XBMC Main - en to cy translation catalogue (10 entries)

[ctx: #30000]
en: Detail [CPU intensive]
cy: Manylyn [Dwysedd CPU]

[ctx: #30001]
en: Low
cy: Isel

[ctx: #30003]
en: High
cy: Uchel

[ctx: #30004]
en: Extreme
cy: Eithafol

[ctx: #30005]
en: Nervous Mode [more mode changes]
cy: Modd Nerfus [rhagor o newidiadau modd]

[ctx: #30006]
en: Speed [skip some frames]
cy: Cyflymder [hepgor rhai ffframiau]

[ctx: #30007]
en: Very Low
cy: Isel Iawn

[ctx: #30008]
en: Low
cy: Isel

[ctx: #30010]
en: High
cy: Uchel

[ctx: #30011]
en: Use a Persistence File [faster startup]
cy: Defnyddio Ffeil Barhaol [cychwyn yn gynt]
