XBMC Main - en to th translation catalogue (14 entries)

[ctx: #30000]
en: Render Quality
th: คุณภาพการแสดงผล

[ctx: #30001]
en: Low
th: ต่ำ

[ctx: #30002]
en: Medium
th: ปานกลาง

[ctx: #30003]
en: High
th: สูง

[ctx: #30004]
en: Maximum
th: สูงสุด

[ctx: #30005]
en: Shuffle Mode
th: โหมด สุ่มลำดับ

[ctx: #30006]
en: Smooth Preset Duration
th: เปลี่ยนชุดรูปแบบอย่างลื่นไหล

[ctx: #30007]
en: Preset Duration
th: ระยะเวลา เปลี่ยนชุดรูปแบบ

[ctx: #30008]
en: Beat Sensitivity
th: ค่าตอบสนองจังหวะ

[ctx: #30009]
en: Preset Pack
th: แพ็ค ชุดรูปแบบ

[ctx: #30010]
en: Default Pack
th: แพ็ค ค่าเริ่มต้น

[ctx: #30011]
en: User Defined Preset Folder
th: โฟลเดอร์ ชุดรูปแบบที่กำหนดโดยผู้ใช้

[ctx: #30012]
en: User Preset Folder
th: โฟลเดอร์ ชุดรูปแบบของผู้ใช้

[ctx: #30050]
en: %2.0f secs
th: %2.0f วินาที
