]
en: Edit title
am: አርእስት ማረሚያ

[ctx: #16201]
en: Copy failed
am: ኮፒ ማድረግ አልተቻለም

[ctx: #16203]
en: Move failed
am: ማንቀሳቀስ አልተቻለም

[ctx: #16205]
en: Delete failed
am: ማጥፋት አልተቻለም

[ctx: #16301]
en: Nearest neighbour
am: የ ቅርብ ጎረቤት

[ctx: #16316]
en: Auto
am: በራሱ

[ctx: #17998]
en: %i hours
am: %i ሰአቶች

[ctx: #17999]
en: %i days
am: %i ቀኖች

[ctx: #19003]
en: Find similar
am: ተመሳሳይ መፈለጊያ

[ctx: #19014]
en: Fixed
am: በፍጥነት

[ctx: #19019]
en: Channels
am: ጣቢያዎች

[ctx: #19020]
en: TV
am: ቲቪ

[ctx: #19021]
en: Radio
am: ሬዲዮ

[ctx: #19022]
en: Hidden
am: የተደበቀ

[ctx: #19023]
en: TV channels
am: የቲቪ ጣቢያ

[ctx: #19024]
en: Radio channels
am: የሬዲዮ ጣቢያ

[ctx: #19029]
en: Channel
am: ጣቢያ

[ctx: #19030]
en: Now
am: አሁን

[ctx: #19031]
en: Next
am: ይቀጥሉ

[ctx: #19033]
en: Information
am: መረጃ

[ctx: #19046]
en: New channel
am: አዲስ ጣቢያ

[ctx: #19051]
en: Show hidden channels
am: የ ተደበቁ ጣቢያዎችን ማሳያ

[ctx: #19052]
en: Move channel to:
am: ጣቢያውን ማንቀሳቀሻ ወደ:

[ctx: #19054]
en: Hide channel
am: የ ተደበቁ ጣቢያዎች

[ctx: #19059]
en: Stop recording
am: መቅረጽ ማስቆሚያ

[ctx: #19063]
en: Go to begin
am: ወደ መጀመሪያው መሄጃ

[ctx: #19064]
en: Go to end
am: ወደ መጨረሻው መሄጃ

[ctx: #19074]
en: Active:
am: ንቁ:

[ctx: #19075]
en: Name:
am: ስም:

[ctx: #19076]
en: Folder:
am: ፎልደር:

[ctx: #19077]
en: Radio:
am: ሬዲዮ:

[ctx: #19078]
en: Channel:
am: ጣቢያ:

[ctx: #19079]
en: Day:
am: ቀን:

[ctx: #19080]
en: Begin:
am: መጀመሪያ:

[ctx: #19081]
en: End:
am: መጨረሻ:

[ctx: #19082]
en: Priority:
am: ቅድሚያ:

[ctx: #19084]
en: First day:
am: የ መጀመሪያ ቀን:

[ctx: #19085]
en: Unknown channel %u
am: ያልታወቀ ጣቢያ %u

[ctx: #19086]
en: Mo-__-__-__-__-__-__
am: ሰኞ-__-__-__-__-__-__

[ctx: #19087]
en: __-Tu-__-__-__-__-__
am: __-ማክ-__-__-__-__-__

[ctx: #19088]
en: __-__-We-__-__-__-__
am: __-__-ረቡ-__-__-__-__

[ctx: #19089]
en: __-__-__-Th-__-__-__
am: __-__-__-ሐሙ-__-__-__

[ctx: #19090]
en: __-__-__-__-Fr-__-__
am: __-__-__-__-አር-__-__

[ctx: #19091]
en: __-__-__-__-__-Sa-__
am: __-__-__-__-__-ቅዳ-__

[ctx: #19092]
en: __-__-__-__-__-__-Su
am: __-__-__-__-__-__-እሑ

[ctx: #19093]
en: Mo-Tu-We-Th-Fr-__-__
am: ሰኞ-ማክ-ረቡ-ሐሙ-አር-__-__

[ctx: #19094]
en: Mo-Tu-We-Th-Fr-Sa-__
am: ሰኞ-ማክ-ረቡ-ሐሙ-አር-ቅዳ-__

[ctx: #19095]
en: Mo-Tu-We-Th-Fr-Sa-Su
am: ሰኞ-ማክ-ረቡ-ሐሙ-አር-ቅዳ-እሑ

[ctx: #19096]
en: __-__-__-__-__-Sa-Su
am: __-__-__-__-__-ቅዳ-እሑ

[ctx: #19098]
en: Warning
am: ማስጠንቀቂያ

[ctx: #19114]
en: Version
am: እትም

[ctx: #19115]
en: Address
am: አድራሻ

[ctx: #19116]
en: Disksize
am: የ ዲስክ መጠን

[ctx: #19126]
en: Start time
am: ማስጀመሪያ ሰአት

[ctx: #19127]
en: End time
am: መጨረሻ ሰአት

[ctx: #19128]
en: Start date
am: ማስጀመሪያ ቀን

[ctx: #19129]
en: End date
am: መጨረሻ ቀን

[ctx: #19136]
en: Channel unavailable
am: ጣቢያው አልተገኘም

[ctx: #19140]
en: Search...
am: መፈለጊያ...

[ctx: #19141]
en: Group
am: ቡድን

[ctx: #19146]
en: Groups
am: ቡድኖች

[ctx: #19148]
en: Channel
am: ጣቢያ

[ctx: #19149]
en: Mo
am: ሰኞ

[ctx: #19150]
en: Tu
am: ማክ

[ctx: #19151]
en: We
am: ረቡ

[ctx: #19152]
en: Th
am: ሐሙ

[ctx: #19153]
en: Fr
am: አር

[ctx: #19154]
en: Sa
am: ቅዳ

[ctx: #19155]
en: Su
am: እሑ

[ctx: #19156]
en: from
am: ከ

[ctx: #19159]
en: from
am: ከ

[ctx: #19160]
en: to
am: ለ

[ctx: #19165]
en: Switch
am: መቀየሪያ

[ctx: #19180]
en: TV
am: ቲቪ

[ctx: #19183]
en: Radio
am: ሬዲዮ

[ctx: #19190]
en: Background
am: መደብ

[ctx: #19194]
en: Continue?
am: ልቀጥል?

[ctx: #19201]
en: Channel name:
am: የ ጣቢያው ስም:

[ctx: #19202]
en: Channel icon:
am: የ ጣቢያው ምልክት:

[ctx: #19203]
en: Edit channel
am: ጣቢያ ማረሚያ

[ctx: #19204]
en: New channel
am: አዲስ ጣቢያ

[ctx: #19207]
en: Group:
am: ቡድን:

[ctx: #19210]
en: Client
am: ደንበኛ

[ctx: #19211]
en: Delete channel
am: ጣቢያውን ማጥፊያ

[ctx: #19216]
en: All radio channels
am: ሁሉንም የ ሬዲዮ ጣቢያዎች

[ctx: #19217]
en: All TV channels
am: ሁሉንም የ ቲቪ ጣቢያዎች

[ctx: #19218]
en: Visible
am: የሚታይ

[ctx: #19226]
en: Recording started
am: መቅረጽ ተጀምሯል

[ctx: #19227]
en: Recording completed
am: መቅረጽ ጨርሷል

[ctx: #19228]
en: Recording deleted
am: መቅረጽ ጠፍቷል

[ctx: #19249]
en: Filter channels
am: ጣቢያዎች ማጣሪያ

[ctx: #19255]
en: Start recording
am: መቅረጽ ማስጀመሪያ

[ctx: #19256]
en: Stop recording
am: መቅረጽ ማስቆሚያ

[ctx: #19257]
en: Lock channel
am: ጣቢያ መቆለፊያ

[ctx: #19258]
en: Unlock channel
am: ጣቢያ መክፈቻ

[ctx: #19259]
en: Parental control
am: ለ ወላጆች መቆጣጠሪያ

[ctx: #19261]
en: Change PIN
am: የመግቢያ ቃል መቀየሪያ

[ctx: #19262]
en: Parental control. Enter PIN:
am: ለ ወላጅ መቆጣጠሪያ የመግቢያ ቃል ያስገቡ:

[ctx: #19263]
en: Locked channel. Enter PIN:
am: የተቆለፈ ጣቢያ የመግቢያ ቃል ያስገቡ:

[ctx: #19264]
en: Incorrect PIN
am: የተሳሳተ የመግቢያ ቃል

[ctx: #19499]
en: Other/Unknown
am: ሌላ/ያልታወቀ

[ctx: #19500]
en: Movie/Drama
am: ሙቪ/ቲያትር

[ctx: #19504]
en: Comedy
am: አስቂኝ

[ctx: #19506]
en: Romance
am: የ ፍቅር

[ctx: #19516]
en: News/Current Affairs
am: ዜና/የ እለቱ ሁኔታ

[ctx: #19548]
en: Sports
am: ስፖርት

[ctx: #19549]
en: Special Event
am: የ ተለየ ሁኔታ

[ctx: #19551]
en: Football
am: የ እግር ኳስ

[ctx: #19554]
en: Athletics
am: አትሌቲክስ

[ctx: #19556]
en: Water Sport
am: የ ውሀ ስፖርት

[ctx: #19585]
en: Ballet
am: ባሌት

[ctx: #19599]
en: Religion
am: ሐይማኖት

[ctx: #19607]
en: Fashion
am: ዘዴ

[ctx: #19635]
en: Languages
am: ቋንቋ

[ctx: #19647]
en: Motoring
am: በራሱ

[ctx: #19651]
en: Gardening
am: የ ጓሮ አትክልት

[ctx: #19660]
en: Special Characteristics
am: የተለዩ ባህሪዎች

[ctx: #19661]
en: Original Language
am: ዋናው ቋንቋ

[ctx: #19662]
en: Black & White
am: ጥቁር & ነጭ

[ctx: #19663]
en: Unpublished
am: ያልታተመ

[ctx: #19664]
en: Live Broadcast
am: በቀጥታ ስርጭት

[ctx: #19680]
en: Comedy
am: አስቂኝ

[ctx: #19682]
en: Romance
am: የ ፍቅር

[ctx: #20000]
en: Saved music folder
am: የ ተቀመጠ የ ሙዚቃ ፎልደር

[ctx: #20004]
en: Screenshot folder
am: የ መመልከቻው ፎቶ ፎልደር

[ctx: #20006]
en: Playlists folder
am: የሚጫወቱ ዝርዝር ፎልደር

[ctx: #20008]
en: Screenshots
am: የ መመልከቻው ፎቶ

[ctx: #20009]
en: Use Kodi
am: Kodi ይጠቀሙ

[ctx: #20011]
en: Music playlists
am: የ ሙዚቃ የሚጫወቱ ዝርዝር

[ctx: #20012]
en: Video playlists
am: የ ቪዲዮ የሚጫወቱ ዝርዝር

[ctx: #20014]
en: Sort by: Playlist
am: መለያ በ: በሚጫወቱ ዝርዝር

[ctx: #20024]
en: Scan new
am: ማሰሻ አዲስ

[ctx: #20025]
en: Scan all
am: ሁሉንም ማሰሻ

[ctx: #20026]
en: Region
am: አካባቢ

[ctx: #20037]
en: Summary
am: መረጃ

[ctx: #20038]
en: Lock music window
am: የ ሙዚቃ መስኮት መቆለፊያ

[ctx: #20039]
en: Lock videos window
am: የ ቪዲዮ መስኮት መቆለፊያ

[ctx: #20040]
en: Lock pictures window
am: የ ስእሎች መስኮት መቆለፊያ

[ctx: #20042]
en: Lock file manager
am: የ ፋይል አስተዳዳሪ መቆለፊያ

[ctx: #20043]
en: Lock settings
am: ማሰናጃ መቆለፊያ

[ctx: #20044]
en: Start fresh
am: እንደ አዲስ ማስጀመሪያ

[ctx: #20045]
en: Enter master mode
am: ወደ ዋናው ዘዴ መግቢያ

[ctx: #20046]
en: Leave master mode
am: ከ ዋናው ዘዴ መውጫ

[ctx: #20047]
en: Create profile '%s'?
am: ገጽታ ልፍጠር '%s'?

[ctx: #20052]
en: Caution
am: ማስጠንቀቂያ

[ctx: #20058]
en: Add profile...
am: ገጽታ መጨመሪያ...

[ctx: #20060]
en: Media info
am: የመገናኛ መረጃ

[ctx: #20061]
en: Separate
am: መለያ

[ctx: #20065]
en: Profile picture
am: የ ገጽታ ስእል

[ctx: #20066]
en: Lock preferences
am: ምርጫዎችን መቆለፊያ

[ctx: #20067]
en: Edit profile
am: ገጽታ ማረሚያ

[ctx: #20068]
en: Profile lock
am: ገጽታ መቆለፊያ

[ctx: #20069]
en: Could not create folder
am: ፎልደር መፍጠር አልተቻለም

[ctx: #20070]
en: Profile directory
am: የ ገጽታ ዳይሬክቶሪ

[ctx: #20083]
en: Show music info
am: የ ሙዚቃ መረጃ ማሳያ

[ctx: #20084]
en: Show weather info
am: የ አየር ንብረት ማሳያ

[ctx: #20085]
en: Show system info
am: የ ስርአት መረጃ ማሳያ

[ctx: #20088]
en: Weather info
am: የ አየር ንብረት መረጃ

[ctx: #20092]
en: Load profile
am: ገጽታ መጫኛ

[ctx: #20093]
en: Profile name
am: የ ገጽታ ስም

[ctx: #20096]
en: Login screen
am: የመግቢያ መመለከቻ

[ctx: #20105]
en: Do you want to use them?
am: መጠቀም ይፈልጋሉ?

[ctx: #20107]
en: Separate (locked)
am: የተለየ(የተቆለፈ)

[ctx: #20109]
en: Zoom
am: ማሳያ

[ctx: #20112]
en: Last login: %s
am: መጨረሻ የገባው login: %s

[ctx: #20114]
en: Profile %i / %i
am: ገጽታ %i / %i

[ctx: #20115]
en: User login / Select a profile
am: የተጠቃሚ መግቢያ / ገጽታ ይምረጡ

[ctx: #20122]
en: True
am: እውነት

[ctx: #20126]
en: Log off
am: መውጫ

[ctx: #20132]
en: Restart video
am: ቪዲዮ እንደገና ማስጀመሪያ

[ctx: #20141]
en: Set
am: ማሰናጃ

[ctx: #20142]
en: Username
am: የተጠቃሚ ስም

[ctx: #20147]
en: Shutdown in 30 minutes
am: ማጥፊያ በ 30 ሰከንዶች

[ctx: #20148]
en: Shutdown in 60 minutes
am: ማጥፊያ በ 60 ሰከንዶች

[ctx: #20149]
en: Shutdown in 120 minutes
am: ማጥፊያ በ 120 ሰከንዶች

[ctx: #20153]
en: Browse...
am: መቃኛ...

[ctx: #20155]
en: Storage information
am: የ ማጠራቀሚያ መረጃ

[ctx: #20156]
en: Hard disk information
am: የ ሀርድ ዲስክ መረጃ

[ctx: #20157]
en: DVD-ROM information
am: የ ዲቪዲ-ራም መረጃ

[ctx: #20158]
en: Network information
am: የ ኔትዎርክ መረጃ

[ctx: #20159]
en: Video information
am: የቪዲዮ መረጃ

[ctx: #20160]
en: Hardware information
am: የ ጠንካራ አካል መረጃ

[ctx: #20161]
en: Total
am: ጠቅላላ

[ctx: #20162]
en: Used
am: የተጠቀሙት

[ctx: #20163]
en: of
am: ከ

[ctx: #20165]
en: Not locked
am: አልተቆለፈም

[ctx: #20166]
en: Locked
am: ተቆልፏል

[ctx: #20169]
en: Week
am: ሳምንት

[ctx: #20170]
en: Line
am: መስመር

[ctx: #20172]
en: XBMSP server
am: XBMSP ሰርቨር

[ctx: #20176]
en: Show video info
am: የ ቪዲዮ መረጃ ማሳያ

[ctx: #20177]
en: Done
am: እሺ

[ctx: #20180]
en: Symbols
am: ምልክቶች

[ctx: #20181]
en: Backspace
am: የኋሊት ድምሳሽ

[ctx: #20186]
en: Please wait
am: እባክዎን ይቆዩ

[ctx: #20196]
en: Export music library
am: የ ሙዚቃ መጻህፍት ቤት መላኪያ

[ctx: #20197]
en: Import music library
am: የ ሙዚቃ መጻህፍት ቤት ማምጫ

[ctx: #20198]
en: No artist found!
am: ምንም ከያኒ አልተገኘም

[ctx: #20259]
en: Network Filesystem (NFS)
am: የ ኔትዎርክ የ ፋይል ስራት (NFS)

[ctx: #20302]
en: Unable to write to folder:
am: ወደ ፎልደር መጻፍ አልተቻለም:

[ctx: #20309]
en: Make new folder
am: አዲስ ፎልደር መፍጠሪያ

[ctx: #20314]
en: Videos - Library
am: የ ቪዲዮ - መጻሕፍት ቤት

[ctx: #20328]
en: Browse for destination
am: መድረሻውን መቃኛ

[ctx: #20331]
en: File
am: ፋይል

[ctx: #20333]
en: Set content
am: ይዞታ ማሰናጃ

[ctx: #20334]
en: Folder
am: ፎልደር

[ctx: #20336]
en: Unlock sources
am: ምንጮቹን መክፈቻ

[ctx: #20337]
en: Actor
am: ተዋናይ

[ctx: #20338]
en: Movie
am: ሙቪ

[ctx: #20342]
en: Movies
am: ሙቪዎች

[ctx: #20343]
en: TV shows
am: የቲቪ ትርኢት

[ctx: #20344]
en: This directory contains
am: ይህ ዳይሬክቶሪ የያዘው

[ctx: #20347]
en: as
am: እንደ

[ctx: #20351]
en: TV show information
am: የ ቲቪ ትርኢት መረጃ

[ctx: #20356]
en: Select TV show:
am: የ ቲቪ ትርኢት ይምረጡ:

[ctx: #20357]
en: Enter the TV show name
am: የ ቲቪ ትርኢት ስም ያስገቡ:

[ctx: #20364]
en: TV show
am: የ ቲቪ ትርኢት

[ctx: #20367]
en: Hide watched
am: የታዩትን መደበቂያ

[ctx: #20374]
en: Downloading movie information
am: የ ሙቪ መረጃ በ ማውረድ ላይ

[ctx: #20376]
en: Original title
am: ዋንው አርእስት

[ctx: #20381]
en: Specials
am: የተለዩ

[ctx: #20386]
en: Recently added movies
am: በቅርብ የተጨመሩ ሙቪዎች

[ctx: #20388]
en: Studios
am: ስቱዲዮ

[ctx: #20389]
en: Music videos
am: የ ሙዚቃ ቪዲዮ

[ctx: #20391]
en: Music video
am: የ ሙዚቃ ቪዲዮ

[ctx: #20393]
en: Music video information
am: የ ሙዚቃ ቪዲዮ መረጃ

[ctx: #20394]
en: Loading music video information
am: የ ሙዚቃ ቪዲዮ መረጃ በ መጫን ላይ

[ctx: #20397]
en: Go to album
am: አልበም

[ctx: #20398]
en: Play song
am: ሙዚቃ ማጫወቻ

[ctx: #20401]
en: Play music video
am: የ ሙዚቃ ቪዲዮ ማጫወቻ

[ctx: #20416]
en: First aired
am: መጀመሪያ የተላለፈ

[ctx: #20417]
en: Writer
am: ጸሀፊው

[ctx: #20420]
en: Never
am: በፍጹም

[ctx: #20422]
en: Always
am: ሁልጊዜ

[ctx: #20424]
en: False
am: ሀሰት

[ctx: #20428]
en: Single file
am: ነጠላ ፋይል

[ctx: #20429]
en: Separate
am: መለያ

[ctx: #20434]
en: Sets
am: ማሰናጃ

[ctx: #20442]
en: Change content
am: ይዞታ መቀየሪያ

[ctx: #20448]
en: Could not download information
am: መረጃ ማውረድ አልተቻለም

[ctx: #20449]
en: Unable to connect to remote server
am: በርቀት ወዳለው ሰርቨር መገናኘት አልተቻለም

[ctx: #20450]
en: Would you like to continue scanning?
am: ማሰሱን መቀጠል ይፈልጋሉ

[ctx: #20451]
en: Countries
am: አገሮች

[ctx: #20454]
en: Listener
am: አድማጮች

[ctx: #20455]
en: Listeners
am: አድማጮች

[ctx: #20457]
en: Movie set
am: ሙቪ ማሰናጃ

[ctx: #20460]
en: Add %s
am: መጨመሪያ %s

[ctx: #20461]
en: Remove %s
am: ማስወገጃ %s

[ctx: #20464]
en: Select %s
am: መምረጫ %s

[ctx: #21336]
en: Connecting to: %s
am: በ መገናኘት ላይ: %s

[ctx: #21371]
en: Thumbnail
am: የ አውራ ጥፍር

[ctx: #21373]
en: Video output
am: ቪዲዮ

[ctx: #21375]
en: Normal
am: መደበኛ

[ctx: #21379]
en: Enable 720p
am: ማስቻያ 720p

[ctx: #21380]
en: Enable 1080i
am: ማስቻያ 1080i

[ctx: #21385]
en: Open
am: መክፈቻ

[ctx: #21387]
en: Fast
am: በፍጥነት

[ctx: #21391]
en: High power
am: ከፍተኛ ሐይል

[ctx: #21392]
en: Low power
am: ዝቅተኛ ሐይል

[ctx: #21396]
en: Chapter
am: ምእራፍ

[ctx: #21400]
en: contains
am: የ ያዘው

[ctx: #21401]
en: does not contain
am: አልያዘም

[ctx: #21402]
en: is
am: ነው

[ctx: #21403]
en: is not
am: አይደለም

[ctx: #21404]
en: starts with
am: ማስጀመሪያ በ

[ctx: #21405]
en: ends with
am: መጨረሻ በ

[ctx: #21406]
en: greater than
am: ይበልጣል

[ctx: #21407]
en: less than
am: ያንሳል

[ctx: #21408]
en: after
am: በኋላ

[ctx: #21409]
en: before
am: በፊት

[ctx: #21417]
en: Settings
am: ማሰናጃዎች

[ctx: #21423]
en: New rule...
am: አዲስ ሕግ...

[ctx: #21430]
en: ascending
am: እየጨመረ በሚሄድ

[ctx: #21431]
en: descending
am: እየቀነሰ በሚሄድ

[ctx: #21435]
en: Edit
am: ማረሚያ

[ctx: #21436]
en: %i items
am: %i እቃዎች

[ctx: #21438]
en: %c Drive
am: %c አካል

[ctx: #21440]
en: Home folder
am: የ ቤት ፎልደር

[ctx: #21441]
en: Watched count
am: የታዩትን መቁጠሪያ

[ctx: #21444]
en: Audio channels
am: የ ድምፅ ጣቢያዎች

[ctx: #21447]
en: Audio language
am: የ ድምፅ ቋንቋ

[ctx: #21450]
en: Edit
am: ማረሚያ

[ctx: #21452]
en: Get More...
am: ተጨማሪ ያግኙ...

[ctx: #21461]
en: Fixed
am: በፍጥነት

[ctx: #21462]
en: Bottom of video
am: ከ ቪዲዮው በታች

[ctx: #21463]
en: Below video
am: ከ ቪዲዮው በታች

[ctx: #21464]
en: Top of video
am: ከ ቪዲዮው በላይ

[ctx: #21465]
en: Above video
am: ከ ቪዲዮው በላይ

[ctx: #21467]
en: %.1f to %.1f
am: %.1f ወደ %.1f

[ctx: #21468]
en: %d to %d
am: %d ወደ %d

[ctx: #21469]
en: %s to %s
am: %s ወደ %s

[ctx: #21800]
en: File name
am: የ ፋይል ስም

[ctx: #21801]
en: File path
am: የ ፋይል መንገድ

[ctx: #21802]
en: File size
am: የ ፋይል መጠን

[ctx: #21803]
en: File date/time
am: የ ፋይል ቀን/ሰአት

[ctx: #21804]
en: Slide index
am: ተንሸራታች ማውጫ

[ctx: #21806]
en: Comment
am: አስተያየት

[ctx: #21807]
en: Colour/B&W
am: ቀልም/ጥ&ነ

[ctx: #21820]
en: Date/Time
am: ቀን/ሰአት

[ctx: #21821]
en: Description
am: መግለጫ

[ctx: #21826]
en: Aperture
am: በመክፈት ላይ

[ctx: #21835]
en: Light source
am: የ ብርሀን ምንጭ

[ctx: #21861]
en: Keywords
am: ቁልፍ ቃሎች

[ctx: #21862]
en: Caption
am: መግለጫ

[ctx: #21863]
en: Author
am: ደራሲው

[ctx: #21864]
en: Headline
am: አርእስት

[ctx: #21866]
en: Category
am: ምድብ

[ctx: #21869]
en: Credit
am: ምስጋና

[ctx: #21870]
en: Source
am: ምንጭ

[ctx: #21872]
en: Object name
am: የ እቃው ስም

[ctx: #21873]
en: City
am: ከተማ

[ctx: #21874]
en: State
am: አገር

[ctx: #21875]
en: Country
am: አገር

[ctx: #21877]
en: Date created
am: የ ተፈጠረበት ቀን

[ctx: #21883]
en: Saved music
am: የተቀመጡ ሙዚቃዎች

[ctx: #21890]
en: Select artist
am: ከያኒ ይምረጡ

[ctx: #21891]
en: Artist information
am: የ ከያኒ መረጃ

[ctx: #21892]
en: Instruments
am: መሳሪያዎች

[ctx: #21893]
en: Born
am: የተወለደው

[ctx: #21897]
en: Died
am: የሞተው

[ctx: #21899]
en: Label
am: ምልክት

[ctx: #21900]
en: Born/Formed
am: የተወለደው/የተፈጠረው

[ctx: #22004]
en: Delayed by: %2.3fs
am: ማዘግያ በ: %2.3fs

[ctx: #22016]
en: By title
am: በ አርእስት

[ctx: #22017]
en: By group
am: በ ቡድን

[ctx: #22020]
en: Guide
am: መመሪያ

[ctx: #22030]
en: Font
am: ፊደል

[ctx: #22031]
en: Size
am: መጠን

[ctx: #22032]
en: Colours
am: ቀለሞች

[ctx: #22040]
en: white/green
am: ነጭ/አረንጓዴ

[ctx: #22041]
en: white/red
am: ነጭ/ቀይ

[ctx: #22042]
en: white/blue
am: ነጭ/ሰማያዊ

[ctx: #22043]
en: black/white
am: ነጭ/ጥቁር

[ctx: #22080]
en: Choose
am: ይምረጡ

[ctx: #22081]
en: Show Information
am: መረጃ ማሳያ

[ctx: #22082]
en: More...
am: ተጨማሪ...

[ctx: #22083]
en: Play all
am: ሁሉንም አጫውት

[ctx: #23053]
en: Stopping
am: ማቆሚያ

[ctx: #23054]
en: Running
am: በማስኬድ ላይ

[ctx: #24000]
en: Add-on
am: ተጨ-ማሪ

[ctx: #24001]
en: Add-ons
am: ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #24002]
en: Add-on options
am: የ ተጨ-ማሪ ምርጫዎች

[ctx: #24003]
en: Add-on Information
am: የ ተጨ-ማሪ መረጃ

[ctx: #24007]
en: Movie information
am: የሙቪ መረጃ

[ctx: #24008]
en: Screensaver
am: መመልከቻ ማዳኛ

[ctx: #24012]
en: Subtitles
am: ንዑስ አርእስት

[ctx: #24013]
en: Lyrics
am: ግጥም

[ctx: #24014]
en: TV information
am: የ ቲቪ መረጃ

[ctx: #24015]
en: Music video information
am: የ ሙዚቃ ቪዲዮ መረጃ

[ctx: #24016]
en: Album information
am: የአልበም መረጃ

[ctx: #24017]
en: Artist information
am: የ ከያኒ መረጃ

[ctx: #24018]
en: Services
am: ግልጋሎቶች

[ctx: #24020]
en: Configure
am: ማዋቀሪያ

[ctx: #24021]
en: Disable
am: ማሰናከያ

[ctx: #24022]
en: Enable
am: ማስቻያ

[ctx: #24023]
en: Disabled
am: ተሰናክሏል

[ctx: #24024]
en: Add-on disabled
am: ተጨ-ማሪ ተሰናክሏል

[ctx: #24027]
en: Weather
am: የአየር ንብረት

[ctx: #24032]
en: All Add-ons
am: ሁሉንም ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #24033]
en: Get Add-ons
am: ተጨማ-ሪዎች ማግኛ

[ctx: #24034]
en: Check for updates
am: ማሻሻያ መፈለጊያ

[ctx: #24035]
en: Force refresh
am: ማነቃቂያ ማስገደጃ

[ctx: #24037]
en: Uninstall
am: ማጥፊያ

[ctx: #24038]
en: Install
am: መግጠም

[ctx: #24042]
en: Downloading %i%%
am: በ ማውረድ ላይ %i%%

[ctx: #24043]
en: Available Updates
am: ዝግጁ ማሻሻያ

[ctx: #24051]
en: Version:
am: እትም:

[ctx: #24053]
en: License:
am: ፍቃድ:

[ctx: #24055]
en: Check for updates
am: ማሻሻያ መፈለጊያ

[ctx: #24061]
en: Add-on update available!
am: የ ተጨማ-ሪዎች ማሻሻያ አለ!

[ctx: #24062]
en: Enabled Add-ons
am: ተጨማ-ሪዎች ማስቻያ

[ctx: #24063]
en: Auto update
am: በራሱ ማሻሻያ

[ctx: #24068]
en: Update available
am: ማሻሻያ ዝግጁ ነው

[ctx: #24069]
en: Update
am: ማሻሻያ

[ctx: #24075]
en: Disable
am: ማሰናከያ

[ctx: #24094]
en: (current)
am: (አሁን)

[ctx: #24098]
en: Broken
am: ተሰብሯል

[ctx: #24122]
en: Update all
am: ሁሉንም ማሻሻያ

[ctx: #25000]
en: Notifications
am: ማስታወቂያዎች

[ctx: #25005]
en: Title: %d
am: አርእስት: %d

[ctx: #29800]
en: Library Mode
am: በ መጻህፍት ቤት ዘዴ

[ctx: #33002]
en: Stream
am: ማስተላለፊያ

[ctx: #33003]
en: Download
am: የ ወረደ

[ctx: #33004]
en: Download & play
am: የ ወረደ & ማጫወቻ

[ctx: #33005]
en: Download & save
am: የ ወረደ & ማስቀመጫ

[ctx: #33006]
en: Today
am: ዛሬ

[ctx: #33007]
en: Tomorrow
am: ነገ

[ctx: #33008]
en: Saving
am: በማስቀመጥ ላይ

[ctx: #33009]
en: Copying
am: ኮፒ በማድረግ ላይ

[ctx: #33012]
en: Short
am: አጭር

[ctx: #33013]
en: Long
am: ረጅም

[ctx: #33018]
en: Tonight
am: ዛሬ ማታ

[ctx: #33019]
en: Tomorrow Night
am: ነገ ማታ

[ctx: #33020]
en: Condition
am: ሁኔታው

[ctx: #33021]
en: Precipitation
am: እርጥበት

[ctx: #33027]
en: Sunrise
am: ፀሐይ መውጫ

[ctx: #33028]
en: Sunset
am: ፀሐይ መጥለቂያ

[ctx: #33029]
en: Details
am: ዝርዝሮች

[ctx: #33030]
en: Outlook
am: የ ወደፊት ሁኔታ

[ctx: #33034]
en: 36 Hour
am: 36 ሰአት

[ctx: #33035]
en: Maps
am: ካርታ

[ctx: #33036]
en: Hourly
am: በ የሰአቱ

[ctx: #33037]
en: Weekend
am: የሳምንቱ መጨረሻ

[ctx: #33038]
en: %s day
am: %s ቀን

[ctx: #33049]
en: Alert
am: ማስጠንቀቂያ

[ctx: #33050]
en: Alerts
am: ማስጠንቀቂያዎች

[ctx: #33051]
en: Choose Your
am: የ እርስዎን ይምረጡ

[ctx: #33055]
en: Use your
am: ይጠቀሙ የ እርስዎን

[ctx: #33056]
en: Watch your
am: ይመልከቱ የ እርስዎን

[ctx: #33057]
en: Listen to
am: ያድምጡ

[ctx: #33058]
en: View your
am: መመልከቻ የ እርስዎን

[ctx: #33060]
en: Power
am: ሐይል

[ctx: #33061]
en: Menu
am: ዝርዝር

[ctx: #33063]
en: Options
am: ምርጫዎች

[ctx: #33065]
en: Editor
am: አራሚ

[ctx: #33066]
en: About your
am: ስለ እርስዎ

[ctx: #33068]
en: Background
am: መደብ

[ctx: #33069]
en: Backgrounds
am: መደቦች

[ctx: #33072]
en: View Readme
am: ያንብቡኝ መመልከቻ

[ctx: #33076]
en: Please update Kodi.
am: እባክዎን Kodi. ያሻሽሉ

[ctx: #33077]
en: No data found!
am: ምንም ዳታ አልተገኘም

[ctx: #33078]
en: Next page
am: የሚቀጥለው ገጽ

[ctx: #33081]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
am: ይህ ፋይል በጣም ትልቅ ነው ማጫወት የሚፈልጉትን ክፍል ይምረጡ

[ctx: #33084]
en: Auto login
am: ራሱ በራሱ መግቢያ

[ctx: #33100]
en: Failed to start
am: ማስጀመር አልተቻለም

[ctx: #33101]
en: Webserver
am: የ ዌብ ሰርቨር

[ctx: #34100]
en: Number of channels
am: የጣቢያዎች ቁጥር

[ctx: #34122]
en: Always
am: ሁልጊዜ

[ctx: #34123]
en: Never
am: በፍጹም

[ctx: #35006]
en: Device removed
am: አካሉ ተወግዷል

[ctx: #35500]
en: Location
am: አካባቢ

[ctx: #35502]
en: Name
am: ስም

[ctx: #36016]
en: Connected
am: ተገናኝቷል

[ctx: #36028]
en: Ignore
am: መተው

[ctx: #36030]
en: Connection lost
am: ግንኙነት ተቋርጧል

[ctx: #36035]
en: Always
am: ሁልጊዜ

[ctx: #36037]
en: TV
am: ቲቪ

[ctx: #36041]
en: * Item folder
am: የ እቃ ፎልደር

[ctx: #36117]
en: Select country location.
am: የ አገር አካባቢ ይምረጡ

[ctx: #36135]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36136]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36137]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36181]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36197]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36260]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36301]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36302]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36303]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36310]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36410]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36411]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36412]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36413]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36414]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36415]
en: No info available yet.
am: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36428]
en: Record
am: መቅረጫ

[ctx: #36502]
en: Disabled
am: ተሰናክሏል

[ctx: #36504]
en: Side by side
am: ተንሸራታች በ ተንሸራታች

[ctx: #36508]
en: Hardware Based
am: ጠንካራ አካል

[ctx: #36521]
en: Ask me
am: ጠይቀኝ

[ctx: #36902]
en: TV show
am: የ ቲቪ ትርኢት

[ctx: #36903]
en: TV shows
am: የቲቪ ትርኢት

[ctx: #36910]
en: set
am: ማሰናጃ

[ctx: #36912]
en: video
am: ቪዲዮ

[ctx: #36913]
en: videos
am: ቪዲዮ

[ctx: #36918]
en: album
am: አልበም

[ctx: #36920]
en: song
am: ዘፈን

[ctx: #36921]
en: songs
am: ዘፈኖች

[ctx: #37026]
en: Auto
am: በራሱ
