XBMC Main - en to ta_IN translation catalogue (2601 entries)

[ctx: #0]
en: Programs
ta_IN: நிரல்கள்

[ctx: #1]
en: Pictures
ta_IN: படங்கள்

[ctx: #2]
en: Music
ta_IN: இசை

[ctx: #3]
en: Videos
ta_IN: வீடியோக்கள்

[ctx: #4]
en: TV-Guide
ta_IN: தொலைக்காட்சி வழிகாட்டி

[ctx: #5]
en: Settings
ta_IN: அமைப்புக்கள்

[ctx: #7]
en: File manager
ta_IN: கோப்பு மேலாளர்

[ctx: #8]
en: Weather
ta_IN: வானிலை

[ctx: #9]
en: Kodi media center
ta_IN: Kodi ஊடகமையம்

[ctx: #11]
en: Monday
ta_IN: திங்கள்

[ctx: #12]
en: Tuesday
ta_IN: செவ்வாய்

[ctx: #13]
en: Wednesday
ta_IN: புதன்

[ctx: #14]
en: Thursday
ta_IN: வியாழன்

[ctx: #15]
en: Friday
ta_IN: வெள்ளி

[ctx: #16]
en: Saturday
ta_IN: சனி

[ctx: #17]
en: Sunday
ta_IN: ஞாயிறு

[ctx: #21]
en: January
ta_IN: சனவரி

[ctx: #22]
en: February
ta_IN: பிப்ரவரி

[ctx: #23]
en: March
ta_IN: மார்ச்சு

[ctx: #24]
en: April
ta_IN: ஏப்ரில்

[ctx: #25]
en: May
ta_IN: மே

[ctx: #26]
en: June
ta_IN: ஜூன்

[ctx: #27]
en: July
ta_IN: ஜூலை

[ctx: #28]
en: August
ta_IN: ஆகஸ்து

[ctx: #29]
en: September
ta_IN: செப்டெம்பர்

[ctx: #30]
en: October
ta_IN: அக்டோபர்

[ctx: #31]
en: November
ta_IN: நவம்பர்

[ctx: #32]
en: December
ta_IN: டிசம்பர்

[ctx: #41]
en: Mon
ta_IN: திங்கள்

[ctx: #42]
en: Tue
ta_IN: செவ்வாய்

[ctx: #43]
en: Wed
ta_IN: புதன்

[ctx: #44]
en: Thu
ta_IN: வியாழன்

[ctx: #45]
en: Fri
ta_IN: வெள்ளி

[ctx: #46]
en: Sat
ta_IN: சனி

[ctx: #47]
en: Sun
ta_IN: ஞாயிறு

[ctx: #51]
en: Jan
ta_IN: சனவரி

[ctx: #52]
en: Feb
ta_IN: பிப்ரவரி

[ctx: #53]
en: Mar
ta_IN: மார்ச்சு

[ctx: #54]
en: Apr
ta_IN: ஏப்ரில்

[ctx: #55]
en: May
ta_IN: மே

[ctx: #56]
en: Jun
ta_IN: ஜூன்

[ctx: #57]
en: Jul
ta_IN: ஜூலை

[ctx: #58]
en: Aug
ta_IN: ஆகஸ்து

[ctx: #59]
en: Sep
ta_IN: செப்டெம்பர்

[ctx: #60]
en: Oct
ta_IN: அக்டோபர்

[ctx: #61]
en: Nov
ta_IN: நவம்பர்

[ctx: #62]
en: Dec
ta_IN: டிசம்பர்

[ctx: #71]
en: N
ta_IN: வடக்கு

[ctx: #72]
en: NNE
ta_IN: வட வட கிழக்கு

[ctx: #73]
en: NE
ta_IN: வட கிழக்கு

[ctx: #74]
en: ENE
ta_IN: கிழ வட கிழக்கு

[ctx: #75]
en: E
ta_IN: கிழக்கு

[ctx: #76]
en: ESE
ta_IN: கிழ தென் கிழக்கு

[ctx: #77]
en: SE
ta_IN: தென் கிழக்கு

[ctx: #78]
en: SSE
ta_IN: தென் தென் கிழக்கு

[ctx: #79]
en: S
ta_IN: தெற்கு

[ctx: #80]
en: SSW
ta_IN: தென் தென் மேற்கு

[ctx: #81]
en: SW
ta_IN: தென் மேற்கு

[ctx: #82]
en: WSW
ta_IN: மேற் தென் மேற்கு

[ctx: #83]
en: W
ta_IN: மேற்கு

[ctx: #84]
en: WNW
ta_IN: மேற் வட மேற்கு

[ctx: #85]
en: NW
ta_IN: வட மேற்கு

[ctx: #86]
en: NNW
ta_IN: வட வட மேற்கு

[ctx: #88]
en: South
ta_IN: தெற்கு

[ctx: #89]
en: North
ta_IN: வடக்கு

[ctx: #90]
en: West
ta_IN: மேற்கு

[ctx: #91]
en: East
ta_IN: கிழக்கு

[ctx: #92]
en: Variable
ta_IN: மாறி

[ctx: #98]
en: View: Auto
ta_IN: காட்சி: தானியங்கு

[ctx: #99]
en: View: Auto big
ta_IN: காட்சி: பெரியதாக

[ctx: #100]
en: View: Icons
ta_IN: காட்சி: சின்னங்கள்

[ctx: #101]
en: View: List
ta_IN: காட்சி: பட்டியல்

[ctx: #102]
en: Scan
ta_IN: வருடுல்

[ctx: #103]
en: Sort by: Name
ta_IN: வரிசைபடுத்து: பெயரிபடி

[ctx: #104]
en: Sort by: Date
ta_IN: வரிசைபடுத்து: தேதிபடி

[ctx: #105]
en: Sort by: Size
ta_IN: வரிசைபடுத்து : அளவுபடி

[ctx: #106]
en: No
ta_IN: இல்லை

[ctx: #107]
en: Yes
ta_IN: ஆம்

[ctx: #108]
en: Slideshow
ta_IN: படவில்லை

[ctx: #109]
en: Create thumbs
ta_IN: சிறு உருவத்தை உருவாக்கு

[ctx: #110]
en: Create thumbnails
ta_IN: சிறு உருவம் உருவாக்கு

[ctx: #111]
en: Shortcuts
ta_IN: குறுக்குவழிகள்

[ctx: #112]
en: Paused
ta_IN: இடைநிறுத்தம்

[ctx: #113]
en: Update failed
ta_IN: புதுபித்தல் தோல்வியுற்றது

[ctx: #114]
en: Installation failed
ta_IN: நிறுவல் தோல்வியுற்றது

[ctx: #115]
en: Copy
ta_IN: நகல்

[ctx: #116]
en: Move
ta_IN: நகர்த்து

[ctx: #117]
en: Delete
ta_IN: நீக்கு

[ctx: #118]
en: Rename
ta_IN: மாற்றுபெயரிடு

[ctx: #119]
en: New folder
ta_IN: புதிய கோப்புறை

[ctx: #120]
en: Confirm file copy
ta_IN: கோப்பு நகலெடுத்தலை உறுதிசெய்

[ctx: #121]
en: Confirm file move
ta_IN: கோப்பு நகர்த்தலை உறுதிசெய்

[ctx: #123]
en: Copy these files?
ta_IN: அனைத்து கோப்புகளையும் நகலெடுக்கவா?

[ctx: #124]
en: Move these files?
ta_IN: அனைத்து கோப்புகளையும் நகர்த்தவா?

[ctx: #125]
en: Delete these files? - Deleting files cannot be undone!
ta_IN: அனைத்து கோப்புகளையும் நீக்குவா? கோப்புகளை திருப்பிபெற இயலாது!

[ctx: #126]
en: Status
ta_IN: நிலை

[ctx: #127]
en: Objects
ta_IN: பொருள்கள்

[ctx: #128]
en: General
ta_IN: பொதுவானது

[ctx: #129]
en: Slideshow
ta_IN: படவில்லை

[ctx: #130]
en: System info
ta_IN: கணினி தகவல்கள்

[ctx: #131]
en: Display
ta_IN: காட்சி

[ctx: #132]
en: Albums
ta_IN: ஆல்பங்கள்

[ctx: #133]
en: Artists
ta_IN: கலைஞர்கள்

[ctx: #134]
en: Songs
ta_IN: பாடல்கள்

[ctx: #135]
en: Genres
ta_IN: பிரிவுகள்

[ctx: #136]
en: Playlists
ta_IN: பட்டியல்கள்

[ctx: #137]
en: Search
ta_IN: தேடல்

[ctx: #138]
en: System Information
ta_IN: கணினி தகவல்கள்

[ctx: #139]
en: Temperatures:
ta_IN: வெப்பநிலை:

[ctx: #142]
en: Time:
ta_IN: நேரம்:

[ctx: #143]
en: Current:
ta_IN: தற்போதையது:

[ctx: #144]
en: Build:
ta_IN: உருவாக்கு:

[ctx: #145]
en: Network:
ta_IN: பிணையம்:

[ctx: #146]
en: Type:
ta_IN: வகை:

[ctx: #147]
en: Static
ta_IN: நிலையான

[ctx: #149]
en: MAC address
ta_IN: MAC முகவரி

[ctx: #150]
en: IP address
ta_IN: IP முகவரி

[ctx: #151]
en: Link:
ta_IN: இணைப்பு:

[ctx: #152]
en: Half duplex
ta_IN: அரை-இருதிசை

[ctx: #153]
en: Full duplex
ta_IN: முழு-இருதிசை

[ctx: #154]
en: Storage
ta_IN: சேமிப்பகம்

[ctx: #155]
en: Drive
ta_IN: இயக்ககம்

[ctx: #156]
en: Free
ta_IN: காலி

[ctx: #157]
en: Video
ta_IN: வீடியோ

[ctx: #158]
en: Free memory
ta_IN: காலியான நினைவகம்

[ctx: #159]
en: No link
ta_IN: இணைப்பு இல்லை

[ctx: #160]
en: Free
ta_IN: காலி

[ctx: #161]
en: Unavailable
ta_IN: இருப்பிலில்லாதது

[ctx: #162]
en: Tray open
ta_IN: தட்டு திறந்துள்ளது

[ctx: #163]
en: Reading
ta_IN: படித்துகொண்டிருகிறது

[ctx: #164]
en: No disc
ta_IN: தட்டு இல்லை

[ctx: #165]
en: Disc present
ta_IN: தட்டு உள்ளது

[ctx: #166]
en: Skin
ta_IN: தோல்

[ctx: #167]
en: Cancel file operations
ta_IN: கோப்பு நடவடிக்கைகளை ரத்து செய்யவும்

[ctx: #169]
en: Resolution
ta_IN: திரைத்திறன்

[ctx: #170]
en: Adjust display refresh rate to match video
ta_IN: காட்சி புதுப்பிக்கும் விதத்தை படக்காட்சிக்கு ஏற்ப சரிசெய்

[ctx: #172]
en: Release date
ta_IN: வெளியீடு தேதி

[ctx: #173]
en: Display 4:3 videos as
ta_IN: 4:3 வீடியோக்களை காண்பிக்கவும்

[ctx: #175]
en: Moods
ta_IN: விதங்கள்

[ctx: #176]
en: Styles
ta_IN: பாணிகள்

[ctx: #179]
en: Song
ta_IN: பாடல்

[ctx: #180]
en: Duration
ta_IN: இடைநேரம்

[ctx: #181]
en: Select album
ta_IN: ஆல்பம் தேர்வு செய்க

[ctx: #182]
en: Tracks
ta_IN: தடங்கல்

[ctx: #183]
en: Review
ta_IN: விமர்சம்

[ctx: #184]
en: Refresh
ta_IN: புதுப்பி

[ctx: #185]
en: Searching album
ta_IN: ஆல்பம் தேடல்

[ctx: #186]
en: OK
ta_IN: சரி

[ctx: #187]
en: No albums found!
ta_IN: ஒரு ஆல்பம்கூட காணவில்லை!

[ctx: #188]
en: Select all
ta_IN: அனைத்தையும் தேர்வுசெய்

[ctx: #189]
en: Scanning media info
ta_IN: ஊடக தகவல் தேடல்

[ctx: #190]
en: Save
ta_IN: பதிவுசெய்

[ctx: #191]
en: Shuffle
ta_IN: குலை

[ctx: #192]
en: Clear
ta_IN: நீக்கு

[ctx: #193]
en: Scan
ta_IN: தேடல்

[ctx: #194]
en: Searching...
ta_IN: தேடல்...

[ctx: #195]
en: No info found!
ta_IN: ஒரு தகவல்கூட காணவில்லை!

[ctx: #196]
en: Select movie:
ta_IN: திரைப்படம் தேர்வு செய்க:

[ctx: #197]
en: Querying %s info
ta_IN: %s தகவலை வினவுகிறது

[ctx: #198]
en: Loading movie details
ta_IN: திரைப்பட விவரங்கள் ஏற்றபடுகின்றது

[ctx: #199]
en: Web interface
ta_IN: வலை இடைமுகம்

[ctx: #202]
en: Tagline
ta_IN: குறிக்குழு

[ctx: #203]
en: Plot outline
ta_IN: வெளிவரை

[ctx: #205]
en: Votes
ta_IN: வாக்குகள்

[ctx: #206]
en: Cast
ta_IN: நடித்துள்ளவர்கள்

[ctx: #207]
en: Plot
ta_IN: கதைச்சுருக்கம்

[ctx: #208]
en: Play
ta_IN: வாசி

[ctx: #209]
en: Next
ta_IN: அடுத்து

[ctx: #210]
en: Previous
ta_IN: முந்தையது

[ctx: #213]
en: Calibrate user interface...
ta_IN: பயன்படுத்துவோர் இடைமுக அளவுத்திருத்தம்...

[ctx: #214]
en: Video calibration...
ta_IN: நிகழ்பட அளவுத்திருத்தம்...

[ctx: #215]
en: Soften
ta_IN: மென்மையாக்கு

[ctx: #216]
en: Zoom amount
ta_IN: பெரிதாக்கு அளவு

[ctx: #217]
en: Pixel ratio
ta_IN: படப்புள்ளி விகிதம்

[ctx: #218]
en: DVD drive
ta_IN: DVD இயக்கி

[ctx: #219]
en: Please insert disc
ta_IN: வட்டினை உள்ளே அனுப்பவும்

[ctx: #220]
en: Remote share
ta_IN: தொலை பகிர்ப்பு

[ctx: #221]
en: Network is not connected
ta_IN: பிணையம் செயற்படுத்தப்படவில்லை

[ctx: #222]
en: Cancel
ta_IN: இரத்துசெய்

[ctx: #224]
en: Speed
ta_IN: வேகம்

[ctx: #225]
en: Vertical Shift
ta_IN: செங்குத்தாக நகற்று

[ctx: #226]
en: Test patterns...
ta_IN: உருவகைகளை  சரிபார்க்கவும்

[ctx: #227]
en: Lookup audio CD track names from freedb.org
ta_IN: கேட்பொலி தட்டு தடங்கல் பெயரினை freedb.org இருந்து தேடவும்

[ctx: #228]
en: Shuffle playlist on load
ta_IN: கலைத்த பட்டியலை ஏற்றவும்

[ctx: #229]
en: HDD spindown time
ta_IN: HDD இயக்கநிருத்தபடும் நேரம்

[ctx: #230]
en: Video filters
ta_IN: நிகழ்பட வடிகட்டிகள்

[ctx: #231]
en: None
ta_IN: எதுவுமில்லை

[ctx: #232]
en: Point
ta_IN: குறி

[ctx: #233]
en: Linear
ta_IN: நேராக

[ctx: #234]
en: Anisotropic
ta_IN: அனைசோத்ரோபிக்கு

[ctx: #236]
en: Gaussian cubic
ta_IN: காசியன் கனசதுரம்

[ctx: #237]
en: Minification
ta_IN: சுருக்கிப்பிடி

[ctx: #238]
en: Magnification
ta_IN: பெரிதாக்குதல்

[ctx: #239]
en: Clear playlist on finish
ta_IN: முடியும்போது பட்டியலை நீக்கு

[ctx: #240]
en: Display Mode
ta_IN: காட்சி முறை

[ctx: #241]
en: Full Screen #%d
ta_IN: முழுத்திரை #%d

[ctx: #242]
en: Windowed
ta_IN: சாளரமாக்கு

[ctx: #243]
en: Refresh Rate
ta_IN: புதுப்பிக்கும் வீதம்

[ctx: #244]
en: Full screen
ta_IN: முழுத்திரை

[ctx: #245]
en: Sizing: (%i,%i)->(%i,%i) (Zoom x%2.2f) AR:%2.2f:1 (Pixels: %2.2f:1) (VShift: %2.2f)
ta_IN: அளவு: (%i,%i)->(%i,%i) (பெரிதாக்கு x%2.2f) AR:%2.2f:1 (படப்புள்ளி: %2.2f:1) (VShift: %2.2f)

[ctx: #247]
en: Scripts
ta_IN: வாய்ப்பாடுகள்

[ctx: #248]
en: Language
ta_IN: மொழி

[ctx: #249]
en: Music
ta_IN: இசை

[ctx: #251]
en: Select destination directory
ta_IN: சேருமிடத்தை தேர்வு செய்

[ctx: #253]
en: Number of channels
ta_IN: தடங்களின் எண்ணிக்கை

[ctx: #254]
en: DTS capable receiver
ta_IN: DTS ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #256]
en: Fetching CD information
ta_IN: தட்டு தகவல்கள் இட்டுவரப்படுகின்றன

[ctx: #257]
en: Error
ta_IN: பிழை

[ctx: #258]
en: Enable tag reading
ta_IN: குறிக்குழு படித்தலை செயல்படுத்து

[ctx: #259]
en: Opening
ta_IN: திறக்கபடுகின்றது

[ctx: #260]
en: Shoutcast
ta_IN: ஷாஉட்டுகாசுட்டு

[ctx: #261]
en: Waiting for start...
ta_IN: தொடக்கத்திருக்கு காத்திருக்கிறது

[ctx: #262]
en: Scripts output
ta_IN: வாய்ப்பாடுகளின் வெளியீடு

[ctx: #263]
en: Allow control of Kodi via HTTP
ta_IN: Kodi கட்டுபாட்டை HTTP வழியாக கொடுத்தல்

[ctx: #264]
en: Record
ta_IN: பதிவுசெய்

[ctx: #265]
en: Stop Rec.
ta_IN: பதிவுசெய்வதை நிறுத்து

[ctx: #266]
en: Sort by: Track
ta_IN: வரிசைபடுத்து : தடம்படி

[ctx: #267]
en: Sort by: Time
ta_IN: வரிசைபடுத்து : நேரம்படி

[ctx: #268]
en: Sort by: Title
ta_IN: வரிசைபடுத்து : தலைப்புபடி

[ctx: #269]
en: Sort by: Artist
ta_IN: வரிசைபடுத்து : கலைஞர்படி

[ctx: #270]
en: Sort by: Album
ta_IN: வரிசைபடுத்து : ஆல்பம்படி

[ctx: #271]
en: Top 100
ta_IN: உச்சி 100

[ctx: #272]
en: Top-Left overscan compensation
ta_IN: மேல்-இடது ஓவர் ஸ்கேன் பிரதி

[ctx: #273]
en: Bottom-Right overscan compensation
ta_IN: கீழ்-வலது ஓவர் ஸ்கேன் பிரதி

[ctx: #274]
en: Subtitle positioning
ta_IN: துணைத்தலைப்பு இடநிலைப்படுத்தல்

[ctx: #275]
en: Pixel ratio adjustment
ta_IN: படப்புள்ளிகளின் விகிதம் சரிசெய்தல்

[ctx: #276]
en: Adjust the arrow to change the amount of overscan
ta_IN: ஓவர் ஸ்கேன் எண்ணிகையை சரிசெய்ய அம்புக்குறியை அழுத்தவும்

[ctx: #277]
en: Adjust the bar to change the subtitles position
ta_IN: துணைத்தலைப்பு நிலையை சரிசெய்ய பட்டையை நகர்த்தவும்

[ctx: #278]
en: Adjust the rectangle so it is perfectly square
ta_IN: நீள்சதுரத்தை சரிசெய்து முற்றிலும் சதுரமாக மாற்றவும்

[ctx: #279]
en: Unable to load settings
ta_IN: அமைப்புக்கள் ஏற்று செய்ய இயலவில்லை

[ctx: #280]
en: Using default settings
ta_IN: இயல்பு அமைப்புகள் உபயோகிக்கபடுகின்றன

[ctx: #281]
en: Please check the XML files
ta_IN: தயவுகூர்ந்து XML கோப்புகளை சரிபார்க்கவும்

[ctx: #282]
en: Found %i items
ta_IN: %i உருப்படிகள் கண்டுபிடிக்கபட்டுள்ளன

[ctx: #283]
en: Search results
ta_IN: தேடுதல் முடிவுகள்

[ctx: #284]
en: No results found
ta_IN: ஏதும் கண்டுபிடிக்கபடவில்லை

[ctx: #285]
en: Preferred audio language
ta_IN: விரும்பிய கேட்பொலி மொழி

[ctx: #286]
en: Preferred subtitle language
ta_IN: விரும்பிய துணைத்தலைப்பு மொழி

[ctx: #287]
en: Subtitles
ta_IN: துணைத்தலைப்பு

[ctx: #288]
en: Font
ta_IN: எழுத்துரு

[ctx: #289]
en: Size
ta_IN: அளவு

[ctx: #290]
en: Dynamic range compression
ta_IN: இயங்குநிலை கோண சுருக்கம்

[ctx: #291]
en: Video
ta_IN: படக்காட்சி

[ctx: #292]
en: Audio
ta_IN: கேட்பொலி

[ctx: #293]
en: Browse for subtitles
ta_IN: துனைதளைப்புகாக உலாவு

[ctx: #294]
en: Create bookmark
ta_IN: புதிய அடையாளக்குறி

[ctx: #296]
en: Clear bookmarks
ta_IN: அடையாளக்குறியை நீக்கு

[ctx: #297]
en: Audio offset
ta_IN: கேட்பொலி எதிரீடு

[ctx: #298]
en: Bookmarks
ta_IN: அடையாளக்குறிகள்

[ctx: #300]
en: MP1 capable receiver
ta_IN: MP1 ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #301]
en: MP2 capable receiver
ta_IN: MP2 ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #302]
en: MP3 capable receiver
ta_IN: MP3 ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #303]
en: Delay
ta_IN: காலங்கடத்துதல்

[ctx: #304]
en: Language
ta_IN: மொழி

[ctx: #305]
en: Enabled
ta_IN: செயல்படுத்தபட்டுள்ளது

[ctx: #306]
en: Non-interleaved
ta_IN: கலக்கபடாதது

[ctx: #308]
en: Original stream's language
ta_IN: மூல ஒலிப்பேழையின் மொழி

[ctx: #312]
en: (0=auto)
ta_IN: (0=தானாக)

[ctx: #313]
en: Cleaning database
ta_IN: தரவுத்தளம் சுத்தபடுத்தல்

[ctx: #314]
en: Preparing...
ta_IN: தயார்படுத்தபடுகிறது

[ctx: #315]
en: Database error
ta_IN: தரவுத்தளம் பிழை

[ctx: #316]
en: Searching songs...
ta_IN: பாடல்கள் தேடப்படுகின்றது...

[ctx: #317]
en: Cleaned database successfully
ta_IN: தரவுத்தளம் சுத்தபடுத்தபட்டுள்ளது

[ctx: #318]
en: Cleaning songs...
ta_IN: பாடல்கள் சுத்தபடுத்தல்...

[ctx: #319]
en: Error cleaning songs
ta_IN: பாடல்கள் சுத்தபடுத்துதலில் பிழை...

[ctx: #320]
en: Cleaning artists...
ta_IN: கலைஞர்கள் சுத்தபடுத்தல்

[ctx: #321]
en: Error cleaning artists
ta_IN: கலைஞர்கள் சுத்தபடுத்துதலில் பிழை...

[ctx: #322]
en: Cleaning genres...
ta_IN: பகுப்புகள் சுத்தபடுத்தல்

[ctx: #323]
en: Error cleaning genres
ta_IN: பகுப்புகள் சுத்தபடுத்துதலில் பிழை...

[ctx: #324]
en: Cleaning paths...
ta_IN: பாதை சுத்தபடுத்தல்

[ctx: #325]
en: Error cleaning paths
ta_IN: பாதை சுத்தபடுத்துதலில் பிழை...

[ctx: #326]
en: Cleaning albums...
ta_IN: ஆல்பம்கள் சுத்தபடுத்தல்

[ctx: #327]
en: Error cleaning albums
ta_IN: ஆல்பம்கள் சுத்தபடுத்துதலில் பிழை...

[ctx: #328]
en: Writing changes...
ta_IN: மாற்றங்கள் எழுதப்படுகின்றன...

[ctx: #329]
en: Error writing changes
ta_IN: மாற்றங்கள் எழுதப்படுவதில் பிழை

[ctx: #330]
en: This may take some time...
ta_IN: இந்தசெயல் சிறிது நேரம் எடுக்கலாம்...

[ctx: #331]
en: Compressing database...
ta_IN: தரவுத்தளம் சுருக்கப்படுகின்றது...

[ctx: #332]
en: Error compressing database
ta_IN: தரவுத்தளம் சுருக்கப்படுவதில் பிழை

[ctx: #333]
en: Do you want to clean the library?
ta_IN: நூலகத்தை சுத்தம் செய்ய வேண்டுமா?

[ctx: #334]
en: Clean library...
ta_IN: நூலகம் சுத்தபடுத்தல்...

[ctx: #335]
en: Start
ta_IN: தொடங்கு

[ctx: #336]
en: Framerate conversion
ta_IN: சட்டவிகிதம் மாற்றுதல்

[ctx: #338]
en: Fixed
ta_IN: சரிசெய்யபட்டது

[ctx: #340]
en: Various artists
ta_IN: பல்வேறு கலைஞர்கள்

[ctx: #341]
en: Play disc
ta_IN: தட்டை வாசிக்க துவக்கு

[ctx: #342]
en: Movies
ta_IN: திரைப்படங்கள்

[ctx: #343]
en: Adjust framerate
ta_IN: சட்டவிகிதத்தை மாற்று

[ctx: #344]
en: Actors
ta_IN: கலைஞர்கள்

[ctx: #345]
en: Year
ta_IN: ஆண்டு

[ctx: #347]
en: DTS-HD capable receiver
ta_IN: DTS-HD ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #349]
en: TrueHD capable receiver
ta_IN: TrueHD ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #350]
en: Programs
ta_IN: நிரல்கள்

[ctx: #351]
en: Off
ta_IN: நிறுத்து

[ctx: #352]
en: Dim
ta_IN: மங்கு

[ctx: #353]
en: Black
ta_IN: கருப்பு

[ctx: #354]
en: Matrix trails
ta_IN: மேட்ரிக்ஸ் திரேயில்

[ctx: #355]
en: Screensaver time
ta_IN: திரைக்காப்பு நேரம்

[ctx: #356]
en: Screensaver mode
ta_IN: திரைக்காப்பு விதம்

[ctx: #357]
en: Shutdown function timer
ta_IN: செயல்பாட்டு நேரத்தை நிறுத்து

[ctx: #358]
en: All albums
ta_IN: அனைத்து ஆல்பங்கள்

[ctx: #359]
en: Recently added albums
ta_IN: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்ட ஆல்பம்

[ctx: #360]
en: Screensaver
ta_IN: திரைக்காப்பு

[ctx: #361]
en: R. Slideshow
ta_IN: காட்சியளிக்கை

[ctx: #362]
en: Screensaver dim level
ta_IN: திரைக்காப்பு மங்கு நிலை

[ctx: #363]
en: Sort by: File
ta_IN: வரிசைபடுத்து : கொப்புபடி

[ctx: #364]
en: Dolby Digital (AC3) capable receiver
ta_IN: Dolby Digital (AC3) ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #365]
en: Sort by: Name
ta_IN: வரிசைபடுத்து : பெயர்படி

[ctx: #366]
en: Sort by: Year
ta_IN: வரிசைபடுத்து : வருடம்படி

[ctx: #367]
en: Sort by: Rating
ta_IN: வரிசைபடுத்து : தரம்படி

[ctx: #369]
en: Title
ta_IN: தலைப்பு

[ctx: #370]
en: Thunderstorms
ta_IN: புயல்

[ctx: #371]
en: Partly
ta_IN: இருக்கலாம்

[ctx: #372]
en: Mostly
ta_IN: பெரும்பாலும் இருக்கலாம்

[ctx: #373]
en: Sunny
ta_IN: வெயில்

[ctx: #374]
en: Cloudy
ta_IN: மேகமூட்டம்

[ctx: #375]
en: Snow
ta_IN: பனிபொழிவு

[ctx: #376]
en: Rain
ta_IN: மழை

[ctx: #377]
en: Light
ta_IN: வெளிச்சம்

[ctx: #378]
en: AM
ta_IN: காலை

[ctx: #379]
en: PM
ta_IN: மாலை

[ctx: #380]
en: Showers
ta_IN: சாரல்

[ctx: #381]
en: Few
ta_IN: கொஞ்சம்

[ctx: #382]
en: Scattered
ta_IN: ஆங்காங்கே

[ctx: #383]
en: Wind
ta_IN: காற்று

[ctx: #384]
en: Strong
ta_IN: வலிமை

[ctx: #385]
en: Fair
ta_IN: நடுவுநிலை

[ctx: #386]
en: Clear
ta_IN: நீக்கு

[ctx: #387]
en: Clouds
ta_IN: மேகங்கள்

[ctx: #388]
en: Early
ta_IN: சீக்கிரமாக

[ctx: #389]
en: Shower
ta_IN: சாரல்

[ctx: #390]
en: Flurries
ta_IN: பனிபொழிவு

[ctx: #391]
en: Low
ta_IN: குறைவு

[ctx: #392]
en: Medium
ta_IN: மிதம்

[ctx: #393]
en: High
ta_IN: அதிகம்

[ctx: #394]
en: Fog
ta_IN: மூடுபனி

[ctx: #395]
en: Haze
ta_IN: பனிப்படலம்

[ctx: #396]
en: Select location
ta_IN: இருப்பிடம் தேர்வு செய்க

[ctx: #397]
en: Refresh time
ta_IN: புதுப்பிக்கும் நேரம்

[ctx: #398]
en: Temperature units
ta_IN: வெப்பநிலை அலகுகள்

[ctx: #399]
en: Speed units
ta_IN: வேக அலகுகள்

[ctx: #400]
en: Weather
ta_IN: வானிலை

[ctx: #401]
en: Temp
ta_IN: வெப்பநிலை

[ctx: #402]
en: Feels like
ta_IN: இருப்பதுபோல்

[ctx: #403]
en: UV index
ta_IN: புற ஊதாக் கதிர் சுட்டி

[ctx: #404]
en: Wind
ta_IN: காற்று

[ctx: #405]
en: Dew point
ta_IN: பனி புள்ளி

[ctx: #406]
en: Humidity
ta_IN: ஈரப்பதம்

[ctx: #409]
en: Defaults
ta_IN: இயல்புநிலை

[ctx: #410]
en: Accessing weather service
ta_IN: வானிலை சேவையை அணுகுகிறது...

[ctx: #411]
en: Getting weather for:
ta_IN: வானிலை தகவல்கள் சேகரிப்பு :

[ctx: #412]
en: Unable to get weather data
ta_IN: வானிலை தகவல்கள் பெறஇயலவில்லை

[ctx: #413]
en: Manual
ta_IN: கைமுறை

[ctx: #414]
en: No review for this album
ta_IN: ஆல்பத்திருக்கு விமர்சனம் ஏதுமில்லை

[ctx: #415]
en: Downloading thumbnail...
ta_IN: குறுபடம் பதிவிறக்கபடுகின்றது...

[ctx: #416]
en: Not available
ta_IN: கிடைக்கவில்லை

[ctx: #417]
en: View: Big icons
ta_IN: காட்சி : பெரிய சின்னங்கள்

[ctx: #418]
en: Low
ta_IN: குறைவு

[ctx: #419]
en: High
ta_IN: அதிகம்

[ctx: #422]
en: Delete album info
ta_IN: ஆல்பம் தகவல்களை நீக்கு

[ctx: #423]
en: Delete CD information
ta_IN: தட்டு தகவல்கள் நீக்கு

[ctx: #424]
en: Select
ta_IN: தேர்வு செய்க

[ctx: #425]
en: No album information found
ta_IN: ஒரு ஆல்பம் தகவல் கூட காணவில்லை!

[ctx: #426]
en: No CD information found
ta_IN: ஒரு தட்டு தகவல் கூட காணவில்லை!

[ctx: #427]
en: Disc
ta_IN: வட்டு

[ctx: #428]
en: Insert correct CD/DVD
ta_IN: சரியான குறுவட்டு / DVD நுழைக்கவும்

[ctx: #429]
en: Please insert the following disc:
ta_IN: தயவுகூர்ந்து பின்வரும் வட்டை நுழைக்கவும்

[ctx: #430]
en: Sort by: DVD#
ta_IN: வரிசைபடுத்து : DVD#

[ctx: #431]
en: No cache
ta_IN: தேக்ககமில்லை

[ctx: #432]
en: Remove movie from library
ta_IN: நோலகத்திலிருந்து திரைப்படத்தை நீக்கு

[ctx: #433]
en: Really remove '%s'?
ta_IN: நிச்சயமாக நிக்கவா '%s'?

[ctx: #434]
en: From %s at %i %s
ta_IN: %s முதற்கொண்டு %i -இல் %s

[ctx: #435]
en: No optical disc drive detected
ta_IN: ஒலி வட்டு ஓட்டு எதுவம் காண்டரியவில்லை

[ctx: #436]
en: You need an optical disc drive to play this video
ta_IN: இந்த வீடியோவை வாசிக்க ஒலி வட்டு ஓட்டு தேவை

[ctx: #437]
en: Removable disk
ta_IN: நீக்ககூடிய வட்டு

[ctx: #438]
en: Opening file
ta_IN: கோப்பு திறக்கபடுகிறது

[ctx: #439]
en: Cache
ta_IN: தேக்கு

[ctx: #442]
en: Local network
ta_IN: குறும்பரப்புப் பிணையம்

[ctx: #443]
en: Internet
ta_IN: இணையம்

[ctx: #444]
en: Video
ta_IN: நிகழ்படம்

[ctx: #445]
en: Audio
ta_IN: கேட்பொலி

[ctx: #447]
en: Autorun media
ta_IN: ஊடகத்தை தானியக்கு

[ctx: #449]
en: Enabled
ta_IN: செயல்படுத்தபட்டுள்ளது

[ctx: #450]
en: Columns
ta_IN: நெடுவரிசைகள்

[ctx: #451]
en: Row 1 address
ta_IN: வரிசை 1 முகவரி

[ctx: #452]
en: Row 2 address
ta_IN: முகவரி வரிசை 2

[ctx: #453]
en: Row 3 address
ta_IN: முகவரி வரிசை 3

[ctx: #454]
en: Row 4 address
ta_IN: முகவரி வரிசை 4

[ctx: #455]
en: Rows
ta_IN: வரிசைகள்

[ctx: #456]
en: Mode
ta_IN: முறை

[ctx: #457]
en: Switch view
ta_IN: பார்வை மாற்று

[ctx: #460]
en: Audio stream
ta_IN: கேட்பொலி ஒலிப்பேழை

[ctx: #461]
en: [active]
ta_IN: [செயலில்]

[ctx: #462]
en: Subtitle
ta_IN: துணைத்தலைப்பு

[ctx: #463]
en: Backlight
ta_IN: பின்னொளி

[ctx: #464]
en: Brightness
ta_IN: ஒளிர்வு

[ctx: #465]
en: Contrast
ta_IN: வேறுபாடு

[ctx: #466]
en: Gamma
ta_IN: காமா

[ctx: #467]
en: Type
ta_IN: வகை:

[ctx: #468]
en: Move the bar to change the OSD position
ta_IN: OSD நிலையை சரிசெய்ய பட்டையை நகர்த்தவும்

[ctx: #469]
en: OSD position
ta_IN: OSD நிலை

[ctx: #470]
en: Credits
ta_IN: வரவுகள்

[ctx: #474]
en: Off
ta_IN: நிறுத்து

[ctx: #475]
en: Music only
ta_IN: இசை மட்டுமே

[ctx: #476]
en: Music & video
ta_IN: இசை & வீடியோ

[ctx: #477]
en: Unable to load playlist
ta_IN: பட்டியலை ஏற்று செய்ய இயலவில்லை

[ctx: #479]
en: Skin & language
ta_IN: அலங்காரம் & மொழி

[ctx: #480]
en: Appearance
ta_IN: தோற்றம்

[ctx: #481]
en: Audio options
ta_IN: கேட்பொலி விருப்பங்கள்

[ctx: #482]
en: About Kodi
ta_IN: Kodi பற்றி

[ctx: #485]
en: Delete album
ta_IN: ஆல்பம் நீக்கு

[ctx: #486]
en: Repeat
ta_IN: திரும்பசெய்

[ctx: #487]
en: Repeat one
ta_IN: ஒன்றை திரும்பசெய்

[ctx: #488]
en: Repeat folder
ta_IN: கோப்புறை திரும்பசெய்

[ctx: #489]
en: Play the next song automatically
ta_IN: தானாக அடுத்த பாடல் இசைத்திடு

[ctx: #491]
en: - Use big icons
ta_IN: - பெரிய சின்னங்கள் பயன்படுத்த

[ctx: #492]
en: Resize VobSubs
ta_IN: VobSubs அளவை மாற்று

[ctx: #493]
en: Advanced options (Experts Only!)
ta_IN: கூடுதல் விருப்பங்கள் (வல்லுனர்கள் மட்டுமே!)

[ctx: #494]
en: Overall audio headroom
ta_IN: ஒட்டுமொத்த ஆடியோ தெளிவிறக்கம்

[ctx: #495]
en: Upsample videos to GUI resolution
ta_IN: வரைகலை திரைதிறனுக்கு வீடியோவை மாற்று

[ctx: #496]
en: Calibration
ta_IN: அளவுத்திருத்தம்

[ctx: #497]
en: Show file extensions
ta_IN: கோப்பு விரிவுகளை காட்டு

[ctx: #498]
en: Sort by: Type
ta_IN: வரிசைபடுத்து : வகைப்படி

[ctx: #499]
en: Unable to connect to online lookup service
ta_IN: ஆன்லைன் தேடல் சேவைக்கு இணைக்க முடியவில்லை

[ctx: #500]
en: Downloading album information failed
ta_IN: ஆல்பம் தகவல் பதிவிறக்கம் தோல்வியுற்றது

[ctx: #501]
en: Looking for album names...
ta_IN: ஆல்பம் பெயர்க்காக காத்துகொண்டு இருக்கிறது ...

[ctx: #502]
en: Open
ta_IN: திற

[ctx: #503]
en: Busy
ta_IN: பணிமிகுதி

[ctx: #504]
en: Empty
ta_IN: காலியான

[ctx: #505]
en: Loading media info from files...
ta_IN: கோப்புகளில் இருந்து ஊடக தகவல் ஏற்றப்படுகின்றது...

[ctx: #507]
en: Sort by: Usage
ta_IN: வரிசைபடுத்து : பயன்பாடுபடி

[ctx: #511]
en: Enable video mode switching
ta_IN: வீடியோ முறை மாற்றம் செயல்படுத்து

[ctx: #512]
en: Startup window
ta_IN: தொடக்க சாளரம்

[ctx: #513]
en: Home window
ta_IN: முதன்மை சாளரம்

[ctx: #514]
en: Manual settings
ta_IN: கைமுறை அமைப்புகள்

[ctx: #515]
en: Genre
ta_IN: பிரிவுகள்

[ctx: #517]
en: Recently played albums
ta_IN: சமிபத்தில் வாசிக்கப்பட்ட ஆல்பம்

[ctx: #518]
en: Launch
ta_IN: துவக்க

[ctx: #519]
en: Launch in...
ta_IN: துவக்கம்...

[ctx: #521]
en: Compilations
ta_IN: தொகுப்புகள்

[ctx: #522]
en: Remove source
ta_IN: மூலத்தை நீக்கு

[ctx: #523]
en: Switch media
ta_IN: ஊடகத்தை மாற்று

[ctx: #524]
en: Select playlist
ta_IN: பட்டியலை தேர்வுசெய்

[ctx: #525]
en: New playlist...
ta_IN: புதிய பட்டியல்...

[ctx: #526]
en: Add to playlist
ta_IN: பட்டியல் சேர்க்க..

[ctx: #527]
en: Manually add to library
ta_IN: கைமுறையாக நூலகம் சேர்க்க

[ctx: #528]
en: Enter title
ta_IN: தலைப்பு உள்ளிடவும்

[ctx: #529]
en: Error: Duplicate title
ta_IN: பிழை: ஒத்தபிரதி தலைப்பு

[ctx: #530]
en: Select genre
ta_IN: வகை தேர்வு செய்க

[ctx: #531]
en: New genre
ta_IN: புதிய வகை

[ctx: #532]
en: Manual addition
ta_IN: கைமுறை சேர்ப்பு

[ctx: #533]
en: Enter genre
ta_IN: வகை உள்ளிடவும்

[ctx: #534]
en: View: %s
ta_IN: காண்பி: %s

[ctx: #535]
en: List
ta_IN: பட்டியல்

[ctx: #536]
en: Icons
ta_IN: சின்னங்கள்

[ctx: #537]
en: Big list
ta_IN: பெரிய பட்டியல்

[ctx: #538]
en: Big icons
ta_IN: பெரிய சின்னங்கள்

[ctx: #539]
en: Wide
ta_IN: பரந்த பரப்பு

[ctx: #540]
en: Big wide
ta_IN: பெரிய பரந்த பரப்பு

[ctx: #541]
en: Album icons
ta_IN: ஆல்பம் சின்னங்கள்

[ctx: #542]
en: DVD icons
ta_IN: DVD சின்னங்கள்

[ctx: #544]
en: Media info
ta_IN: ஊடக தகவல்

[ctx: #545]
en: Audio output device
ta_IN: கேட்பொலி வெளியீடு சாதனம்

[ctx: #546]
en: Passthrough output device
ta_IN: கடந்து செல்லும் வெளியீடு சாதனம்

[ctx: #547]
en: No biography for this artist
ta_IN: இந்த கலைஞர் எந்த சுயசரிதையும் இல்லை

[ctx: #548]
en: Downmix multichannel audio to stereo
ta_IN: Downmix பல சேனல் ஆடியோவை ஸ்டீரியோவாக மாற்று

[ctx: #550]
en: Sort by: %s
ta_IN: வரிசைபடுத்து : %s

[ctx: #551]
en: Name
ta_IN: பெயர்

[ctx: #552]
en: Date
ta_IN: தேதி

[ctx: #553]
en: Size
ta_IN: அளவு

[ctx: #554]
en: Track
ta_IN: தடங்கல்

[ctx: #555]
en: Time
ta_IN: நேரம்

[ctx: #556]
en: Title
ta_IN: தலைப்பு

[ctx: #557]
en: Artist
ta_IN: கலைஞர்

[ctx: #558]
en: Album
ta_IN: ஆல்பம்

[ctx: #559]
en: Playlist
ta_IN: பட்டியல்

[ctx: #560]
en: ID
ta_IN: ஐடி

[ctx: #561]
en: File
ta_IN: கோப்பு

[ctx: #562]
en: Year
ta_IN: ஆண்டு

[ctx: #563]
en: Rating
ta_IN: மதிப்பீடு

[ctx: #564]
en: Type
ta_IN: வகை:

[ctx: #565]
en: Usage
ta_IN: பயன்பாடு

[ctx: #566]
en: Album artist
ta_IN: ஆல்பம்  கலைஞர்

[ctx: #567]
en: Play count
ta_IN: வாசித்தல் எண்

[ctx: #568]
en: Last played
ta_IN: கடைசியாக வாசித்தது

[ctx: #569]
en: Comment
ta_IN: கருத்து

[ctx: #570]
en: Date added
ta_IN: சேர்க்கப்பட்ட தேதி

[ctx: #571]
en: Default
ta_IN: இயல்புநிலை

[ctx: #572]
en: Studio
ta_IN: ஸ்டூடியோ

[ctx: #573]
en: Path
ta_IN: பாதை

[ctx: #574]
en: Country
ta_IN: நாடு

[ctx: #575]
en: In progress
ta_IN: செயலில் உள்ளது

[ctx: #576]
en: Times played
ta_IN: வாசிக்கப்பட்ட முறை

[ctx: #577]
en: Date Taken
ta_IN: எடுக்கப்பட்ட தேதி

[ctx: #580]
en: Sort direction
ta_IN: வரிசைப்படுத்து : திசை

[ctx: #581]
en: Sort method
ta_IN: வரிசைப்படுத்து : முறை

[ctx: #582]
en: View mode
ta_IN: பார்க்கும் முறை

[ctx: #583]
en: Remember views for different folders
ta_IN: வெவ்வேறு கோப்புறைகளின் கருத்துக்களை நினைவில் வைக்கவும்

[ctx: #584]
en: Ascending
ta_IN: ஏறுவரிசை

[ctx: #585]
en: Descending
ta_IN: இறங்குவரிசை

[ctx: #586]
en: Edit playlist
ta_IN: பட்டியலை திருத்து

[ctx: #587]
en: Filter
ta_IN: வடிகட்டு

[ctx: #588]
en: Cancel party mode
ta_IN: குமுக்கு முறை ரத்து செய்

[ctx: #589]
en: Party mode
ta_IN: குமுக்கு முறை

[ctx: #590]
en: Random
ta_IN: முறையின்றி

[ctx: #591]
en: Off
ta_IN: நிறுத்து

[ctx: #592]
en: One
ta_IN: ஒன்று

[ctx: #593]
en: All
ta_IN: அனைத்தும்

[ctx: #594]
en: Off
ta_IN: நிறுத்து

[ctx: #595]
en: Repeat: Off
ta_IN: திரும்பசெய்: நிறுத்து

[ctx: #596]
en: Repeat: One
ta_IN: திரும்பசெய்: ஒன்று

[ctx: #597]
en: Repeat: All
ta_IN: திரும்பசெய்: அனைத்தும்

[ctx: #600]
en: Rip audio CD
ta_IN: ஆடியோ குறுவட்டு பிரிப்பு

[ctx: #601]
en: Medium
ta_IN: மிதம்

[ctx: #602]
en: Standard
ta_IN: நிலையான

[ctx: #603]
en: Extreme
ta_IN: தீவிரம்

[ctx: #604]
en: Constant bitrate
ta_IN: நிலையான பிட் வீதம்

[ctx: #605]
en: Ripping...
ta_IN: பிரிக்கபட்டுகிறது...

[ctx: #607]
en: To:
ta_IN: இதற்கு:

[ctx: #608]
en: Could not rip CD or track
ta_IN: குறுவட்டு அல்லது தடம் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை

[ctx: #609]
en: CDDARipPath is not set.
ta_IN: CDDA ரிப் பாதை அமைக்கப்படவில்லை.

[ctx: #610]
en: Rip audio track
ta_IN: ஆடியோ தடம் பிரிப்பு

[ctx: #611]
en: Enter number
ta_IN: எண் உள்ளிடவும்

[ctx: #612]
en: Bits/sample
ta_IN: பிட்கள்/மாதிரி

[ctx: #613]
en: Sample rate
ta_IN: மாதிரி விகிதம்

[ctx: #620]
en: Audio CDs
ta_IN: கேட்பொலி தட்டுகள்

[ctx: #621]
en: Encoder
ta_IN: குறியாக்கி

[ctx: #622]
en: Quality
ta_IN: தரம்

[ctx: #623]
en: Bitrate
ta_IN: பிட்வீதம்

[ctx: #624]
en: Include track number
ta_IN: தடத்தின் எண்ணை உள்ளடக்கு

[ctx: #625]
en: All songs of
ta_IN: அனைத்து பாடல்கள்

[ctx: #626]
en: In progress TV shows
ta_IN: செயலில் உள்ள தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #629]
en: View mode
ta_IN: பார்க்கும் முறை

[ctx: #630]
en: Normal
ta_IN: வழக்கமான

[ctx: #631]
en: Zoom
ta_IN: பெரிதாக்கு

[ctx: #632]
en: Stretch 4:3
ta_IN: நீட்டல் 4:3

[ctx: #633]
en: Wide Zoom
ta_IN: அகலமாக பெரிதாக்கு

[ctx: #634]
en: Stretch 16:9
ta_IN: நீட்டல் 16:9

[ctx: #635]
en: Original Size
ta_IN: அசல் அளவு

[ctx: #636]
en: Custom
ta_IN: தனிப்பயன்

[ctx: #639]
en: Use track levels
ta_IN: பாடல் நிலைகளை பயன்படுத்த

[ctx: #640]
en: Use album levels
ta_IN: ஆல்பம் நிலைகளை பயன்படுத்த

[ctx: #644]
en: Crop black bars
ta_IN: கறுப்பு பட்டிகளை நுனிவெட்டு

[ctx: #645]
en: Need to unpack a big file. Continue?
ta_IN: ஒரு பெரிய கோப்பை திறக்க வேண்டும். தொடரலாமா?

[ctx: #646]
en: Remove from library
ta_IN: நோலகத்திலிருந்து நீக்கு

[ctx: #647]
en: Export video library
ta_IN: வீடியோ நூலகம் ஏற்றுமதி

[ctx: #648]
en: Import video library
ta_IN: வீடியோ நூலகம் இறக்குமதி

[ctx: #649]
en: Importing
ta_IN: இறக்குமதி

[ctx: #650]
en: Exporting
ta_IN: ஏற்றுமதி

[ctx: #651]
en: Browse for library
ta_IN: நூலகத்திற்காக உலாவு

[ctx: #652]
en: Years
ta_IN: ஆண்டுகள்

[ctx: #653]
en: Update library
ta_IN: நூலகத்தை புதுப்பித்தல்

[ctx: #654]
en: Show debug info
ta_IN: பிழைநீக்கு தகவல்களை காண்பிக்கவும்

[ctx: #655]
en: Browse for executable
ta_IN: இயங்கக்கூடியதற்காக உலாவு

[ctx: #656]
en: Browse for playlist
ta_IN: பட்டியலுக்காக உலாவு

[ctx: #657]
en: Browse for folder
ta_IN: கோப்புறைக்காக உலாவு

[ctx: #658]
en: Song information
ta_IN: பாடல் தகவல்கள்

[ctx: #659]
en: Non-linear stretch
ta_IN: நேரற்ற நீட்டல்

[ctx: #660]
en: Volume amplification
ta_IN: ஒலியளவு பெருக்கம்

[ctx: #661]
en: Choose export folder
ta_IN: ஏற்றுமதி கோப்புறையை தேர்வு செய்

[ctx: #662]
en: This file is no longer available.
ta_IN: இந்த கோப்பு இனிமேல் இல்லை.

[ctx: #663]
en: Would you like to remove it from the library?
ta_IN: நீங்கள் நூலகத்திலிருந்து அதை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #664]
en: Browse for Script
ta_IN: குறுநிரல்காக உலாவு

[ctx: #665]
en: Compression level
ta_IN: சுருக்கம் நிலை

[ctx: #669]
en: Verbose logging for SMB library
ta_IN: SMB நூலகத்திற்கான அதிகமாக குறிப்பெழுது

[ctx: #670]
en: Verbose logging for CURL library (http, dav)
ta_IN: CURL (http, dav) நூலகத்திற்கான அதிகமாக குறிப்பெழுது

[ctx: #671]
en: Verbose logging for CMYTH library
ta_IN: CMYTH நூலகத்திற்கான அதிகமாக குறிப்பெழுது

[ctx: #672]
en: Verbose logging for FFMPEG libraries
ta_IN: FFMPEG நூலகத்திற்கான அதிகமாக குறிப்பெழுது

[ctx: #673]
en: Verbose logging for RTMP library
ta_IN: RTMP நூலகத்திற்கான அதிகமாக குறிப்பெழுது

[ctx: #674]
en: Verbose logging for DBUS calls
ta_IN: DBUS அழைப்பிற்கான அதிகமாக குறிப்பெழுது

[ctx: #700]
en: Cleaning up library
ta_IN: நூலகம் சுத்தம் செய்யப்படுகின்றது

[ctx: #701]
en: Removing old songs from the library
ta_IN: நோலகத்திலிருந்து பழைய பாடல்களை நீக்கு

[ctx: #702]
en: This path has been scanned before
ta_IN: இந்த பாதை முன்பெ ஸ்கேன் செய்யப்பட்டுள்ளது

[ctx: #705]
en: Network
ta_IN: பிணையம்

[ctx: #706]
en: Server
ta_IN: சேவையகம்

[ctx: #708]
en: Use an HTTP proxy server to access the internet
ta_IN: இணையத்தை அணுக ஒரு HTTP சேவையகத்தை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #711]
en: Internet Protocol (IP)
ta_IN: இணைய நெறிமுறை (ஐபி)

[ctx: #712]
en: Invalid port specified. Value must be between 1 and 65535.
ta_IN: தவறான துறை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மதிப்பு 1 முதல் 65535 வரை இருக்க வேண்டும்.

[ctx: #713]
en: HTTP proxy
ta_IN: HTTP பதிலாள்

[ctx: #715]
en: Assignment
ta_IN: நிர்ணயம்

[ctx: #716]
en: Automatic (DHCP)
ta_IN: தானியக்க (DHCP)

[ctx: #717]
en: Manual (Static)
ta_IN: கைமுறை (நிலையான)

[ctx: #719]
en: IP address
ta_IN: IP முகவரி

[ctx: #720]
en: Netmask
ta_IN: வலைமுகத்திரை

[ctx: #721]
en: Default gateway
ta_IN: முன்னிருப்பு நுழைவாயில்

[ctx: #722]
en: DNS server
ta_IN: DNS சேவையகம்

[ctx: #723]
en: Save & restart
ta_IN: சேமி & மறுதொடக்கம்

[ctx: #724]
en: Invalid address specified. Value must be AAA.BBB.CCC.DDD
ta_IN: தவறான முகவரி குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மதிப்பு AAA.BBB.CCC.DDD இருக்க வேண்டும்.

[ctx: #725]
en: with numbers between 0 and 255.
ta_IN: எண்கள் 0 முதல் 255 இடையே இருக்கவேண்டும்.

[ctx: #726]
en: Changes not saved. Continue without saving?
ta_IN: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்படவில்லை. சேமிக்காமல் தொடரலாமா?

[ctx: #727]
en: Web server
ta_IN: வலை சேவையகம்

[ctx: #728]
en: FTP server
ta_IN: FTP சேவையகம்

[ctx: #730]
en: Port
ta_IN: துறை

[ctx: #732]
en: Save & apply
ta_IN: சேமி & பயன்படுத்து

[ctx: #733]
en: Password
ta_IN: அடையாளச் சொல்

[ctx: #734]
en: No pass
ta_IN: அனுமதி இல்லை

[ctx: #735]
en: Character set
ta_IN: எழுத்துக்கணம்

[ctx: #736]
en: Style
ta_IN: பாணி

[ctx: #737]
en: Colour
ta_IN: வண்ணம்

[ctx: #738]
en: Normal
ta_IN: வழக்கமான

[ctx: #739]
en: Bold
ta_IN: தடித்த

[ctx: #740]
en: Italics
ta_IN: சாய்ந்த

[ctx: #741]
en: Bold italics
ta_IN: தடித்து சாய்ந்த

[ctx: #742]
en: White
ta_IN: வெண்மை

[ctx: #743]
en: Yellow
ta_IN: மஞ்சள்

[ctx: #744]
en: Files
ta_IN: கோப்புகள்

[ctx: #745]
en: No scanned information for this view
ta_IN: இந்த பார்வைக்கான எந்த ஸ்கேன் தகவலும் இல்லை

[ctx: #746]
en: Please turn off library mode
ta_IN: தயவு செய்து நூலக முறையை நிறுத்தவும்

[ctx: #747]
en: Error loading image
ta_IN: படத்தை ஏற்றும் பொது பிழை

[ctx: #748]
en: Edit path
ta_IN: பாதையை திருத்து

[ctx: #749]
en: Mirror image
ta_IN: கண்ணாடி பிம்பம்

[ctx: #750]
en: Are you sure?
ta_IN: நீங்கள் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

[ctx: #751]
en: Removing source
ta_IN: மூலத்தை நீக்கு

[ctx: #754]
en: Add program link
ta_IN: நிரல் இணைப்பை சேர்க்க

[ctx: #755]
en: Edit program path
ta_IN: நிரல் பாதையை திருத்து

[ctx: #756]
en: Edit program name
ta_IN: நிரல் பெயர் திருத்து

[ctx: #757]
en: Edit path depth
ta_IN: பாதை ஆழம் திருத்து

[ctx: #759]
en: View: Big list
ta_IN: காட்சி : பெரிய பட்டியல்

[ctx: #760]
en: Yellow
ta_IN: மஞ்சள்

[ctx: #761]
en: White
ta_IN: வெண்மை

[ctx: #762]
en: Blue
ta_IN: நீலம்

[ctx: #763]
en: Bright green
ta_IN: பிரகாசமான பச்சை

[ctx: #764]
en: Yellow green
ta_IN: மஞ்சள் பச்சை

[ctx: #765]
en: Cyan
ta_IN: சியான்

[ctx: #766]
en: Light grey
ta_IN: மெல்லிய சாம்பல்

[ctx: #767]
en: Grey
ta_IN: சாம்பல்

[ctx: #770]
en: Error %i: share not available
ta_IN: பிழை %i: பங்கிடு கிடைக்கவில்லை

[ctx: #772]
en: Audio output
ta_IN: கேட்பொலி வெளியீடு

[ctx: #773]
en: Seeking
ta_IN: தேடுகிறது

[ctx: #774]
en: Slideshow folder
ta_IN: படவில்லை காட்சி  கோப்புறை

[ctx: #775]
en: Network interface
ta_IN: பிணைய இடைமுகம் அமைப்புகளை சேமித்து மற்றும் பயன்படுத்தவும்

[ctx: #776]
en: Wireless network name (ESSID)
ta_IN: வடமின்மை  பிணைய பெயர் (ESSID)

[ctx: #777]
en: Wireless password
ta_IN: வடமின்மை கடவுச்சொல்

[ctx: #778]
en: Wireless security
ta_IN: வடமின்மை பாதுகாப்பு

[ctx: #779]
en: Save and apply network interface settings
ta_IN: பிணைய இடைமுகம் அமைப்புகளை சேமித்து மற்றும் பயன்படுத்தவும்

[ctx: #780]
en: No encryption
ta_IN: குறியாக்கம் இல்லை

[ctx: #784]
en: Applying network interface settings. Please wait.
ta_IN: பிணைய இடைமுகம் அமைப்புகளை பயன்படுத்துகின்றது. சற்று காத்திருக்கவும்.

[ctx: #785]
en: Network interface restarted successfully.
ta_IN: பிணைய இனைமுகம் வெற்றிகரமாக மீண்டும் ஆரம்பிக்க ப்பட்டுள்ளது.

[ctx: #786]
en: Network interface did not start successfully.
ta_IN: பிணைய இனைமுகம் வெற்றிகரமாக ஆரம்பிக்க வில்லை.

[ctx: #787]
en: Interface disabled
ta_IN: இனைமுகம் முடக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #788]
en: Network interface disabled successfully.
ta_IN: பிணைய இனைமுகம் வெற்றிகரமாக முடக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: #789]
en: Wireless network name (ESSID)
ta_IN: வடமின்மை  பிணைய பெயர் (ESSID)

[ctx: #790]
en: Remote control
ta_IN: தொலைநிலை கட்டுப்பாட்டு

[ctx: #791]
en: Allow programs on this system to control Kodi
ta_IN: இந்த கணினியில் உள்ள நிரல்களை கொண்டு Kodi யை கட்டுபடுத்த அனுமதிக்கும்

[ctx: #792]
en: Port
ta_IN: துறை

[ctx: #793]
en: Port range
ta_IN: துறை வீச்சு

[ctx: #794]
en: Allow programs on other systems to control Kodi
ta_IN: மற்ற கணினியில் உள்ள நிரல்களை கொண்டு Kodi யை கட்டுபடுத்த அனுமதிக்கும்

[ctx: #795]
en: Initial repeat delay (ms)
ta_IN: ஆரம்ப திரும்பச் செய்தல் தாமதம் (ms)

[ctx: #796]
en: Continuous repeat delay (ms)
ta_IN: தொடர்ந்து திரும்பச் செய்தல் தாமதம் (ms)

[ctx: #797]
en: Maximum number of clients
ta_IN: அதிகபட்ச வாடிக்கையாளர்கள்

[ctx: #798]
en: Internet access
ta_IN: இணைய அணுகல்

[ctx: #799]
en: Library Update
ta_IN: நூலக புதுப்பி

[ctx: #800]
en: Music library needs to rescan tags from files.
ta_IN: இசை நூலகம் கோப்புகளிலிருந்து குறிச்சொற்களை மீண்டும் ஸ்கேன் செய்யவேண்டும்.

[ctx: #801]
en: Would you like to scan now?
ta_IN: தற்போது ஸ்கேன் செய்ய வேண்டுமா?

[ctx: #850]
en: Invalid port number entered
ta_IN: தவறான துறை எண் உள்ளிடப்பட்டுள்ளது

[ctx: #851]
en: Valid port range is 1-65535
ta_IN: சரியான துறை வீச்சு 1-65535 வரை

[ctx: #852]
en: Valid port range is 1024-65535
ta_IN: சரியான துறை வீச்சு 1024-65535 வரை

[ctx: #997]
en: Add Pictures...
ta_IN: படங்கள் சேர்க்க...

[ctx: #998]
en: Add Music...
ta_IN: இசை சேர்க்க...

[ctx: #999]
en: Add Videos...
ta_IN: நிகழ்படம் சேர்க்க...

[ctx: #1000]
en: Preview
ta_IN: முன்னோட்டம்

[ctx: #1001]
en: Unable to connect
ta_IN: இணைக்க முடியவில்லை

[ctx: #1002]
en: Kodi was unable to connect to the network location.
ta_IN: Kodi யால் பிணைய இடத்திருக்கு இணைக்க முடியவில்லை.

[ctx: #1003]
en: This could be due to the network not being connected.
ta_IN: பிணையம் இணைக்கப்படாதது ஒரு காரணமாக இருக்கலாம்.

[ctx: #1004]
en: Would you like to add it anyway?
ta_IN: எப்படியும் அதை சேர்க்க நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #1006]
en: IP address
ta_IN: IP முகவரி

[ctx: #1007]
en: Add network location
ta_IN: பிணைய இடம் சேர்க்க

[ctx: #1008]
en: Protocol
ta_IN: நெறிமுறை

[ctx: #1009]
en: Server address
ta_IN: சேவையகம் முகவரி

[ctx: #1010]
en: Server name
ta_IN: சேவையகம் பெயர்

[ctx: #1011]
en: Remote path
ta_IN: தொலை பாதை

[ctx: #1012]
en: Shared folder
ta_IN: பகிரப்பட்ட கோப்புறை

[ctx: #1013]
en: Port
ta_IN: துறை

[ctx: #1014]
en: Username
ta_IN: பயனர்பெயர்

[ctx: #1015]
en: Browse for network server
ta_IN: பிணைய சேவையகம்காக உலாவு

[ctx: #1016]
en: Enter the network address of the server
ta_IN: சேவையகத்தின் பிணைய முகவரியை உள்ளிடவும்

[ctx: #1017]
en: Enter the path on the server
ta_IN: பிணைய சேவையக பாதை உள்ளிடவும்

[ctx: #1018]
en: Enter the port number
ta_IN: துறை எண் உள்ளிடவும்

[ctx: #1019]
en: Enter the username
ta_IN: பயனர்பெயர் உள்ளிடவும்

[ctx: #1020]
en: Add %s source
ta_IN: %s மூலத்தை சேர்க்க

[ctx: #1021]
en: Enter the paths or browse for the media locations.
ta_IN: பாதைகள் உள்ளிடவும் அல்லது ஊடக இருப்பிடங்களை உலாவவும்.

[ctx: #1022]
en: Enter a name for this media Source.
ta_IN: இந்த ஊடக மூலத்திற்கு ஒரு பெயரை உள்ளிடவும்.

[ctx: #1023]
en: Browse for new share
ta_IN: புதிய பகிர்ப்புகாக  உலாவு

[ctx: #1024]
en: Browse
ta_IN: உலாவு

[ctx: #1025]
en: Could not retrieve directory information.
ta_IN: கோப்புறை தகவல் பெற முடியவில்லை.

[ctx: #1026]
en: Add source
ta_IN: மூலத்தை சேர்க்க

[ctx: #1027]
en: Edit source
ta_IN: மூலத்தை திருத்து

[ctx: #1028]
en: Edit %s source
ta_IN: மூலத்தை %s திருத்து

[ctx: #1029]
en: Enter the new label
ta_IN: புதிய சிட்டை உள்ளிடவும்

[ctx: #1030]
en: Browse for image
ta_IN: படத்திற்காக உலாவு

[ctx: #1031]
en: Browse for image folder
ta_IN: படக்கோப்புறைக்காக உலாவு

[ctx: #1032]
en: Add network location...
ta_IN: பிணைய இடம் சேர்க்க

[ctx: #1033]
en: Browse for file
ta_IN: கோப்பிற்காக உலாவு

[ctx: #1034]
en: Submenu
ta_IN: துணைமெனு

[ctx: #1035]
en: Enable submenu buttons
ta_IN: துணைமெனு பொத்தான்கள் பயன்படுத்து

[ctx: #1036]
en: Favourites
ta_IN: விருப்பமானவை

[ctx: #1037]
en: Video Add-ons
ta_IN: நிகழ்பட துணை-பயன்கள்

[ctx: #1038]
en: Music Add-ons
ta_IN: இசை துணை-பயன்கள்

[ctx: #1039]
en: Picture Add-ons
ta_IN: படங்கள் துணை-பயன்கள்

[ctx: #1040]
en: Loading directory
ta_IN: கோப்புறை ஏற்றப்படுகின்றது

[ctx: #1041]
en: Retrieved %i items
ta_IN: %i உருப்படிகள் பெறப்பட்டது

[ctx: #1042]
en: Retrieved %i of %i items
ta_IN: %i இல் %i உருப்படிகள் பெறப்பட்டது

[ctx: #1043]
en: Program Add-ons
ta_IN: நிரல் துணை-பயன்கள்

[ctx: #1045]
en: Add-on settings
ta_IN: துனைபயன் அமைப்புகள்

[ctx: #1046]
en: Access points
ta_IN: அணுகல் புள்ளிகள்

[ctx: #1047]
en: Other...
ta_IN: மற்றவை...

[ctx: #1048]
en: Username
ta_IN: பயனர்பெயர்

[ctx: #1049]
en: Script settings
ta_IN: வாய்ப்பாடு அமைப்புக்கள்

[ctx: #1050]
en: Singles
ta_IN: ஒற்றையர்

[ctx: #1051]
en: Enter web address
ta_IN: இணைய முகவரி உள்ளிடவும்

[ctx: #1180]
en: Proxy type
ta_IN: பதிலாள் வகை

[ctx: #1185]
en: SOCKS5 with remote dns resolving
ta_IN: SOCKS5 தொலை DNS தீர்க்கதோடு

[ctx: #1200]
en: SMB client
ta_IN: SMB பயனகம்

[ctx: #1202]
en: Workgroup
ta_IN: பணிக்குழு

[ctx: #1203]
en: Default username
ta_IN: முன்னிருப்பு பயனர்பெயர்

[ctx: #1204]
en: Default password
ta_IN: முன்னிருப்பு கடவுச்சொல்

[ctx: #1207]
en: WINS server
ta_IN: WINS சேவையகம்

[ctx: #1208]
en: Mount SMB shares
ta_IN: SMB பங்குகள் மேலேற்று

[ctx: #1210]
en: Remove
ta_IN: நீக்கு

[ctx: #1211]
en: Music
ta_IN: இசை

[ctx: #1212]
en: Video
ta_IN: படக்காட்சி

[ctx: #1213]
en: Pictures
ta_IN: படங்கள்

[ctx: #1214]
en: Files
ta_IN: கோப்புகள்

[ctx: #1215]
en: Music & video
ta_IN: இசை & வீடியோ

[ctx: #1216]
en: Music & pictures
ta_IN: இசை & படங்கள்

[ctx: #1217]
en: Music & files
ta_IN: இசை & கோப்புகள்

[ctx: #1218]
en: Video & pictures
ta_IN: வீடியோ & படங்கள்

[ctx: #1219]
en: Video & files
ta_IN: வீடியோ & கோப்புகள்

[ctx: #1220]
en: Pictures & files
ta_IN: படங்கள் & கோப்புகள்

[ctx: #1221]
en: Music & video & pictures
ta_IN: இசை & வீடியோ & படங்கள்

[ctx: #1222]
en: Music & video & pictures & files
ta_IN: இசை & வீடியோ & படங்கள் & கோப்புகள்

[ctx: #1223]
en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #1226]
en: Files & music & video
ta_IN: இசை & வீடியோ & கோப்புகள்

[ctx: #1227]
en: Files & pictures & music
ta_IN: வீடியோ & படங்கள் & கோப்புகள்

[ctx: #1228]
en: Files & pictures & video
ta_IN: வீடியோ & படங்கள் & கோப்புகள்

[ctx: #1229]
en: Music & programs
ta_IN: இசை & நிரல்கள்

[ctx: #1230]
en: Video & programs
ta_IN: வீடியோ & நிரல்கள்

[ctx: #1231]
en: Pictures & programs
ta_IN: படங்கள் & நிரல்கள்

[ctx: #1232]
en: Music & video & pictures & programs
ta_IN: இசை & வீடியோ & படங்கள் & நிரல்கள்

[ctx: #1233]
en: Programs & video & music
ta_IN: இசை & வீடியோ & நிரல்கள்

[ctx: #1234]
en: Programs & pictures & music
ta_IN: இசை & படங்கள் & நிரல்கள்

[ctx: #1235]
en: Programs & pictures & video
ta_IN: வீடியோ & படங்கள் & நிரல்கள்

[ctx: #1259]
en: Zeroconf
ta_IN: ஜீரோகான்ஃப்

[ctx: #1260]
en: Announce these services to other systems via Zeroconf
ta_IN: இந்த சேவைகளை மற்ற அமைப்புகளுக்கு ஜீரோகான்ஃப் வழியாக அறிவிப்பு செய்யவும்

[ctx: #1270]
en: Allow Kodi to receive AirPlay content
ta_IN: ஏர்பிளே உள்ளடக்கத்தை பெற Kodi க்கு அனுமதி தரவும்

[ctx: #1271]
en: Device name
ta_IN: சாதனம் பெயர்

[ctx: #1272]
en: Use password protection
ta_IN: கடவுச்சொல் பாதுகாப்பை உபயோகி

[ctx: #1273]
en: AirPlay
ta_IN: ஏர்பிளே

[ctx: #1275]
en: Filter %s
ta_IN: வடிகட்டு %s

[ctx: #1300]
en: Custom audio device
ta_IN: தனிபயன் ஆடியோ சாதனம்

[ctx: #1301]
en: Custom passthrough device
ta_IN: தனிபயன் கடந்து செல்லும் சாதனம்

[ctx: #1381]
en: Extreme
ta_IN: அளவற்றது

[ctx: #1382]
en: Whirls
ta_IN: சுழல்

[ctx: #1384]
en: Broken
ta_IN: udaindhulladhu

[ctx: #1389]
en: Windy
ta_IN: கொந்தளிப்பான

[ctx: #1390]
en: Settings
ta_IN: அமைப்புக்கள்

[ctx: #1396]
en: Drifting
ta_IN: பெயர்ச்சி

[ctx: #1397]
en: and
ta_IN: மற்றும்

[ctx: #1398]
en: Freezing
ta_IN: உறைதல்

[ctx: #1399]
en: Late
ta_IN: தாமதம்

[ctx: #1400]
en: Isolated
ta_IN: தனித்த

[ctx: #1401]
en: Thundershowers
ta_IN: இடி மழை

[ctx: #1402]
en: Thunder
ta_IN: இடி

[ctx: #1403]
en: Sun
ta_IN: ஞாயிறு

[ctx: #1404]
en: Heavy
ta_IN: கனமான

[ctx: #1405]
en: in
ta_IN: உள்

[ctx: #1406]
en: the
ta_IN: அந்த

[ctx: #1407]
en: Vicinity
ta_IN: அருகில்

[ctx: #1408]
en: Ice
ta_IN: பனிக்கட்டி

[ctx: #1409]
en: Crystals
ta_IN: படிகங்கள்

[ctx: #1410]
en: Calm
ta_IN: அமைதி

[ctx: #1411]
en: with
ta_IN: உடன்

[ctx: #1412]
en: windy
ta_IN: கொந்தளிப்பான

[ctx: #1413]
en: Patches
ta_IN: பின்னிணைப்புகள்

[ctx: #1414]
en: Thunderstorm
ta_IN: இடி மழை

[ctx: #1415]
en: Drizzle
ta_IN: சிறுதூறல்

[ctx: #1416]
en: Foggy
ta_IN: பனி

[ctx: #1417]
en: Grains
ta_IN: பனி துளிகள்

[ctx: #1418]
en: Thunderstorms
ta_IN: புயல்

[ctx: #1419]
en: Shallow
ta_IN: ஆழமில்லாத

[ctx: #1420]
en: Moderate
ta_IN: மிதமான

[ctx: #1421]
en: Very High
ta_IN: மிகவும் அதிகம்

[ctx: #1422]
en: Windy
ta_IN: கொந்தளிப்பான

[ctx: #1423]
en: Mist
ta_IN: மூடுபனி

[ctx: #1424]
en: Overcast
ta_IN: அதிக அளவில்

[ctx: #1425]
en: Pellets
ta_IN: துகள்கள்

[ctx: #1426]
en: Hail
ta_IN: ஆலங்கட்டி மழை

[ctx: #1427]
en: Smoke
ta_IN: புகை

[ctx: #1428]
en: Volcanic
ta_IN: எரிமலை போன்ற

[ctx: #1429]
en: Ash
ta_IN: சாம்பல்

[ctx: #1430]
en: Widespread
ta_IN: பரவலான

[ctx: #1431]
en: Dust
ta_IN: தூசு

[ctx: #1432]
en: Sand
ta_IN: மண்

[ctx: #1433]
en: Spray
ta_IN: தூறல்

[ctx: #1434]
en: Whirls
ta_IN: சுழல்

[ctx: #1435]
en: Sandstorm
ta_IN: மணற்புயல்

[ctx: #1436]
en: Blowing
ta_IN: வீசும்

[ctx: #1437]
en: Pellet
ta_IN: சிறு உருண்டை

[ctx: #1438]
en: Small
ta_IN: சிறிய

[ctx: #1439]
en: and
ta_IN: மற்றும்

[ctx: #1440]
en: Sleet
ta_IN: ஆலங்கட்டி மழை

[ctx: #1441]
en: with
ta_IN: உடன்

[ctx: #1442]
en: Chance
ta_IN: வாய்ப்பு

[ctx: #1443]
en: of
ta_IN: உள்ள

[ctx: #1444]
en: Funnel
ta_IN: புனல்

[ctx: #1445]
en: Cloud
ta_IN: மேகம்

[ctx: #1446]
en: Unknown
ta_IN: அறியப்படாத

[ctx: #1447]
en: Squals
ta_IN: ஒப்பானது

[ctx: #1448]
en: Precipitation
ta_IN: பொழிவு

[ctx: #1449]
en: Partial
ta_IN: அரைகுறையாக

[ctx: #1450]
en: Put display to sleep when idle
ta_IN: வேலையற்ற நேரத்தில் திரையை தூங்க செய்க

[ctx: #2050]
en: Runtime
ta_IN: ஓடும் நேரம்

[ctx: #2080]
en: Empty list
ta_IN: காலியான பட்டியல்

[ctx: #2081]
en: Went back to parent list because the active list has been emptied
ta_IN: செயலில் உள்ள பட்டியல் காலியான காரணத்தினால் மூல பட்டியலுக்கு திரும்பி சென்றது

[ctx: #2100]
en: Script failed! : %s
ta_IN: ஸ்கிரிப்ட் தோல்வியுற்றது! : %s

[ctx: #2101]
en: Newer version needed - See log
ta_IN: புதிய பதிப்பு தேவை - பதிவு காண்க

[ctx: #10000]
en: Home
ta_IN: முகப்பு

[ctx: #10001]
en: Programs
ta_IN: நிரல்கள்

[ctx: #10002]
en: Pictures
ta_IN: படங்கள்

[ctx: #10003]
en: File manager
ta_IN: கோப்பு மேலாளர்

[ctx: #10004]
en: Settings
ta_IN: அமைப்புக்கள்

[ctx: #10005]
en: Music
ta_IN: இசை

[ctx: #10006]
en: Videos
ta_IN: நிகழ்படம்

[ctx: #10007]
en: System information
ta_IN: அமைப்பு தகவல்கள்

[ctx: #10008]
en: Settings - General
ta_IN: அமைப்புக்கள் - பொதுவான

[ctx: #10009]
en: Settings - Screen
ta_IN: அமைப்புக்கள் - திரை

[ctx: #10010]
en: Settings - Appearance - GUI Calibration
ta_IN: அமைப்புக்கள் - தோற்றம் - வரைகலை அளவுத்திருத்தம்

[ctx: #10011]
en: Settings - Videos - Screen Calibration
ta_IN: அமைப்புக்கள் - வீடியோக்கள் - திரை அளவுத்திருத்தம்

[ctx: #10012]
en: Settings - Pictures
ta_IN: அமைப்புக்கள் - படங்கள்

[ctx: #10013]
en: Settings - Programs
ta_IN: அமைப்புக்கள் - நிரல்கள்

[ctx: #10014]
en: Settings - Weather
ta_IN: அமைப்புக்கள் - வானிலை

[ctx: #10015]
en: Settings - Music
ta_IN: அமைப்புக்கள் - இசை

[ctx: #10016]
en: Settings - System
ta_IN: அமைப்புக்கள் - கணினி

[ctx: #10017]
en: Settings - Videos
ta_IN: அமைப்புக்கள் - வீடியோக்கள்

[ctx: #10018]
en: Settings - Network
ta_IN: அமைப்புக்கள் - பிணையம்

[ctx: #10019]
en: Settings - Appearance
ta_IN: அமைப்புக்கள் - தோற்றம்

[ctx: #10020]
en: Scripts
ta_IN: வாய்ப்பாடுகள்

[ctx: #10021]
en: Web Browser
ta_IN: வலை உலாவி

[ctx: #10025]
en: Videos
ta_IN: நிகழ்படம்

[ctx: #10028]
en: Videos/Playlist
ta_IN: வீடியோக்கள்/பட்டியல்

[ctx: #10029]
en: Login screen
ta_IN: புகுபதிகை திரை

[ctx: #10034]
en: Settings - Profiles
ta_IN: அமைப்புக்கள் - சுயவிவரம்

[ctx: #10035]
en: Reset
ta_IN: மீட்டமை

[ctx: #10036]
en: Basic
ta_IN: அடிப்படை

[ctx: #10037]
en: Standard
ta_IN: நிலையான

[ctx: #10038]
en: Advanced
ta_IN: மேம்பட்ட

[ctx: #10042]
en: Are you sure you want to reset the settings in this category?
ta_IN: நீங்கள் இந்த பிரிவின் அமைப்புகளை மீட்டமைக்க வேண்டுமா?

[ctx: #10043]
en: Help
ta_IN: உதவி

[ctx: #10044]
en: No help available
ta_IN: உதவி ஏதும் இல்லை

[ctx: #10126]
en: File browser
ta_IN: கோப்பு உலாவி

[ctx: #10128]
en: Network setup
ta_IN: பிணைய அமைப்பு

[ctx: #10129]
en: Media source
ta_IN: ஊடக மூலம்

[ctx: #10130]
en: Profile settings
ta_IN: சுயவிவர அமைப்புகள்

[ctx: #10131]
en: Lock settings
ta_IN: அமைப்புகளை பூட்டவும்

[ctx: #10132]
en: Content settings
ta_IN: உள்ளடக்க அமைப்புகள்

[ctx: #10134]
en: Favourites
ta_IN: விருப்பமானவை

[ctx: #10135]
en: Songs/Info
ta_IN: பாடல்கள்/தகவல்

[ctx: #10136]
en: Smart playlist editor
ta_IN: சாமர்த்திய பட்டியல் ஆசிரியர்

[ctx: #10137]
en: Smart playlist rule editor
ta_IN: சாமர்த்திய பட்டியல் விதி ஆசிரியர்

[ctx: #10139]
en: Pictures/Info
ta_IN: படங்கள்/தகவல்

[ctx: #10140]
en: Add-on settings
ta_IN: துனைபயன் அமைப்புகள்

[ctx: #10146]
en: Add-ons/Info
ta_IN: துணை-பயன்கள்/தகவல்

[ctx: #10210]
en: Looking for subtitles...
ta_IN: துனைதளைப்புகாக காத்துகொண்டு இருக்கிறது ...

[ctx: #10211]
en: Looking for or caching subtitles...
ta_IN: துனைதளைப்புகாக காத்துகொண்டு இருக்கிறது அல்லது தேக்கப்படுகிறது...

[ctx: #10212]
en: terminating
ta_IN: முடக்கப்படுகிறது

[ctx: #10213]
en: buffering
ta_IN: இடையகப்படுத்தல்

[ctx: #10214]
en: Opening stream
ta_IN: ஒலிப்பேழை திறக்கபடுகிறது

[ctx: #10500]
en: Music/Playlist
ta_IN: இசை/பட்டியல்

[ctx: #10501]
en: Music/Files
ta_IN: இசை/கோப்புகள்

[ctx: #10502]
en: Music/Library
ta_IN: இசை/நூலகம்

[ctx: #10503]
en: Playlist editor
ta_IN: இசைப்பட்டியல் ஆசிரியர்

[ctx: #10504]
en: Top 100 songs
ta_IN: உச்சி 100 பாடல்கள்

[ctx: #10505]
en: Top 100 albums
ta_IN: உச்சி 100 ஆல்பங்கள்

[ctx: #10506]
en: Programs
ta_IN: நிரல்கள்

[ctx: #10507]
en: Configuration
ta_IN: கட்டமைப்பு

[ctx: #10508]
en: Weather forecast
ta_IN: வானிலை முன் அறிவிப்பு

[ctx: #10509]
en: Network gaming
ta_IN: பிணைய விளையாட்டு

[ctx: #10510]
en: Extensions
ta_IN: நீட்டிப்புகள்

[ctx: #10511]
en: System info
ta_IN: அமைப்பு தகவல்கள்

[ctx: #10516]
en: Music - Library
ta_IN: இசை - நூலகம்

[ctx: #10517]
en: Now Playing - Music
ta_IN: தற்போது வாசிக்கபடுவது - இசை

[ctx: #10522]
en: Now Playing - Videos
ta_IN: தற்போது வாசிக்கபடுவது - வீடியோக்கள்

[ctx: #10523]
en: Album info
ta_IN: ஆல்பம்  தகவல்

[ctx: #10524]
en: Movie info
ta_IN: திரைப்பட தகவல்

[ctx: #12001]
en: Music/Info
ta_IN: இசை/தகவல்

[ctx: #12003]
en: Videos/Info
ta_IN: வீடியோக்கள்/தகவல்

[ctx: #12004]
en: Scripts/Info
ta_IN: ஸ்கிரிப்ட்கள்/தகவல்

[ctx: #12005]
en: Fullscreen video
ta_IN: முழுத்திரை வீடியோ

[ctx: #12009]
en: Rebuild index...
ta_IN: குறியீட்டு மீண்டும் உருவாக்கு...

[ctx: #12010]
en: Return to music window
ta_IN: இசை சாளரத்திருக்கு திரும்ப செல்

[ctx: #12011]
en: Return to videos window
ta_IN: வீடியோக்கள் சாளரத்திருக்கு திரும்ப செல்

[ctx: #12021]
en: Start from beginning
ta_IN: ஆரம்பத்தில் இருந்து தொடங்கு

[ctx: #12022]
en: Resume from %s
ta_IN: %s இலிருந்து மீண்டும் தொடங்கு

[ctx: #12321]
en: Ok
ta_IN: சரி

[ctx: #12325]
en: Locked! Enter code...
ta_IN: பூட்டியுள்ளது! குறியீடு உள்ளிடவும்...

[ctx: #12326]
en: Enter password
ta_IN: கடவுச்சொல் உள்ளிடவும்

[ctx: #12327]
en: Enter master code
ta_IN: மாஸ்டர் குறியீடு உள்ளிடவும்

[ctx: #12328]
en: Enter unlock code
ta_IN: திறத்தல் குறியீடு உள்ளிடவும்

[ctx: #12329]
en: or press C to cancel
ta_IN: அல்லது ரத்து செய்ய C அழுத்தவும்

[ctx: #12330]
en: Enter gamepad button combo and
ta_IN: விளையாட்டுப்பலக பொத்தானை உள்ளிடவும் மற்றும்

[ctx: #12331]
en: press OK, or Back to cancel
ta_IN: சரி பொத்தானை அழுத்து, அல்லது ரத்து செய்ய பின்செல் பொத்தானை அழுத்து

[ctx: #12332]
en: Set lock
ta_IN: பூட்டு அமைக்க

[ctx: #12333]
en: Unlock
ta_IN: பூட்டை திற

[ctx: #12334]
en: Reset lock
ta_IN: பூட்டு மீட்டமை

[ctx: #12335]
en: Remove lock
ta_IN: பூட்டை நீக்கு

[ctx: #12337]
en: Numeric password
ta_IN: எண் கடவுச்சொல்

[ctx: #12338]
en: Gamepad button combo
ta_IN: விளையாட்டு பலகை பொத்தானை சேர்க்கை

[ctx: #12339]
en: Full-text password
ta_IN: முழு-உரை கடவுச்சொல்

[ctx: #12340]
en: Enter new password
ta_IN: புதிய கடவுச்சொல் உள்ளிடவும்

[ctx: #12341]
en: Re-Enter new password
ta_IN: புதிய கடவுச்சொல் மறுபடி உள்ளிடவும்

[ctx: #12342]
en: Incorrect password,
ta_IN: தவறான கடவுச்சொல்

[ctx: #12343]
en: retries left
ta_IN: மீதமுள்ள மறுமுயற்சி

[ctx: #12344]
en: Passwords entered did not match.
ta_IN: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை.

[ctx: #12345]
en: Access denied
ta_IN: அணுகல் மறுப்பு

[ctx: #12346]
en: Password retry limit exceeded.
ta_IN: கடவுச்சொல் மறுமுயற்சி அளவு மீறப்பட்டது.

[ctx: #12348]
en: Item locked
ta_IN: உருப்படி பூட்டப்பட்டுள்ளது

[ctx: #12349]
en: Updating video library art
ta_IN: வீடியோ நூலக படங்களை புதுப்பிகிறது

[ctx: #12350]
en: Processing %s
ta_IN: %s செயலாக்கபடுகிறது

[ctx: #12351]
en: The art cache in your video library needs updating.
ta_IN: உங்கள் வீடியோ நூலகத்தின் பட தேக்கத்திற்கு புதுப்பித்தல் கட்டாயமாக தேவை.

[ctx: #12352]
en: No downloading is needed.
ta_IN: பதிவிறக்கம் தேவை இல்லை.

[ctx: #12353]
en: Reactivate lock
ta_IN: பூட்டை மீண்டும் செயல்படுத்தவும்

[ctx: #12354]
en: Would you like to update it now?
ta_IN: தாங்க இப்போதே புதுப்பிக்க விரும்புகிரீர்களா?

[ctx: #12356]
en: Change lock
ta_IN: பூட்டு மாற்றுக

[ctx: #12357]
en: Source lock
ta_IN: மூல பூட்டு

[ctx: #12358]
en: Password entry was blank. Try again.
ta_IN: கடவுச்சொல் நுழைவு வெற்றாக இருந்தது. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

[ctx: #12360]
en: Master lock
ta_IN: மாஸ்டர் பூட்டு

[ctx: #12362]
en: Shutdown system if Master Lock retries exceeded
ta_IN: மாஸ்டர் பூட்டு திறக்கை மறுமுயற்சி மீறப்பட்டது ஆனால் கணினியை பணி நிறுத்து

[ctx: #12367]
en: Master code is not valid
ta_IN: தவறான மாஸ்டர் குறியீடு

[ctx: #12368]
en: Please enter a valid master code
ta_IN: சரியான மாஸ்டர் குறியீடு உள்ளிடவும்

[ctx: #12373]
en: Settings & file manager
ta_IN: அமைப்புகள் & கோப்பு நிர்வாகி

[ctx: #12376]
en: Set as default for all videos
ta_IN: அனைத்து வீடியோக்களுக்கும் இதை இயல்புநிலையாக அமைக்கவும்

[ctx: #12377]
en: This will reset any previously saved values
ta_IN: முன்பே சேமிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் மீட்டமைக்கப்படும்

[ctx: #12378]
en: Amount of time to display each image
ta_IN: அடுத்து படம் காண்பிக்க இத்தனை நொடிகள்

[ctx: #12379]
en: Use pan and zoom effects
ta_IN: இடவல நகர்வு மற்றும் பெரிதாக்கு பயன்படுத்து

[ctx: #12383]
en: 12 hour clock
ta_IN: 12 மணி நேர கடிகாரம்

[ctx: #12384]
en: 24 hour clock
ta_IN: 24 மணி நேர கடிகாரம்

[ctx: #12385]
en: Day/Month
ta_IN: நாள்/மாதம்

[ctx: #12386]
en: Month/Day
ta_IN: மாதம்/நாள்

[ctx: #12390]
en: System uptime
ta_IN: கணினி செயல்நேரம்

[ctx: #12391]
en: Minutes
ta_IN: நிமிடங்கள்

[ctx: #12392]
en: Hours
ta_IN: மணி

[ctx: #12393]
en: Days
ta_IN: நாட்கள்

[ctx: #12394]
en: Total uptime
ta_IN: மொத்த செயல்நேரம்

[ctx: #12395]
en: Battery level
ta_IN: பேட்டரி நிலை

[ctx: #12600]
en: Weather
ta_IN: வானிலை

[ctx: #12900]
en: Screensaver
ta_IN: திரைக்காப்பு

[ctx: #12901]
en: Fullscreen OSD
ta_IN: முழுத்திரை OSD

[ctx: #13000]
en: System
ta_IN: கணிணி

[ctx: #13001]
en: Immediate HD spindown
ta_IN: உடனடியாக HD கீழ் சுழல்

[ctx: #13002]
en: Video only
ta_IN: வீடியோ மட்டும்

[ctx: #13003]
en: - Delay
ta_IN: - காலங்கடத்துதல்

[ctx: #13004]
en: - Minimum file duration
ta_IN: - குறைந்தபட்ச கோப்பு காலம்

[ctx: #13005]
en: Shutdown
ta_IN: பணிநிறுத்தம்

[ctx: #13008]
en: Shutdown function
ta_IN: பணிநிறுத்தம் செயல்பாடு

[ctx: #13009]
en: Quit
ta_IN: விலகு

[ctx: #13010]
en: Hibernate
ta_IN: ஓய்வுறு

[ctx: #13011]
en: Suspend
ta_IN: தொங்கவிடு

[ctx: #13012]
en: Exit
ta_IN: வெளியேறு

[ctx: #13013]
en: Reboot
ta_IN: மறுஇயக்கம்

[ctx: #13015]
en: Power button action
ta_IN: மின்திறன் பொத்தான் நடவடிக்கை

[ctx: #13016]
en: Power off System
ta_IN: கணினியை நிறுத்து

[ctx: #13017]
en: Inhibit idle shutdown
ta_IN: வெறுமை பணிநிறுத்தத்தை தடுக்கவும்

[ctx: #13018]
en: Allow idle shutdown
ta_IN: வெறுமை பணிநிறுத்தத்தை அனுமதிக்கவும்

[ctx: #13020]
en: Is another session active, perhaps over ssh?
ta_IN: மற்றொரு அமர்வு செயலில் உள்ளது, ஒருவேளை ssh இருக்கலாம்?

[ctx: #13021]
en: Mounted removable harddrive
ta_IN: நீக்கக்கூடிய நிலை வட்டு ஏற்றப்பட்டது

[ctx: #13022]
en: Unsafe device removal
ta_IN: பாதுகாப்பற்ற சாதனம் நீக்கம்

[ctx: #13023]
en: Successfully removed device
ta_IN: வெற்றிகரமாக சாதனம் நீக்கப்பட்டது

[ctx: #13024]
en: Joystick plugged
ta_IN: ஜாய்ஸ்டிக் சொருகப்பட்டு உள்ளது

[ctx: #13025]
en: Joystick unplugged
ta_IN: ஜாய்ஸ்டிக் எடுக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #13026]
en: Try to wake remote servers on access
ta_IN: அணுகல் பொது தொலை சர்வர்களை எழுப்ப முயற்சி செய்க

[ctx: #13027]
en: Wake on Lan (%s)
ta_IN: இலான் எழுப்பு (%s)

[ctx: #13028]
en: Waiting for network to connect...
ta_IN: பிணைய இணைப்பிற்கு காத்திருக்கிறது...

[ctx: #13029]
en: Failed to execute Wake on Lan!
ta_IN: இலான் எழுப்புதலை இயக்க முடியவில்லை!

[ctx: #13030]
en: Waiting for server to wake up...
ta_IN: இணைய எழுப்புதலுக்கு காத்திருக்கிறது...

[ctx: #13031]
en: Extended wait for server to wake up...
ta_IN: நீட்டிக்கப்பட்ட இணைய எழுப்புதலுக்கு காத்திருக்கிறது...

[ctx: #13032]
en: Waiting for services to launch...
ta_IN: சேவைகள் தொடங்குதலுக்கு காத்திருக்கிறது...

[ctx: #13033]
en: MAC Discovery
ta_IN: MAC கண்டுபிடித்தல்

[ctx: #13034]
en: Updated for %s
ta_IN: %s புதுப்பிக்கப்பட்டது

[ctx: #13035]
en: Found for %s
ta_IN: %s கண்டுபிடிக்கபட்டுள்ளது

[ctx: #13036]
en: Failed for %s
ta_IN: %s தோல்வியுற்றது

[ctx: #13050]
en: Running low on battery
ta_IN: பேட்டரி திறன் குறைவாக உள்ளது

[ctx: #13100]
en: Flicker filter
ta_IN: ஒளிகுன்றுதல் வடிகட்டி

[ctx: #13101]
en: Let driver choose (requires restart)
ta_IN: இயக்கி தேர்வு செய்யலாம் (மறுதொடக்கம் தேவை)

[ctx: #13105]
en: Vertical blank sync
ta_IN: செங்குத்து வெற்று ஒத்திசைவு

[ctx: #13106]
en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #13107]
en: Enabled during video playback
ta_IN: வீடியோ பின்னணி போது செயல்படுத்தப்பட்டது

[ctx: #13108]
en: Always enabled
ta_IN: எப்போதும் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: #13109]
en: Test & apply resolution
ta_IN: தெளிவுத்திறனை சோதித்து மற்றும் பயன்படுத்துவும்

[ctx: #13110]
en: Save resolution?
ta_IN: திரைத்திறன் சேமி?

[ctx: #13112]
en: High quality upscaling
ta_IN: உயர்தர திரைதிரனுக்கு மாற்றபடுகிறது

[ctx: #13113]
en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #13114]
en: Enabled for SD content
ta_IN: SD உள்ளடக்கத்திருக்கு செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: #13115]
en: Always enabled
ta_IN: எப்போதும் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: #13116]
en: Upscaling method
ta_IN: உயர்தர மாற்றம் முறை

[ctx: #13121]
en: VDPAU HQ Upscaling level
ta_IN: VDPAU HQ உயர்தர மாற்றம் நிலை

[ctx: #13130]
en: Blank other displays
ta_IN: மற்ற திரைகளை வெற்றாக்கு

[ctx: #13131]
en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #13132]
en: Blank displays
ta_IN: வேற்று திரைகள்

[ctx: #13140]
en: Active connections detected!
ta_IN: இயக்க இணைப்புகள் கண்டறியப்பட்டது!

[ctx: #13141]
en: If you proceed, you might not be able to control Kodi
ta_IN: நீங்கள் தொடர்ந்தால், நீங்கள் Kodi கட்டுப்படுத்த முடியாது

[ctx: #13142]
en: any longer. Are you sure you want to stop the Event server?
ta_IN: நிச்சயமாக நீங்கள் நிகழ்வு சேவையகம் நிறுத்த வேண்டும்?

[ctx: #13144]
en: Change Apple Remote mode?
ta_IN: ஆப்பிள் தொலை முறையை மாற்று ?

[ctx: #13145]
en: If you are currently using the Apple Remote to control
ta_IN: நீங்கள் தற்போது ஆப்பிள் தொலை சாதனத்தை பயன்படுத்தி கட்டுப்படுத்தினால்

[ctx: #13146]
en: Kodi, changing this setting might affect your ability
ta_IN: Kodi, இந்த அமைப்பை மாற்றுவதாள் உங்கள் திறனை பாதிக்கும்

[ctx: #13147]
en: to continue controlling it. Do you want to proceed?
ta_IN: தொடர்ந்து கட்டுப்படுத்த வேண்டும். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #13159]
en: Subnet mask
ta_IN: உபவலை முகமூடி

[ctx: #13160]
en: Gateway
ta_IN: நுழைவாயில்

[ctx: #13161]
en: Primary DNS
ta_IN: முதன்மை DNS

[ctx: #13170]
en: Never
ta_IN: ஒருபோதும்

[ctx: #13171]
en: Immediately
ta_IN: உடனடியாக

[ctx: #13172]
en: After %i secs
ta_IN: %i நொடிகள் பின்னர்

[ctx: #13173]
en: HDD install date:
ta_IN: HDD நிறுவல் தேதி:

[ctx: #13174]
en: HDD power cycle count:
ta_IN: HDD சுழற்சி சக்தி எண்ணிக்கை:

[ctx: #13200]
en: Profiles
ta_IN: சுயவிவரங்கள்

[ctx: #13201]
en: Delete profile '%s'?
ta_IN: சுயவிவரம் நீக்கு '%s'?

[ctx: #13204]
en: Last loaded profile:
ta_IN: கடைசியாக ஏற்றப்பட்ட சுயவிவரம்:

[ctx: #13205]
en: Unknown
ta_IN: அறியப்படாத

[ctx: #13206]
en: Overwrite
ta_IN: மேலெழுது

[ctx: #13208]
en: Alarm clock
ta_IN: அலார கடிகாரம்

[ctx: #13209]
en: Alarm clock interval (in minutes)
ta_IN: அலார கடிகாரம் இடைவெளி (நிமிடங்களில்)

[ctx: #13210]
en: Started, alarm in %im
ta_IN: %im ல் அலாரம் தொடங்கியது

[ctx: #13211]
en: Alarm!
ta_IN: எச்சரிக்கை!

[ctx: #13212]
en: Cancelled with %im%is left
ta_IN: %im%is மீதம் இருக்க ரத்து செய்யப்பட்டது

[ctx: #13249]
en: Search for subtitles in RARs
ta_IN: RAR களில் துணைத்தலைப்பு தேடு

[ctx: #13250]
en: Browse for subtitle...
ta_IN: துனைதளைப்புகாக உலாவு...

[ctx: #13251]
en: Move item
ta_IN: உருப்படியை நகர்த்து

[ctx: #13252]
en: Move item here
ta_IN: உருப்படியை இங்கே நகர்த்து

[ctx: #13253]
en: Cancel move
ta_IN: நகர்த்தலை இரத்து செய்

[ctx: #13270]
en: Hardware:
ta_IN: வன்பொருள்:

[ctx: #13271]
en: CPU Usage:
ta_IN: CPU பயன்பாடு:

[ctx: #13274]
en: Connected, but no DNS is available.
ta_IN: இணைக்கப்பட்டது, ஆனால் ஒரு DNS கூட இல்லை.

[ctx: #13275]
en: Hard Disk
ta_IN: நிலை வட்டு

[ctx: #13277]
en: Storage
ta_IN: சேமிப்பகம்

[ctx: #13278]
en: Default
ta_IN: இயல்புநிலை

[ctx: #13279]
en: Network
ta_IN: பிணையம்

[ctx: #13280]
en: Video
ta_IN: படக்காட்சி

[ctx: #13281]
en: Hardware
ta_IN: வன்பொருள்

[ctx: #13283]
en: Operating system:
ta_IN: இயக்கு தளம்:

[ctx: #13284]
en: CPU speed:
ta_IN: CPU வேகம்:

[ctx: #13286]
en: Video encoder:
ta_IN: வீடியோ குறியாக்கி:

[ctx: #13287]
en: Screen resolution:
ta_IN: திரைத்திறன்:

[ctx: #13292]
en: A/V cable:
ta_IN: A/V கேபிள்:

[ctx: #13294]
en: DVD region:
ta_IN: DVD பிராந்தியம்:

[ctx: #13295]
en: Internet:
ta_IN: இணையம்:

[ctx: #13296]
en: Connected
ta_IN: இணைக்கப்பட்டது

[ctx: #13297]
en: Not connected. Check network settings.
ta_IN: இணைக்கப்படவில்லை, பிணைய அமைப்புகளை சரி பார்க்கவும்.

[ctx: #13299]
en: Target temperature
ta_IN: வெப்பநிலை இலக்கு

[ctx: #13300]
en: Fan speed
ta_IN: விசிறி வேகம்

[ctx: #13301]
en: Auto temperature control
ta_IN: தானியங்கு வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு

[ctx: #13302]
en: Fan speed override
ta_IN: விசிறி வேகம் மேலாணை

[ctx: #13303]
en: Fonts
ta_IN: எழுத்துருக்கள்

[ctx: #13304]
en: Enable flipping bi-directional strings
ta_IN: இரு திசை சரங்களை சுண்டுதலை செயல்படுத்து

[ctx: #13305]
en: Show RSS news feeds
ta_IN: RSS செய்தி ஊட்டங்கள் காண்பி

[ctx: #13306]
en: Show parent folder items
ta_IN: பெற்றோர் கோப்புறை உருப்படிகளை காண்பி

[ctx: #13307]
en: Track naming template
ta_IN: பெயரிடும் வார்ப்புரு கண்காணி

[ctx: #13308]
en: Do you wish to reboot your system
ta_IN: நீங்கள் உங்கள் கணினியை மீண்டும் துவக்கவும் விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #13309]
en: instead of just Kodi?
ta_IN: Kodi பதிலாக தான்?

[ctx: #13310]
en: Zoom effect
ta_IN: பெரிதாக்கு விளைவு

[ctx: #13311]
en: Float effect
ta_IN: மிதத்தல் விளைவு

[ctx: #13312]
en: Black bar reduction
ta_IN: கருப்பு பட்டை குறைப்பு

[ctx: #13313]
en: Restart
ta_IN: மறுபடி துவங்கு

[ctx: #13314]
en: Crossfade between songs
ta_IN: பாடல்கள் இடையே ஒளிமழுங்கு

[ctx: #13315]
en: Regenerate thumbnails
ta_IN: சிறுபடவுருக்கம் மறுஉற்பத்தி

[ctx: #13316]
en: Recursive thumbnails
ta_IN: சிறுபடவுருக்கம் சுழல்நிலையாக

[ctx: #13317]
en: View slideshow
ta_IN: காட்சியளிக்கை பார்க்க

[ctx: #13318]
en: Recursive slideshow
ta_IN: காட்சியளிக்கை சுழல்நிலையாக

[ctx: #13320]
en: Stereo
ta_IN: ஸ்டீரியோ

[ctx: #13321]
en: Left only
ta_IN: இடது புறம் மட்டும்

[ctx: #13322]
en: Right only
ta_IN: வலது புறம் மட்டும்

[ctx: #13323]
en: Enable karaoke support
ta_IN: கரோக்கே ஆதரவை செயல்படுத்து

[ctx: #13324]
en: Background transparency
ta_IN: பின்புல ஊடுருவல்

[ctx: #13325]
en: Foreground transparency
ta_IN: முன்புல ஊடுருவல்

[ctx: #13326]
en: A/V delay
ta_IN: A/V காலங்கடத்துதல்

[ctx: #13327]
en: Karaoke
ta_IN: கரோக்கி

[ctx: #13328]
en: %s not found
ta_IN: %s கண்டறியவில்லை

[ctx: #13329]
en: Error opening %s
ta_IN: திரத்தல்லில் பிழை %s

[ctx: #13330]
en: Unable to load %s
ta_IN: ஏற்று முடியலவில்லை %s

[ctx: #13331]
en: Error: Out of memory
ta_IN: பிழை: நினைவகம் காலியாகிவிட்டது

[ctx: #13332]
en: Move up
ta_IN: மேலே நகர்த்து

[ctx: #13333]
en: Move down
ta_IN: கீழே நகர்த்து

[ctx: #13334]
en: Edit label
ta_IN: சிட்டை திருத்து

[ctx: #13335]
en: Make default
ta_IN: இயல்புநிலையாக்கு

[ctx: #13336]
en: Remove button
ta_IN: பொத்தானை நீக்கு

[ctx: #13340]
en: Leave as is
ta_IN: விட்டு விடு

[ctx: #13341]
en: Green
ta_IN: பச்சை

[ctx: #13342]
en: Orange
ta_IN: ஆரஞ்சு

[ctx: #13343]
en: Red
ta_IN: சிவப்பு

[ctx: #13344]
en: Cycle
ta_IN: சுழற்சி

[ctx: #13345]
en: Switch LED off on playback
ta_IN: பின்னணி தொடங்கியபின் LED யை நிறுத்திவை

[ctx: #13346]
en: Movie information
ta_IN: திரைபட தகவல்கள்

[ctx: #13347]
en: Queue item
ta_IN: சாரை உருப்படி

[ctx: #13348]
en: Search IMDb...
ta_IN: IMDB இல் தேடு...

[ctx: #13349]
en: Scan for new content
ta_IN: புதிய உள்ளடக்கத்திற்காக ஸ்கேன் செய்

[ctx: #13350]
en: Current playlist
ta_IN: தற்போதைய பட்டியல்

[ctx: #13351]
en: Album information
ta_IN: ஆல்பம் தகவல்கள்

[ctx: #13352]
en: Scan item to library
ta_IN:  உருப்படியை ஸ்கேன் செய்து நூலகத்தில் போடவும்

[ctx: #13353]
en: Stop scanning
ta_IN: ஸ்கேனிங்கை நிறுத்து

[ctx: #13354]
en: Render method
ta_IN: பதிப்பு வரைதல் முறை

[ctx: #13355]
en: Low quality pixel shader
ta_IN: தரம் குறைந்த பிக்சல் நிழல்

[ctx: #13356]
en: Hardware overlays
ta_IN: வன்பொருள் மேல்உரு

[ctx: #13357]
en: High quality pixel shader
ta_IN: உயர்தர  பிக்சல் நிழல்

[ctx: #13358]
en: Play item
ta_IN: உருப்படியை வாசி

[ctx: #13359]
en: Set artist thumb
ta_IN: கலைஞர் குறும்படத்தை அமைக்க

[ctx: #13360]
en: Automatically generate thumbnails
ta_IN: தானாக சிறுபடங்களை உருவாக்க

[ctx: #13361]
en: Enable voice
ta_IN: குரல் செயல்படுத்து

[ctx: #13375]
en: Enable device
ta_IN: சாதனம் செயல்படுத்து

[ctx: #13376]
en: Volume
ta_IN: ஒலியளவு

[ctx: #13377]
en: Default view mode
ta_IN: முன்னிருப்பு வீடியோ முறை

[ctx: #13378]
en: Default brightness
ta_IN: முன்னிருப்பு ஒளிர்வு

[ctx: #13379]
en: Default contrast
ta_IN: முன்னிருப்பு எதிர்மறை

[ctx: #13380]
en: Default gamma
ta_IN: முன்னிருப்பு காமா

[ctx: #13381]
en: Resume video
ta_IN: வீடியோ மீண்டும் தொடரு

[ctx: #13382]
en: Voice mask - Port 1
ta_IN: குரல் முகமூடி - துறை 1

[ctx: #13383]
en: Voice mask - Port 2
ta_IN: குரல் முகமூடி - துறை 2

[ctx: #13384]
en: Voice mask - Port 3
ta_IN: குரல் முகமூடி - துறை 3

[ctx: #13385]
en: Voice mask - Port 4
ta_IN: குரல் முகமூடி - துறை 4

[ctx: #13386]
en: Use time based seeking
ta_IN: நேர அடிப்படை தேடல் உபயோகி

[ctx: #13387]
en: Track naming template - right
ta_IN: பெயரிடும் வார்ப்புரு கண்காணி - வலது

[ctx: #13388]
en: Preset
ta_IN: முன்னமைவு

[ctx: #13391]
en: Eject/Load
ta_IN: வெளியேற்று/ஏற்று

[ctx: #13393]
en: Calculate size
ta_IN: அளவு கணக்கிடு

[ctx: #13394]
en: Calculating folder size
ta_IN: கோப்புறை அளவு கணக்கிடு

[ctx: #13395]
en: Video settings
ta_IN: வீடியோ அமைப்புகள்

[ctx: #13396]
en: Audio and subtitle settings
ta_IN: ஆடியோ மற்றும் வசனவரிகள் அமைப்புகள்

[ctx: #13397]
en: Enable subtitles
ta_IN: வசனவரிகள் பயன்படுத்து

[ctx: #13398]
en: Shortcuts
ta_IN: குறுக்குவழிகள்

[ctx: #13399]
en: Ignore articles when sorting (e.g. "the")
ta_IN: கட்டுரைகள் வரிசையாக்கும் போது (உதாரணம் "the") போன்றவற்றை தவிர்

[ctx: #13400]
en: Crossfade between songs on the same album
ta_IN: அதே ஆல்பத்தில் உள்ள பாடல்கள் இடையே ஒளிமழுங்கு

[ctx: #13401]
en: Browse for %s
ta_IN: %s காக உலாவு

[ctx: #13402]
en: Show track position
ta_IN: பாடல் நிலையை காட்டு

[ctx: #13403]
en: Clear default
ta_IN: இயல்பு நிலையை அழி

[ctx: #13404]
en: Resume
ta_IN: மீண்டும் தொடங்கு

[ctx: #13405]
en: Get thumb
ta_IN: சிறு உருவம் பெரு

[ctx: #13406]
en: Picture information
ta_IN: படம் தகவல்கள்

[ctx: #13407]
en: %s presets
ta_IN: %s முன்னமைவுகள்

[ctx: #13408]
en: (IMDb user rating)
ta_IN: (ஐஎம்டிபி பயனர் மதிப்பீடு)

[ctx: #13409]
en: Top 250
ta_IN: உச்சி 250

[ctx: #13410]
en: Tune in on Last.fm
ta_IN: Last.fm உள் டியூன் செய்யவும்

[ctx: #13411]
en: Minimum fan speed
ta_IN: குறைந்தபட்ச விசிறி வேகம்

[ctx: #13412]
en: Play from here
ta_IN: இங்கிருந்து வாசி

[ctx: #13413]
en: Downloading
ta_IN: பதிவிறக்கபடுகின்றது

[ctx: #13414]
en: Include artists who appear only on compilations
ta_IN: ஒரே தொகுப்பில் தோன்றும் கலைஞர்களை உள்ளடக்கு

[ctx: #13415]
en: Render method
ta_IN: பதிப்பு வரைதல் முறை

[ctx: #13416]
en: Auto detect
ta_IN: தானாக கண்டுபிடி

[ctx: #13417]
en: Basic shaders (ARB)
ta_IN: அடிப்படை ஷேடர் (ஏஆர்பி)

[ctx: #13418]
en: Advanced shaders (GLSL)
ta_IN: மேம்பட்ட ஷேடர்கள் (ஜி எல் எஸ் எல்)

[ctx: #13419]
en: Software
ta_IN: மென்பொருள்

[ctx: #13420]
en: Remove safely
ta_IN: பாதுகாப்பாக அகற்றவும்

[ctx: #13422]
en: Start slideshow here
ta_IN: படவில்லை காட்சியை தொடங்கு

[ctx: #13423]
en: Remember for this path
ta_IN: இந்த பாதை நினைவில் வை

[ctx: #13424]
en: Use pixel buffer objects
ta_IN: இடையக பிக்சல் பொருட்களை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #13425]
en: Allow hardware acceleration (VDPAU)
ta_IN: (VDPAU) வன்பொருள் விரைவுப்படுத்துதல் அனுமதி

[ctx: #13426]
en: Allow hardware acceleration (VAAPI)
ta_IN: (VAAPI) வன்பொருள் விரைவுப்படுத்துதல் அனுமதி

[ctx: #13427]
en: Allow hardware acceleration (DXVA2)
ta_IN: (DXVA2) வன்பொருள் விரைவுப்படுத்துதல் அனுமதி

[ctx: #13428]
en: Allow hardware acceleration (CrystalHD)
ta_IN: (CrystalHD) வன்பொருள் விரைவுப்படுத்துதல் அனுமதி

[ctx: #13429]
en: Allow hardware acceleration (VDADecoder)
ta_IN: (VDADecoder) வன்பொருள் விரைவுப்படுத்துதல் அனுமதி

[ctx: #13430]
en: Allow hardware acceleration (OpenMax)
ta_IN: (OpenMax) வன்பொருள் விரைவுப்படுத்துதல் அனுமதி

[ctx: #13431]
en: Pixel Shaders
ta_IN: பிக்சல் ஷேடர்கள்

[ctx: #13432]
en: Allow hardware acceleration (VideoToolbox)
ta_IN: (VideoToolbox) வன்பொருள் விரைவுப்படுத்துதல் அனுமதி

[ctx: #13433]
en: Play the next video automatically
ta_IN: அடுத்த வீடியோவை தானாக vaasikkavum

[ctx: #13434]
en: Play only this
ta_IN: இதை மற்றும் vaasikkavum

[ctx: #13445]
en: Use VC-1 VDPAU
ta_IN: VC-1 VDPAU உபயோகிக்கவும்

[ctx: #13451]
en: Use VC-1 VAAPI
ta_IN: VC-1 VAAPI உபயோகிக்கவும்

[ctx: #13455]
en: Software
ta_IN: மென்பொருள்

[ctx: #13500]
en: A/V sync method
ta_IN: A/V ஒருங்கிணைப்பு முறை

[ctx: #13501]
en: Audio clock
ta_IN: ஆடியோ கடிகாரம்

[ctx: #13502]
en: Video clock (Drop/Dupe audio)
ta_IN: வீடியோ கடிகாரம் (கைவிடு/பிரதி ஆடியோ)

[ctx: #13503]
en: Video clock (Resample audio)
ta_IN: வீடியோ கடிகாரம் (புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆடியோ)

[ctx: #13505]
en: Resample quality
ta_IN: புதுப்பித்தல் தரம்

[ctx: #13506]
en: Low(fast)
ta_IN: குறைந்த (வேகமாக)

[ctx: #13507]
en: Medium
ta_IN: மிதம்

[ctx: #13508]
en: High
ta_IN: அதிகம்

[ctx: #13509]
en: Really high(slow!)
ta_IN: உண்மையாகவே அதிகம்(மெதுவாக!)

[ctx: #13510]
en: Sync playback to display
ta_IN: பின்னணியை திரிகூட ஒத்திசைத்தல்

[ctx: #13511]
en: Choose art
ta_IN: பரதம் தேர்வுசெய்க

[ctx: #13512]
en: Current art
ta_IN: தற்போதைய படம்

[ctx: #13513]
en: Remote art
ta_IN: படத்தை நீக்கு

[ctx: #13514]
en: Local art
ta_IN: உள்ளூர் படம்

[ctx: #13515]
en: No art
ta_IN: படம் இல்லை

[ctx: #13516]
en: Add art
ta_IN: படம் சேர்க்கை

[ctx: #13550]
en: Pause during refresh rate change
ta_IN: புதுப்பித்தல் விகிதம் மாற்றம் போது இடைநிறுத்தவும்

[ctx: #13551]
en: Off
ta_IN: நிறுத்து

[ctx: #13552]
en: %.1f Second
ta_IN: %.1f நொடி

[ctx: #13553]
en: %.1f Seconds
ta_IN: %.1f நொடிகள்

[ctx: #13600]
en: Apple remote
ta_IN: ஆப்பிள் தொலை இயக்கி

[ctx: #13602]
en: Allow start of Kodi using the remote
ta_IN: தொலைநிலை கட்டுப்பாடு பயன்படுத்தி Kodi தொடக்கத்தை அனுமதிக்கும்

[ctx: #13603]
en: Sequence delay time
ta_IN: வரிசை தாமதம் நேரம்

[ctx: #13610]
en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #13611]
en: Standard
ta_IN: நிலையான

[ctx: #13612]
en: Universal Remote
ta_IN: ஒட்டுமொத்த தொலை-கட்டுப்பாடு

[ctx: #13613]
en: Multi Remote (Harmony)
ta_IN: பல தொலைநிலை கட்டுப்பாடு (ஒற்றுமை)

[ctx: #13620]
en: Apple Remote Error
ta_IN: ஆப்பிள் தொலை இயக்கி பிழை

[ctx: #14000]
en: Stack
ta_IN: அடுக்கு

[ctx: #14001]
en: Unstack
ta_IN: அடுக்ககற்று

[ctx: #14003]
en: Downloading playlist file...
ta_IN: பட்டியல் கோப்பை பதிவிறக்குகிறது ...

[ctx: #14004]
en: Downloading streams list...
ta_IN: ஒலிப்பேழை பட்டியல் பதிவிறக்குகிறது ...

[ctx: #14005]
en: Parsing streams list...
ta_IN: ஒலிப்பேழை பட்டியல் அலசகிறது ...

[ctx: #14006]
en: Downloading streams list failed
ta_IN: ஒலிப்பேழை பட்டியல் பதிவிறக்கம் தோல்வியுற்றது

[ctx: #14007]
en: Downloading playlist file failed
ta_IN: பட்டியல் கோப்பை பதிவிறக்கம் தோல்வியுற்றது

[ctx: #14009]
en: Games directory
ta_IN: விளையாட்டுகள் கோப்புறை

[ctx: #14010]
en: Auto switch to thumbs based on
ta_IN: தானாக சிருபடங்களுக்கு தாவவும் இதன் அடிப்படையில்

[ctx: #14011]
en: Enable auto switching to thumbs view
ta_IN: தானாக சிறுபட மாற்றுத்தை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14012]
en: - Use large icons
ta_IN: - பெரிய சின்னங்கள் பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14013]
en: - Switch based on
ta_IN:  - இதன் அடிப்படையில் தாவவும்

[ctx: #14014]
en: - Percentage
ta_IN: - சதவீதம்

[ctx: #14015]
en: No files and at least one thumb
ta_IN: குறைந்தது ஒரு சிறுபடம் அல்லது கோப்பு இல்லை

[ctx: #14016]
en: At least one file and thumb
ta_IN: குறைந்தது ஒரு கோப்பு மற்றும் சிறுபடம்

[ctx: #14017]
en: Percentage of thumbs
ta_IN: சிருபடங்களின் சதவீதம்

[ctx: #14018]
en: View options
ta_IN: விருப்பங்கள் காண்க

[ctx: #14019]
en: Change area code 1
ta_IN: பகுதி குறியீடு 1 மாற்றுக

[ctx: #14020]
en: Change area code 2
ta_IN: பகுதி குறியீடு 2 மாற்றுக

[ctx: #14021]
en: Change area code 3
ta_IN: பகுதி குறியீடு 3 மாற்றுக

[ctx: #14022]
en: Library
ta_IN: நூலகம்

[ctx: #14023]
en: No TV
ta_IN: தொலைக்காட்சி இல்லை

[ctx: #14024]
en: Enter the nearest large town
ta_IN: அருகில் உள்ள பெரிய நகரம் உள்ளிடவும்

[ctx: #14026]
en: Video cache - DVD-ROM
ta_IN: வீடியோ தேக்ககம் - DVD-ROM

[ctx: #14030]
en: Audio cache - DVD-ROM
ta_IN: ஆடியோ தேக்ககம் - DVD-ROM

[ctx: #14034]
en: DVD cache - DVD-ROM
ta_IN: DVD தேக்ககம் - DVD-ROM

[ctx: #14035]
en: Local Network
ta_IN: உள்ளூர் பிணையம்

[ctx: #14036]
en: Services
ta_IN: சேவைகள்

[ctx: #14038]
en: Network settings changed
ta_IN: பிணைய அமைப்புகளை மாற்றப்பட்டுள்ளது

[ctx: #14039]
en: Kodi requires to restart to change your
ta_IN: உங்கள் மாற்றங்களை அமுல்படுத்த Kodi மீண்டும் துவக்க வேண்டும்

[ctx: #14040]
en: network setup.  Would you like to restart now?
ta_IN: பிணைய இணைப்பு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் மீண்டும் துடங்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #14041]
en: Internet connection bandwidth limitation
ta_IN: இணைய இணைப்பு பட்டையகலம் வரையறை

[ctx: #14043]
en: - Shutdown while playing
ta_IN: - வாசிக்கும்போது பணிநிறுத்தம் செய்யவும்

[ctx: #14044]
en: %i min
ta_IN: %i நிமிடம்

[ctx: #14045]
en: %i sec
ta_IN: %i நொடி

[ctx: #14046]
en: %i ms
ta_IN: %i மில்லி நொடி

[ctx: #14051]
en: Time format
ta_IN: நேரம் வடிவமைப்பு

[ctx: #14052]
en: Date format
ta_IN: தேதி வடிவமைப்பு

[ctx: #14053]
en: GUI filters
ta_IN: GUI வடிகட்டிகள்

[ctx: #14055]
en: Use background scanning
ta_IN: பின்னணி ஸ்கேனிங்கை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14056]
en: Stop scan
ta_IN: ஸ்கேனிங்கை நிறுத்து

[ctx: #14057]
en: Not possible while scanning for media info
ta_IN: ஊடக தகவலுக்கு வருடும் பொழுது முடியாது

[ctx: #14058]
en: Film grain effect
ta_IN: திரைப்பட துளி விளைவு

[ctx: #14059]
en: Search for thumbnails on remote shares
ta_IN: தொலை பங்குகளில் சிறுபடங்களை தேடக

[ctx: #14060]
en: Unknown type cache - Internet
ta_IN: தெரியாத தேக்ககம் வகை - இணையம்

[ctx: #14061]
en: Auto
ta_IN: தானாக

[ctx: #14062]
en: Enter username for
ta_IN: பயனர்பெயர் உள்ளிடவும்

[ctx: #14063]
en: Date & time
ta_IN: தேதி & நேரம்

[ctx: #14064]
en: Set date
ta_IN: தேதி அமை

[ctx: #14065]
en: Set time
ta_IN: நேரம் அமை

[ctx: #14066]
en: Enter the time in 24 hour HH:MM format
ta_IN: 24 மணி நேர HH:MM வடிவத்தில் உள்ளிடவும்

[ctx: #14067]
en: Enter the date in DD/MM/YYYY format
ta_IN: தேதியை DD/MM/YYYY வடிவத்தில் உள்ளிடவும்

[ctx: #14068]
en: Enter the IP address
ta_IN: IP முகவரி உள்ளிடவும்

[ctx: #14069]
en: Apply these settings now?
ta_IN: இப்போதே இந்த அமைப்புகளை பயன்படுத்தவா?

[ctx: #14070]
en: Apply changes now
ta_IN: இப்போது மாற்றங்களை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14071]
en: Allow file renaming and deletion
ta_IN: கோப்பு மறுபெயரிடுதல் மற்றும் நீக்கதலை அனுமதிகவும்

[ctx: #14074]
en: Set timezone
ta_IN: நேரமண்டலத்தை அமைக்கவும்

[ctx: #14075]
en: Use daylight saving time
ta_IN: பகல் சேமிப்பு நேரம் பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14076]
en: Add to favourites
ta_IN: என்னுடைய பிடித்த காட்சிகளில் சேறு

[ctx: #14077]
en: Remove from favourites
ta_IN: பிடித்த காட்சிகளிலிருந்து நீக்கு

[ctx: #14078]
en: Colours
ta_IN: வண்ணங்கள்

[ctx: #14079]
en: Timezone country
ta_IN: நேரமண்டல நாடு

[ctx: #14080]
en: Timezone
ta_IN: நேரமண்டலம்

[ctx: #14081]
en: File lists
ta_IN: கோப்பு பட்டியல்

[ctx: #14082]
en: Show EXIF picture information
ta_IN: EXIF  பட தகவல்கள் காண்பி

[ctx: #14083]
en: Use a fullscreen window rather than true fullscreen
ta_IN: உண்மை முழுத்திரை மாறாக முழுத்திரை சாளரத்தை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14084]
en: Queue songs on selection
ta_IN: தேர்வு செய்த பாடல்களை வரிசையில் சேர்க்கவும்

[ctx: #14086]
en: Playback
ta_IN: பின்னணி

[ctx: #14088]
en: Play DVDs automatically
ta_IN: DVDகளை தாங்காக வாசிக்கவும்

[ctx: #14089]
en: Font to use for text subtitles
ta_IN: இந்த எழுத்துருவை வசனவரிகளுக்கு உபயோகிக்கவும்

[ctx: #14090]
en: International
ta_IN: சர்வதேச

[ctx: #14091]
en: Character set
ta_IN: எழுத்துக்கணம்

[ctx: #14092]
en: Debugging
ta_IN: வழுநீக்கு

[ctx: #14093]
en: Security
ta_IN: பாதுகாப்பு

[ctx: #14094]
en: Input devices
ta_IN: உள்ளீடு சாதனங்கள்

[ctx: #14095]
en: Power saving
ta_IN: மின்திறன் சேமிப்பு

[ctx: #14096]
en: Rip
ta_IN: பிரித்தெடு

[ctx: #14097]
en: Audio CD Insert Action
ta_IN: ஆடியோ குறுவட்டு நுழைத்தபின் செய்யவேண்டிய செயல்

[ctx: #14098]
en: Play
ta_IN: வாசி

[ctx: #14099]
en: Eject disc when CD ripping is complete
ta_IN: குறுவட்டு பிரித்தெடுத்தல் முடிந்தவுடன் அதை வெளியேற்றவும்

[ctx: #14100]
en: Stop ripping CD
ta_IN: குறுவட்டு நகலை நிறுத்தவும்

[ctx: #15015]
en: Remove
ta_IN: நீக்கு

[ctx: #15016]
en: Games
ta_IN: விளையாட்டுகள்

[ctx: #15019]
en: Add
ta_IN: சேர்

[ctx: #15052]
en: Password
ta_IN: அடையாளச் சொல்

[ctx: #15100]
en: Library
ta_IN: நூலகம்

[ctx: #15101]
en: Database
ta_IN: தரவுத்தளம்

[ctx: #15102]
en: * All albums
ta_IN: * அனைத்து ஆல்பங்கள்

[ctx: #15103]
en: * All artists
ta_IN: * அனைத்து கலைஞர்

[ctx: #15104]
en: * All songs
ta_IN: * அனைத்து பாடல்கள்

[ctx: #15105]
en: * All genres
ta_IN: * அனைத்து வகைகள்

[ctx: #15107]
en: Buffering...
ta_IN: இடையகப்படுத்தல்...

[ctx: #15108]
en: Navigation sounds
ta_IN: வழிசெலுத்தி ஒலிகள்

[ctx: #15109]
en: Skin default
ta_IN: இயல்புநிலை அலங்கார அமைப்பு

[ctx: #15111]
en: Theme
ta_IN: தீம்

[ctx: #15112]
en: Default theme
ta_IN: இயல்புநிலை தீம்

[ctx: #15207]
en: Connected
ta_IN: இணைக்கப்பட்டது

[ctx: #15208]
en: Not connected
ta_IN: இணைக்கப்படவில்லை

[ctx: #15213]
en: Play using...
ta_IN: இதை உபயோகித்து வாசி...

[ctx: #15215]
en: Hide file names in thumbs view
ta_IN: சிறுபட பார்வையில் கோப்பு பெயர்கள் மறைக்கவும்

[ctx: #15216]
en: Play in party mode
ta_IN: கொண்டாட்ட முறையில் வாசி

[ctx: #15300]
en: Path not found or invalid
ta_IN: பாதை காணப்படவில்லை அல்லது செல்லாதது

[ctx: #15301]
en: Could not connect to network server
ta_IN: பிணைய சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை

[ctx: #15302]
en: No servers found
ta_IN: சேவையகம் ஏதுமில்லை

[ctx: #15303]
en: Workgroup not found
ta_IN: பணிக்குழு ஏதுமில்லை

[ctx: #15310]
en: Opening multi-path source
ta_IN: பல-பாதை மூலம் திறக்கபடுகின்றது

[ctx: #15311]
en: Path:
ta_IN: பாதை:

[ctx: #16000]
en: General
ta_IN: பொதுவானவை

[ctx: #16002]
en: Internet lookup
ta_IN: இணையம் தேடுதல்

[ctx: #16003]
en: Player
ta_IN: வாசிப்பான்

[ctx: #16004]
en: Play media from disc
ta_IN: வட்டு ஊடகத்தை வாசி

[ctx: #16008]
en: Enter new title
ta_IN: புதிய தலைப்பு உள்ளிடவும்

[ctx: #16009]
en: Enter the movie name
ta_IN: திரைப்பட பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16010]
en: Enter the profile name
ta_IN: சுயவிவர பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16011]
en: Enter the album name
ta_IN: ஆல்பம் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16012]
en: Enter the playlist name
ta_IN: பட்டியல் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16013]
en: Enter new filename
ta_IN: கோப்பு பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16014]
en: Enter folder name
ta_IN: கோப்புறை பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16015]
en: Enter directory
ta_IN: கோப்புறை உள்ளிடவும்

[ctx: #16016]
en: Available options: %A, %T, %N, %B, %D, %G, %Y, %F, %S
ta_IN: இருக்கும் விருப்பங்கள்: %A, %T, %N, %B, %D, %G, %Y, %F, %S

[ctx: #16017]
en: Enter search string
ta_IN: தேடல் சொல் சரத்தை உள்ளிடவும்

[ctx: #16018]
en: None
ta_IN: எதுவுமில்லை

[ctx: #16019]
en: Auto select
ta_IN: தானாக தேர்வுசெய்

[ctx: #16020]
en: De-interlace
ta_IN: பிணக்கம் நீக்கல்

[ctx: #16021]
en: Bob
ta_IN: பாபு

[ctx: #16022]
en: Bob (inverted)
ta_IN: பாபு (தலைகீழாக)

[ctx: #16024]
en: Cancelling...
ta_IN: ரத்து செய்கிறது...

[ctx: #16025]
en: Enter the artist name
ta_IN: கலைஞர் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16026]
en: Playback failed
ta_IN: பின்னணி தோற்றுவிட்டது

[ctx: #16027]
en: One or more items failed to play.
ta_IN: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட உருப்படிகளை வாசிக்க முடியவில்லை.

[ctx: #16028]
en: Enter value
ta_IN: மதிப்பு உள்ளிடவும்

[ctx: #16029]
en: Check the log file for details.
ta_IN: விவரங்களுக்கு பதிவு கோப்பில் பார்க்கவும்.

[ctx: #16030]
en: Party mode aborted.
ta_IN: கும்மாளமுறை கைவிடப்பட்டது.

[ctx: #16031]
en: No matching songs in the library.
ta_IN: நூலகத்தில் எந்த பாடலும் பொருந்தவில்லை.

[ctx: #16033]
en: Could not open database.
ta_IN: தரவுத்தளம் திறக்கப்படவில்லை.

[ctx: #16034]
en: Could not get songs from database.
ta_IN: தரவுத்தளத்திலிருந்து பாடல்கள் பெற முடியவில்லை.

[ctx: #16035]
en: Party mode playlist
ta_IN: கும்மாளமுறை பட்டியல்

[ctx: #16036]
en: De-interlace (Half)
ta_IN: பிணக்கம் நீக்கல் (பாதி)

[ctx: #16037]
en: Deinterlace video
ta_IN: பிணக்கம் நீக்கிய வீடியோ

[ctx: #16038]
en: Deinterlace method
ta_IN: பிணக்கம் நீக்கல் முறை

[ctx: #16039]
en: Off
ta_IN: நிறுத்து

[ctx: #16040]
en: Auto
ta_IN: தானாக

[ctx: #16041]
en: On
ta_IN: இயக்கு

[ctx: #16100]
en: All Videos
ta_IN: அனைத்து வீடியோக்கள்

[ctx: #16101]
en: Unwatched
ta_IN: பார்க்காதது

[ctx: #16102]
en: Watched
ta_IN: பார்த்தது

[ctx: #16103]
en: Mark as watched
ta_IN: பார்த்ததாக குறியிடு

[ctx: #16104]
en: Mark as unwatched
ta_IN: பார்க்காததாக குறியிடு

[ctx: #16105]
en: Edit title
ta_IN: சிட்டை திருத்து

[ctx: #16200]
en: Operation was aborted
ta_IN: நடவடிக்கை கைவிடப்பட்டது

[ctx: #16201]
en: Copy failed
ta_IN: நகலெடுத்தல் தோற்றுவிட்டது

[ctx: #16202]
en: Failed to copy at least one file
ta_IN: குறைந்தபட்சம் ஒரு கோப்பு நகலெடுத்தளில் பிழை ஆகியுள்ளது

[ctx: #16203]
en: Move failed
ta_IN: நகர்த்தல் தோல்வியுற்றது

[ctx: #16204]
en: Failed to move at least one file
ta_IN: குறைந்தபட்சம் ஒரு கோப்பு நகர்த்தளில் பிழை ஆகியுள்ளது

[ctx: #16205]
en: Delete failed
ta_IN: நீக்குதல் தோல்வியுற்றது

[ctx: #16206]
en: Failed to delete at least one file
ta_IN: குறைந்தபட்சம் ஒரு கோப்பு நீக்குதளில் பிழை ஆகியுள்ளது

[ctx: #16300]
en: Video scaling method
ta_IN: வீடியோ மாற்றம் முறை

[ctx: #16301]
en: Nearest neighbour
ta_IN: அண்டையில் இருப்பவர்

[ctx: #16302]
en: Bilinear
ta_IN: இருநேரி

[ctx: #16307]
en: Bicubic (software)
ta_IN: இருபட்டகம் (மென்பொருள்)

[ctx: #16308]
en: Lanczos (software)
ta_IN: Lanczos (மென்பொருள்)

[ctx: #16309]
en: Sinc (software)
ta_IN: Sinc (மென்பொருள்)

[ctx: #16310]
en: Temporal
ta_IN: லெளகீக

[ctx: #16311]
en: Temporal/Spatial
ta_IN: லெளகீக/இடஞ்சார்ந்த

[ctx: #16312]
en: (VDPAU)Noise Reduction
ta_IN: (VDPAU) இரைச்சல் குறைப்பு

[ctx: #16313]
en: (VDPAU)Sharpness
ta_IN: (VDPAU) கூர்மை

[ctx: #16314]
en: Inverse Telecine
ta_IN: தலைகீழ் Telecine

[ctx: #16316]
en: Auto
ta_IN: தானாக

[ctx: #16317]
en: Temporal (Half)
ta_IN: லெளகீக (பாதி)

[ctx: #16318]
en: Temporal/Spatial (Half)
ta_IN: லெளகீக/இடஞ்சார்ந்த (பாதி)

[ctx: #16321]
en: DXVA Best
ta_IN: DXVA சிறந்தது

[ctx: #16324]
en: Software Blend
ta_IN: மென்பொருள் கலப்பு

[ctx: #16400]
en: Post-processing
ta_IN: பின்-செயலாக்கம்

[ctx: #17500]
en: Display sleep timeout
ta_IN: தூங்கு நேரம் காண்பி

[ctx: #17997]
en: %i MByte
ta_IN: %i மெகா பைட்டு

[ctx: #17998]
en: %i hours
ta_IN: %i மணி

[ctx: #17999]
en: %i days
ta_IN: %i நாட்கள்

[ctx: #19000]
en: Switch to channel
ta_IN: சேனலுக்கு மாற்றவும்

[ctx: #19001]
en: Separate the search words by using AND, OR and/or NOT.
ta_IN: தேடல் சொற்களை AND, OR மற்றும்/அல்லது NOT கொந்து பிர்க்கவோம்.

[ctx: #19002]
en: or use phrases to find an exact match, like "The wizard of Oz".
ta_IN: அல்லது சரியான பொருத்தத்திற்கு வாக்கியங்களை பயன்படுத்தவும், உதாரனத்திற்க்கு "The wizard of Oz".

[ctx: #19003]
en: Find similar
ta_IN: இதே போன்றவை கண்டறிய

[ctx: #19004]
en: Importing EPG from clients
ta_IN: கிளையன்களிடமிருந்து EPG யை இறக்குமதி செய்கிறது

[ctx: #19005]
en: PVR stream information
ta_IN: PVR ஸ்ட்ரீம் தகவல்

[ctx: #19006]
en: Receiving device
ta_IN: சாதனத்தை பெற்று கொண்டிருக்கிறது

[ctx: #19007]
en: Device status
ta_IN: சாதனம் நிலை

[ctx: #19008]
en: Signal quality
ta_IN: சிக்னல் தரம்

[ctx: #19012]
en: PVR Backend
ta_IN: PVR பின்னணி

[ctx: #19013]
en: Free to air
ta_IN: ஒளிபரப்பிற்கு தயார்

[ctx: #19014]
en: Fixed
ta_IN: சரிசெய்யபட்டது

[ctx: #19015]
en: Encryption
ta_IN: குறியாக்கம்

[ctx: #19016]
en: PVR Backend %i - %s
ta_IN: PVR பின்னணி %i - %s

[ctx: #19017]
en: Recordings
ta_IN: பதிவகள்

[ctx: #19019]
en: Channels
ta_IN: சேனல்கள்

[ctx: #19020]
en: TV
ta_IN: தொலைக்காட்சி

[ctx: #19021]
en: Radio
ta_IN: வானொலி

[ctx: #19022]
en: Hidden
ta_IN: மறைந்துள்ளது

[ctx: #19023]
en: TV channels
ta_IN: TV சேனல்கள்

[ctx: #19024]
en: Radio channels
ta_IN: வானொலி சேனல்கள்

[ctx: #19025]
en: Upcoming recordings
ta_IN: அடுத்து வரும் பதிவகள்

[ctx: #19026]
en: Add timer...
ta_IN: டைமர் சேர்க்கவும்...

[ctx: #19027]
en: No search results
ta_IN: தேடுதல் முடிவுகள் இல்லை

[ctx: #19028]
en: No EPG entries
ta_IN: EPG உள்ளீடுகள் இல்லை

[ctx: #19029]
en: Channel
ta_IN: சேனல்

[ctx: #19030]
en: Now
ta_IN: இப்பொழுது

[ctx: #19031]
en: Next
ta_IN: அடுத்து

[ctx: #19032]
en: Timeline
ta_IN: காலக்கெடு

[ctx: #19033]
en: Information
ta_IN: தகவல்

[ctx: #19034]
en: Already started recording on this channel
ta_IN: இந்த சேனலில் பதிவு செய்தலை ஏற்கனவே தொடங்கிவிட்டது

[ctx: #19035]
en: %s could not be played. Check the log for details.
ta_IN: %s வாசிக்க இயலாது. விவரங்களுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்.

[ctx: #19036]
en: This recording cannot be played. Check the log for details.
ta_IN: பதிவை வாசிக்க இயலாது. விவரங்களுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்.

[ctx: #19037]
en: Show signal quality
ta_IN: சிக்னல் தரம் காண்பி

[ctx: #19038]
en: Not supported by the PVR backend.
ta_IN: PVR பின்தளத்தினால் ஆதரவு அளிக்கப்படவில்லை

[ctx: #19039]
en: Are you sure you want to hide this channel?
ta_IN: நீங்கள் இந்த சேனலை மறைக்க வேண்டுமா?

[ctx: #19040]
en: Timer
ta_IN: டைமர்

[ctx: #19041]
en: Are you sure you want to rename this recording?
ta_IN: நீங்கள் இந்த பதிவை மறுபெயரிட வேண்டுமா?

[ctx: #19042]
en: Are you sure you want to rename this timer?
ta_IN: நீங்கள் இந்த டைமரை மறுபெயரிட வேண்டுமா?

[ctx: #19043]
en: Recording
ta_IN: பதிவு

[ctx: #19044]
en: Please check your configuration or check the log for details.
ta_IN: கட்டமைப்பை சரி பார்க்கவும் அல்லது விவரங்கள்ளுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்

[ctx: #19045]
en: No PVR clients have been started yet. Wait for the PVR clients to start up or check the log for details.
ta_IN: PVR கிளையன் எதுவும் தொடங்கவில்லை. PVR கிளையன் தொடங்குவதற்கு காத்திருக்கவும் அல்லாது விவரங்களுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்.

[ctx: #19046]
en: New channel
ta_IN: புதிய சேனல்

[ctx: #19047]
en: Programme info
ta_IN: திட்டம் தகவல்

[ctx: #19048]
en: Group management
ta_IN: குழு மேலாண்மை

[ctx: #19049]
en: Show channel
ta_IN: சேனல் காண்பி

[ctx: #19050]
en: Show visible channels
ta_IN: புலப்படும் சேனல்கள் காட்டு

[ctx: #19051]
en: Show hidden channels
ta_IN: மறைக்கப்பட்ட சேனல்கள் காட்டு

[ctx: #19052]
en: Move channel to:
ta_IN: சேனல் நகர்த்த:

[ctx: #19053]
en: Recording information
ta_IN: பதிவு தகவல்

[ctx: #19054]
en: Hide channel
ta_IN: சேனல் மறை

[ctx: #19055]
en: No information available
ta_IN: எந்த தகவல் கிடைக்கவில்லை

[ctx: #19056]
en: New timer
ta_IN: புதிய டைமர்

[ctx: #19057]
en: Edit timer
ta_IN: டைமர் திருத்து

[ctx: #19058]
en: Timer enabled
ta_IN: டைமர் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: #19059]
en: Stop recording
ta_IN: பதிவு செய்வதை நிறுத்தவும்

[ctx: #19060]
en: Delete timer
ta_IN: டைமர் நீக்கு

[ctx: #19061]
en: Add timer
ta_IN: டைமர் சேர்க்கவும்

[ctx: #19062]
en: Sort by: Channel
ta_IN: வரிசைபடுத்து : சேனல்

[ctx: #19063]
en: Go to begin
ta_IN: தொடக்கத்திற்கு செல்

[ctx: #19064]
en: Go to end
ta_IN: முடிவிற்கு செல்லவும்

[ctx: #19067]
en: This event is already being recorded.
ta_IN: இந்த நிகழ்வை ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்டது.

[ctx: #19068]
en: This recording could not be deleted. Check the log for details.
ta_IN: இந்த பதிவை நீக்க முடியாது. விவரங்களுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்.

[ctx: #19071]
en: EPG update interval
ta_IN: EPG மேம்படுத்தல் இடைவெளி

[ctx: #19072]
en: Do not store the EPG in the database
ta_IN: தரவுத்தளத்தில் EPG சேமிக்க வேண்டாம்

[ctx: #19073]
en: Delay channel switch
ta_IN: தாமத சேனல் நிலைமாற்றி

[ctx: #19074]
en: Active:
ta_IN: செயலில்:

[ctx: #19075]
en: Name:
ta_IN: பெயர்:

[ctx: #19076]
en: Folder:
ta_IN: கோப்புறை:

[ctx: #19077]
en: Radio:
ta_IN: வானொலி:

[ctx: #19078]
en: Channel:
ta_IN: சேனல்:

[ctx: #19079]
en: Day:
ta_IN: நாள்:

[ctx: #19080]
en: Begin:
ta_IN: தொடக்கம்:

[ctx: #19081]
en: End:
ta_IN: முடிவு:

[ctx: #19082]
en: Priority:
ta_IN: முதன்மை:

[ctx: #19083]
en: Lifetime (days):
ta_IN: வாழ்நாள் (நாட்கள்):

[ctx: #19084]
en: First day:
ta_IN: முதல் நாள்:

[ctx: #19085]
en: Unknown channel %u
ta_IN: தெரியாத சேனல் %u

[ctx: #19086]
en: Mo-__-__-__-__-__-__
ta_IN: தி-__-__-__-__-__-__

[ctx: #19087]
en: __-Tu-__-__-__-__-__
ta_IN: __-செ-__-__-__-__-__

[ctx: #19088]
en: __-__-We-__-__-__-__
ta_IN: __-__-பு-__-__-__-__

[ctx: #19089]
en: __-__-__-Th-__-__-__
ta_IN: __-__-__-வி-__-__-__

[ctx: #19090]
en: __-__-__-__-Fr-__-__
ta_IN: __-__-__-__-வெ-__-__

[ctx: #19091]
en: __-__-__-__-__-Sa-__
ta_IN: __-__-__-__-__-ச-__

[ctx: #19092]
en: __-__-__-__-__-__-Su
ta_IN: __-__-__-__-__-__-ஞா

[ctx: #19093]
en: Mo-Tu-We-Th-Fr-__-__
ta_IN: தி-செ-பு-வி-வெ-__-__

[ctx: #19094]
en: Mo-Tu-We-Th-Fr-Sa-__
ta_IN: தி-செ-பு-வி-வெ-ச-__

[ctx: #19095]
en: Mo-Tu-We-Th-Fr-Sa-Su
ta_IN: தி-செ-பு-வி-வெ-ச-ஞா

[ctx: #19096]
en: __-__-__-__-__-Sa-Su
ta_IN: __-__-__-__-__-ச-ஞா

[ctx: #19097]
en: Enter the name for the recording
ta_IN: பதிவு பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #19098]
en: Warning
ta_IN: எச்சரிக்கை

[ctx: #19102]
en: Please switch to another channel.
ta_IN: மற்றொரு சேனல் மாற வேண்டும்.

[ctx: #19104]
en: Enter the name of the folder for the recording
ta_IN: பதிவு கோப்புறையின் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #19106]
en: Next timer on
ta_IN: அடுத்த டைமர்

[ctx: #19107]
en: at
ta_IN: இல்

[ctx: #19109]
en: Couldn't save timer. Check the log for details.
ta_IN: டைமர் சேமிக்க முடியவில்லை. விவரங்களுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்.

[ctx: #19110]
en: An unexpected error occurred. Try again later or check the log for details.
ta_IN: எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டது. மீண்டும் முயற்சிக்கவும் அல்லது விவரங்களுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்.

[ctx: #19111]
en: PVR backend error. Check the log for details.
ta_IN: PVR பின்தளத்தில் பிழை. விவரங்களுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்.

[ctx: #19114]
en: Version
ta_IN: பதிப்பு

[ctx: #19115]
en: Address
ta_IN: முகவரி

[ctx: #19116]
en: Disksize
ta_IN: வட்டு அளவு

[ctx: #19117]
en: Search for channels
ta_IN: சேனல்கள் தேடல்

[ctx: #19118]
en: Cannot use PVR functions while searching.
ta_IN: தேடல் போது PVR செயல்பாடுகளை பயன்படுத்த முடியாது.

[ctx: #19120]
en: Client number
ta_IN: கிளையன் எண்

[ctx: #19121]
en: Avoid repeats
ta_IN: மறுஇயக்கத்தை தவிர்க்கவும்

[ctx: #19122]
en: This timer is still recording. Are you sure you want to delete this timer?
ta_IN: இந்த டைமர் இன்னும் பதிவு செய்கிறது. நீங்கள் இந்த டைமரை நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: #19123]
en: Free to air channels only
ta_IN: இலவச ஒலிபரப்பிருக்கு மட்டுமே

[ctx: #19124]
en: Ignore present timers
ta_IN: தற்போதைய தைமர்களை புறக்கணிக்கவும்

[ctx: #19125]
en: Ignore present recordings
ta_IN: தற்போதைய பதிவுகளை புறக்கணிக்கவும்

[ctx: #19126]
en: Start time
ta_IN: தொடங்கும் நேரம்

[ctx: #19127]
en: End time
ta_IN: முடியும் நேரம்

[ctx: #19128]
en: Start date
ta_IN: தொடங்கும் தேதி

[ctx: #19129]
en: End date
ta_IN: முடியும் தேதி

[ctx: #19130]
en: Minimum duration
ta_IN: குறைந்தபட்ச காலம்

[ctx: #19131]
en: Maximum duration
ta_IN: அதிகபட்ச காலம்

[ctx: #19132]
en: Include unknown genres
ta_IN: அறியபடாத பிரிவுகளை சேர்த்துகொள்ளவும்

[ctx: #19133]
en: Search string
ta_IN: தேடல் சொல் சரம்

[ctx: #19134]
en: Include description
ta_IN: விளக்கத்தை சேர்த்து கொள்ளவும்

[ctx: #19135]
en: Case sensitive
ta_IN: எழுத்து உணர்வு

[ctx: #19136]
en: Channel unavailable
ta_IN: சேனல் கிடைக்கவில்லை

[ctx: #19137]
en: No groups defined
ta_IN: குழுக்கள் எதுவும் வரையறுக்கப்படவில்லை

[ctx: #19138]
en: Please create a group first
ta_IN: முதலில் ஒரு குழுவை உருவாக்கவும்

[ctx: #19139]
en: Name of the new group
ta_IN: புதிய குழுவின் பெயர்

[ctx: #19140]
en: Search...
ta_IN: தேடல்...

[ctx: #19141]
en: Group
ta_IN: குழு

[ctx: #19142]
en: Search guide
ta_IN: தேடல் வழிகாட்டி

[ctx: #19143]
en: Group management
ta_IN: குழு மேலாண்மை

[ctx: #19144]
en: No groups defined
ta_IN: குழுக்கள் எதுவும் வரையறுக்கப்படவில்லை

[ctx: #19145]
en: Grouped
ta_IN: குழுவாக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #19146]
en: Groups
ta_IN: குழுக்கள்

[ctx: #19147]
en: The PVR backend does not support this action. Check the log for details.
ta_IN: PVR பின்தளம் இந்த நடவடிக்கையை ஆதரிக்கவில்லை. விவரங்களுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்.

[ctx: #19148]
en: Channel
ta_IN: சேனல்

[ctx: #19149]
en: Mo
ta_IN: தி

[ctx: #19150]
en: Tu
ta_IN: செ

[ctx: #19151]
en: We
ta_IN: பு

[ctx: #19152]
en: Th
ta_IN: வி

[ctx: #19153]
en: Fr
ta_IN: வெ

[ctx: #19154]
en: Sa
ta_IN: ச

[ctx: #19155]
en: Su
ta_IN: ஞா

[ctx: #19156]
en: from
ta_IN: இருந்து

[ctx: #19157]
en: Next recording
ta_IN: அடுத்த பதிவு

[ctx: #19158]
en: Currently recording
ta_IN: தற்போது பதிவு

[ctx: #19159]
en: from
ta_IN: இருந்து

[ctx: #19160]
en: to
ta_IN: வரை

[ctx: #19162]
en: Recording active
ta_IN: பதிவு செயலில் உள்ளது

[ctx: #19163]
en: Recordings
ta_IN: பதிவகள்

[ctx: #19164]
en: Cannot start recording. Check the log for details.
ta_IN: பதிவை தொடங்க இயலவில்லை. விவரங்களுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்.

[ctx: #19165]
en: Switch
ta_IN: மாற்று

[ctx: #19166]
en: PVR information
ta_IN: PVR தகவல்

[ctx: #19167]
en: Scan for missing icons
ta_IN: காணாமல் போன சிறுபடங்களை ஸ்கேன் செய்யவும்

[ctx: #19169]
en: Hide video information box
ta_IN: வீடியோ தகவல் பெட்டியை மறைக்கவும்

[ctx: #19170]
en: Timeout when starting playback
ta_IN: பின்னணி தொடங்கும்போது காலாவதி செய்யவும்

[ctx: #19172]
en: Instant recording duration
ta_IN: உடனடி பதிவு காலம்

[ctx: #19173]
en: Default recording priority
ta_IN: முன்னிருப்பு பதிவு முன்னுரிமை

[ctx: #19174]
en: Default recording lifetime
ta_IN: முன்னிருப்பு பதிவு வாழ்நாள்

[ctx: #19175]
en: Margin at the start of a recording
ta_IN: பதிவு தொடக்கத்தின் விளிம்பு

[ctx: #19176]
en: Margin at the end of a recording
ta_IN: பதிவு முடிவின் விளிம்பு

[ctx: #19177]
en: Playback
ta_IN: பின்னணி

[ctx: #19178]
en: Show channel information when switching channels
ta_IN: சேனல்களை மாற்றும் போது சேனல் தகவல் காண்பிக்கவும்

[ctx: #19180]
en: TV
ta_IN: தொலைக்காட்சி

[ctx: #19181]
en: Menu/OSD
ta_IN: மெனு/OSD

[ctx: #19182]
en: Days to display in the EPG
ta_IN: EPG உள்ள காட்ட தேவைப்படும் நாட்கள்

[ctx: #19183]
en: Radio
ta_IN: வானொலி

[ctx: #19185]
en: Reset the PVR database
ta_IN: PVR தரவுத்தள மீட்டமைப்பு

[ctx: #19186]
en: All data in the PVR database is being erased
ta_IN: PVR தரவுத்தளத்தின் அனைத்து தரவுகளும் அழிக்கப்படம்

[ctx: #19187]
en: Reset the EPG database
ta_IN: EPG தரவுத்தள மீட்டமைப்பு

[ctx: #19188]
en: EPG is being reset
ta_IN: EPG மீட்டமைக்கப்படுகிறது

[ctx: #19189]
en: Continue last channel on startup
ta_IN: தொடக்கத்தில் கடந்த சேனலை தொடரவும்

[ctx: #19190]
en: Background
ta_IN: பின்னணி

[ctx: #19191]
en: PVR service
ta_IN: PVR சேவை

[ctx: #19192]
en: None of the connected PVR backends supports scanning for channels.
ta_IN: இணைக்கப்பட்டுள்ள ஒரு PVR பின்தலத்தினால்கூட சேனல்கள் ஸ்கேன் செய்வதை ஆதரிக்கவில்லை.

[ctx: #19193]
en: The channel scan cannot be started. Check the log for details.
ta_IN: சேனல் ஸ்கேன் தொடங்க முடியாது. விவரங்களுக்கு லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்.

[ctx: #19194]
en: Continue?
ta_IN: தொடரலாமா?

[ctx: #19195]
en: Client actions
ta_IN: கிளையன் நடவடிக்கைகள்

[ctx: #19196]
en: PVR client specific actions
ta_IN: PVR கிளையனுக்கு ஏற்ற நடவடிக்கைகள்

[ctx: #19197]
en: Recording started on: %s
ta_IN: பதிவு தொடங்கியது: %s

[ctx: #19198]
en: Recording finished on: %s
ta_IN: பதிவு முடிவுற்றது: %s

[ctx: #19199]
en: Channel manager
ta_IN: சேனல் மேலாளர்

[ctx: #19200]
en: EPG source:
ta_IN: EPG மூலம்:

[ctx: #19201]
en: Channel name:
ta_IN: சேனல் பெயர்:

[ctx: #19202]
en: Channel icon:
ta_IN: சேனல் குறுப்படம்:

[ctx: #19203]
en: Edit channel
ta_IN: சேனலை திருத்து

[ctx: #19204]
en: New channel
ta_IN: புதிய சேனல்

[ctx: #19205]
en: Group management
ta_IN: குழு மேலாண்மை

[ctx: #19206]
en: Activate EPG:
ta_IN: EPG செயலாக்கு:

[ctx: #19207]
en: Group:
ta_IN: குழு:

[ctx: #19208]
en: Enter the name of the new channel
ta_IN: புதிய சேனல் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #19209]
en: Kodi virtual backend
ta_IN: Kodi மெய்நிகர் பின்தளம்

[ctx: #19210]
en: Client
ta_IN: கிளையன்

[ctx: #19211]
en: Delete channel
ta_IN: சேனலை நீக்கு

[ctx: #19212]
en: This list contains changes
ta_IN: இந்த கோப்புறையில் மாற்றங்கள் உள்ளது

[ctx: #19213]
en: Select backend
ta_IN: பின்தளம் தேர்வு செய்க

[ctx: #19214]
en: Enter a valid URL for the new channel
ta_IN: புதிய சேனலுக்கு சரியான URL ஐ உள்ளிடவும்

[ctx: #19215]
en: The PVR backend does not support timers.
ta_IN: PVR பின்தளம் டைமர்கலை ஆதரிக்கவில்லை.

[ctx: #19216]
en: All radio channels
ta_IN: அனைத்து வானொலி சேனல்கள்

[ctx: #19217]
en: All TV channels
ta_IN: அனைத்து தொலைக்காட்சி சேனல்கள்

[ctx: #19218]
en: Visible
ta_IN: காணக்கூடியது

[ctx: #19219]
en: Ungrouped channels
ta_IN: குழுவாக்கபடாத சேனல்கள்

[ctx: #19220]
en: Channels in
ta_IN: உள்ள சேனல்கள்

[ctx: #19224]
en: Recording aborted
ta_IN: பதிவு நிறுத்தப்பட்டது

[ctx: #19225]
en: Recording scheduled
ta_IN: பதிவு திட்டமிடப்பட்டது

[ctx: #19226]
en: Recording started
ta_IN: பதிவு தொடங்கியது

[ctx: #19227]
en: Recording completed
ta_IN: பதிவு முடிவுற்றது

[ctx: #19228]
en: Recording deleted
ta_IN: பதிவு நீக்கப்பட்டது

[ctx: #19229]
en: Close channel OSD after switching channels
ta_IN: சேனல்களை மாற்றியபின் சேனல் OSDயை நிறுத்தவும்

[ctx: #19231]
en: Always use the channel order from the backend(s)
ta_IN: பின்தள(ங்கள்) சேனல் வரிசையை எப்போதும் உபயோகிக்கவும்

[ctx: #19232]
en: Clear search results
ta_IN: தேடுதல் முடிவுகளை அகற்றவும்

[ctx: #19233]
en: Display a notification on timer updates
ta_IN: டைமர் புதுப்பிக்களுக்க்கு ஒரு அறிவிப்பை காண்பிக்கவும்

[ctx: #19235]
en: PVR manager is starting up
ta_IN: PVR மேலாளர் துவங்குகிறது

[ctx: #19236]
en: Loading channels from clients
ta_IN: கிளையன்களிடமிருந்து சேனல்கள் இறக்குகிறது

[ctx: #19237]
en: Loading timers from clients
ta_IN: கிளையன்களிடமிருந்து டைமர்களை இறக்குகிறது

[ctx: #19238]
en: Loading recordings from clients
ta_IN: கிளையன்களிடமிருந்து பதிவுகளை இறக்குகிறது

[ctx: #19239]
en: Starting background threads
ta_IN: பின்புள தொடரிழைகலை துவங்குகிறது

[ctx: #19241]
en: The PVR manager has been enabled without any
ta_IN: எதுவுமில்லாது PVR மேலாளர் செயலாக்கபட்டுவிட்டது

[ctx: #19243]
en: in order to use the PVR functionality.
ta_IN: PVR செயல்பாடுகளை பயன்படுத்தவும்.

[ctx: #19244]
en: Backend idle time
ta_IN: பின்தள செயல்படா நேரம்

[ctx: #19245]
en: Set wakeup command (cmd [timestamp])
ta_IN: எழுப்பும் கட்டளையை அமைக்கவும் (cmd [நேரம்])

[ctx: #19246]
en: Wakeup before recording
ta_IN: பதிவு செய்யும் முன் எழுப்பவும்

[ctx: #19247]
en: Daily wakeup
ta_IN: தினமும் எழுப்பவும்

[ctx: #19248]
en: Daily wakeup time (HH:MM:SS)
ta_IN: தினமும் எழுப்பும் நேரம் (HH:MM:SS)

[ctx: #19249]
en: Filter channels
ta_IN: சேனல்களை வடிகட்டு

[ctx: #19250]
en: Loading EPG from database
ta_IN: தரவுத்தளத்திலிருந்து EPG யை இறக்குகிறது

[ctx: #19251]
en: Update EPG information
ta_IN: EPG தகவலை புதுப்பி

[ctx: #19252]
en: Schedule EPG update for this channel?
ta_IN: இந்த சந்நேல்லுக்கான EPG புதுப்பியை அட்டவணை செய்ய வேண்டுமா?

[ctx: #19253]
en: EPG update scheduled for channel
ta_IN: சேனலுக்கான EPG புதுப்பி அட்டவணை செய்யப்பட்டுள்ளது

[ctx: #19254]
en: EPG update failed for channel
ta_IN: சேனலுக்கான EPG புதுப்பித்தல் தோல்வி அடைந்துள்ளது

[ctx: #19255]
en: Start recording
ta_IN: பதிவை தொடங்கவும்

[ctx: #19256]
en: Stop recording
ta_IN: பதிவு செய்வதை நிறுத்தவும்

[ctx: #19257]
en: Lock channel
ta_IN: சேனலை பூட்டவும்

[ctx: #19258]
en: Unlock channel
ta_IN: சேனலை திறக்கவும்

[ctx: #19259]
en: Parental control
ta_IN: பெற்றோர் கட்டுப்பாடு

[ctx: #19260]
en: Unlock duration
ta_IN: இடைநேரத்தை திறக்கவும்

[ctx: #19261]
en: Change PIN
ta_IN: PIN மாற்றுக

[ctx: #19262]
en: Parental control. Enter PIN:
ta_IN: பெற்றோர் கட்டுப்பாடு. PIN உள்ளிடவும்:

[ctx: #19263]
en: Locked channel. Enter PIN:
ta_IN: சேனல் பூட்டப்பட்டுள்ளது. PIN உள்ளிடவும்:

[ctx: #19264]
en: Incorrect PIN
ta_IN: தவறான PIN

[ctx: #19265]
en: The entered PIN number was incorrect.
ta_IN: உள்ளிட்ட PIN எண் தவறானது.

[ctx: #19266]
en: Parental locked
ta_IN: பெற்றோர் கட்டுப்பாடு செய்துள்ளது

[ctx: #19267]
en: Parental locked:
ta_IN: பெற்றோர் கட்டுப்பாடு செய்துள்ளது:

[ctx: #19268]
en: Do not show 'no information available' labels
ta_IN: 'தகவல் இல்லை' சிட்டை காண்பிக்கவேண்டாம்.

[ctx: #19269]
en: Do not show 'connection lost' warnings
ta_IN: 'இணைப்பு இயலவில்லை' சிட்டை காண்பிக்கவேண்டாம்.

[ctx: #19272]
en: You need a tuner, backend software, and an
ta_IN: தங்களுக்கு ஒரு டியுனர், பின்தள மென்பொருள், மற்றும் இன்னொரு

[ctx: #19275]
en: Conflict warning
ta_IN: முரண்பாடு எச்சரிக்கை

[ctx: #19276]
en: Conflict error
ta_IN: முரண்பாடு பிழை

[ctx: #19277]
en: Recording conflict
ta_IN: பதிவு முரண்பாடு

[ctx: #19278]
en: Recording error
ta_IN: பதிவு பிழை

[ctx: #19279]
en: Client specific
ta_IN: கிளையனுக்கு ஏற்ப

[ctx: #19280]
en: Client specific settings
ta_IN: கிளையனுக்கு ஏற்ற அமைப்புகள்

[ctx: #19281]
en: Confirm channel switches by pressing OK
ta_IN: சரி அழுத்தி சேனல் மாற்றத்தை உறுதி செய்யவும்

[ctx: #19499]
en: Other/Unknown
ta_IN: மற்ற/அறியபடாத

[ctx: #19500]
en: Movie/Drama
ta_IN: திரைப்படம்/நாடகம்

[ctx: #19501]
en: Detective/Thriller
ta_IN: துப்பறியும்/திகில்

[ctx: #19502]
en: Adventure/Western/War
ta_IN: சாதனை/மேற்கு/போர்

[ctx: #19503]
en: Science Fiction/Fantasy/Horror
ta_IN: நவீன அறிவியல்/பேண்டஸி/திகில் படங்கள்

[ctx: #19504]
en: Comedy
ta_IN: நகைச்சுவை

[ctx: #19505]
en: Soap/Melodrama/Folkloric
ta_IN: நாடகம்/அதீத உணர்ச்சிகொண்ட/கிராமப்புற கதை

[ctx: #19506]
en: Romance
ta_IN: காதல் படங்கள

[ctx: #19507]
en: Serious/Classical/Religious/Historical Movie/Drama
ta_IN: தீவிர கதை/செம்மொழி/மத சார்ந்த/வரலாற்று திரைப்படம்/நாடகங்கள்

[ctx: #19508]
en: Adult Movie/Drama
ta_IN: வயது வந்தோர் திரைப்படம்/நாடகங்கள்

[ctx: #19516]
en: News/Current Affairs
ta_IN: செய்திகள்/தற்போதைய விவகாரங்கள்

[ctx: #19517]
en: News/Weather Report
ta_IN: செய்திகள்/வானிலை அறிக்கை

[ctx: #19518]
en: News Magazine
ta_IN: செய்தி இதழ்

[ctx: #19519]
en: Documentary
ta_IN: ஆவணப்படம்

[ctx: #19520]
en: Discussion/Interview/Debate
ta_IN: கலந்துரையாடல்/பேட்டி/விவாதம்

[ctx: #19532]
en: Show/Game Show
ta_IN: நிகழ்ச்சி/விளையாட்டு நிகழ்ச்சி

[ctx: #19533]
en: Game Show/Quiz/Contest
ta_IN: விளையாட்டு நிகழ்ச்சி/வினாடி வினா/போட்டி

[ctx: #19534]
en: Variety Show
ta_IN: பல்வேறு நிகழ்ச்சி

[ctx: #19535]
en: Talk Show
ta_IN: பேச்சு நிகழ்ச்சி

[ctx: #19548]
en: Sports
ta_IN: விளையாட்டு

[ctx: #19549]
en: Special Event
ta_IN: சிறப்பு நிகழ்வுகள்

[ctx: #19550]
en: Sport Magazine
ta_IN: விளையாட்டு இதழ்

[ctx: #19551]
en: Football
ta_IN: கால்பந்து

[ctx: #19552]
en: Tennis/Squash
ta_IN: டென்னிஸ்/ஸ்குவாஷ்

[ctx: #19553]
en: Team Sports
ta_IN: குழு விளையாட்டு

[ctx: #19554]
en: Athletics
ta_IN: உடற்பயிற்சி

[ctx: #19555]
en: Motor Sport
ta_IN: மோட்டார் விளையாட்டு

[ctx: #19556]
en: Water Sport
ta_IN: தண்ணீர் விளையாட்டு

[ctx: #19557]
en: Winter Sports
ta_IN: குளிர்கால விளையாட்டு

[ctx: #19558]
en: Equestrian
ta_IN: குதிரைதாண்டு

[ctx: #19559]
en: Martial Sports
ta_IN: வீர விளையாட்டு

[ctx: #19564]
en: Children's/Youth Programmes
ta_IN: குழந்தைகள் / இளைஞர்கள் நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #19565]
en: Pre-school Children's Programmes
ta_IN: முன்-பள்ளி குழந்தைகள் நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #19566]
en: Entertainment Programmes for 6 to 14
ta_IN: 6 முதல் 14 வரையோருக்கான பொழுதுபோக்கு நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #19567]
en: Entertainment Programmes for 10 to 16
ta_IN: 10 முதல் 16 வரையோருக்கான பொழுதுபோக்கு நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #19568]
en: Informational/Educational/School Programme
ta_IN: தகவல்/கல்வி/ பள்ளி நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #19569]
en: Cartoons/Puppets
ta_IN: கார்ட்டூன்கள்/பாவைக்கூத்து

[ctx: #19580]
en: Music/Ballet/Dance
ta_IN: இசை/பாலே/நடனம்

[ctx: #19581]
en: Rock/Pop
ta_IN: ராக்கு/பாப்பு

[ctx: #19582]
en: Serious/Classical Music
ta_IN: தீவிரமான/செம்மொழி இசை

[ctx: #19583]
en: Folk/Traditional Music
ta_IN: நாட்டுப்புறம்/பாரம்பரியமான இசை

[ctx: #19584]
en: Musical/Opera
ta_IN: இசை/ஓபரா

[ctx: #19585]
en: Ballet
ta_IN: பாலே

[ctx: #19596]
en: Arts/Culture
ta_IN: கலை/கலாச்சாரம்

[ctx: #19597]
en: Performing Arts
ta_IN: கலை நிகழ்ச்சி

[ctx: #19598]
en: Fine Arts
ta_IN: நுண்கலை

[ctx: #19599]
en: Religion
ta_IN: மதம்

[ctx: #19600]
en: Popular Culture/Traditional Arts
ta_IN: புகழ்பெற்ற கலாசாரம்/பாரம்பரியமான கலை

[ctx: #19601]
en: Literature
ta_IN: இலக்கியம்

[ctx: #19602]
en: Film/Cinema
ta_IN: திரைப்படம்/சினிமா

[ctx: #19603]
en: Experimental Film/Video
ta_IN: சோதனை திரைப்படம்/வீடியோ

[ctx: #19604]
en: Broadcasting/Press
ta_IN: ஒலிபரப்பு/பிரஸ்

[ctx: #19605]
en: New Media
ta_IN: புதிய ஊடகம்

[ctx: #19606]
en: Arts/Culture Magazines
ta_IN: கலை/கலாச்சார இதழ்கள்

[ctx: #19607]
en: Fashion
ta_IN: ஃபேஷன்

[ctx: #19612]
en: Social/Political/Economics
ta_IN: சமூகம்/அரசியல்/பொருளாதாரம்

[ctx: #19613]
en: Magazines/Reports/Documentary
ta_IN: இதழ்கள்/அறிக்கைகள்/ஆவணப்படம்

[ctx: #19614]
en: Economics/Social Advisory
ta_IN: பொருளாதாரம்/சமூக ஆலோசனை

[ctx: #19615]
en: Remarkable People
ta_IN: குறிப்பிடத்தக்க மக்கள்

[ctx: #19628]
en: Education/Science/Factual
ta_IN: கல்வி/அறிவியல்/உண்மை

[ctx: #19629]
en: Nature/Animals/Environment
ta_IN: இயற்கை/விலங்குகள்/சுற்றுச்சூழல்

[ctx: #19630]
en: Technology/Natural Sciences
ta_IN: தொழில்நுட்பம்/இயற்கை அறிவியல்

[ctx: #19631]
en: Medicine/Physiology/Psychology
ta_IN: மருத்துவம்/சரீரசாஸ்திரம்/உளவியல்

[ctx: #19632]
en: Foreign Countries/Expeditions
ta_IN: வெளிநாடுகள்/விண்வெளி பயணம்

[ctx: #19633]
en: Social/Spiritual Sciences
ta_IN: சமூகம்/ஆன்மீக அறிவியல்

[ctx: #19634]
en: Further Education
ta_IN: மேலும் கல்வி

[ctx: #19635]
en: Languages
ta_IN: மொழி

[ctx: #19644]
en: Leisure/Hobbies
ta_IN: ஓய்வு/பொழுதுபோக்குகள்

[ctx: #19645]
en: Tourism/Travel
ta_IN: சுற்றுலா/பயணம்

[ctx: #19646]
en: Handicraft
ta_IN: கைவினை

[ctx: #19647]
en: Motoring
ta_IN: மோட்டாரிங்கு

[ctx: #19649]
en: Cooking
ta_IN: சமையல்

[ctx: #19650]
en: Advertisement/Shopping
ta_IN: விளம்பரம்/ஷாப்பிங்

[ctx: #19651]
en: Gardening
ta_IN: தோட்டம்

[ctx: #19660]
en: Special Characteristics
ta_IN: சிறப்பு இயல்புகள்

[ctx: #19661]
en: Original Language
ta_IN: அசல் மொழி

[ctx: #19662]
en: Black & White
ta_IN: கருப்பு & வெள்ளை

[ctx: #19663]
en: Unpublished
ta_IN: வெளியிடப்படாத

[ctx: #19664]
en: Live Broadcast
ta_IN: நேரடி ஒளிபரப்பு

[ctx: #19676]
en: Drama
ta_IN: நாடகம்

[ctx: #19677]
en: Detective/Thriller
ta_IN: துப்பறியும்/திகில்

[ctx: #19678]
en: Adventure/Western/War
ta_IN: சாதனை/மேற்கு/போர்

[ctx: #19679]
en: Science Fiction/Fantasy/Horror
ta_IN: நவீன அறிவியல்/பேண்டஸி/திகில் படங்கள்

[ctx: #19680]
en: Comedy
ta_IN: நகைச்சுவை

[ctx: #19681]
en: Soap/Melodrama/Folkloric
ta_IN: நாடகம்/அதீத உணர்ச்சிகொண்ட/கிராமப்புற கதை

[ctx: #19682]
en: Romance
ta_IN: காதல் படங்கள

[ctx: #19683]
en: Serious/ClassicalReligion/Historical
ta_IN: தீவிர / மதம் செம்மொழி / வரலாற்று

[ctx: #19684]
en: Adult
ta_IN: பெரியோர்

[ctx: #20000]
en: Saved music folder
ta_IN: சேமித்த இசை கோப்புறை

[ctx: #20001]
en: Use external DVD player
ta_IN: வெளி டிவிடி வாசிப்பானை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #20002]
en: External DVD player
ta_IN: வெளி டிவிடி வாசிப்பான்

[ctx: #20003]
en: Trainers folder
ta_IN: பயிற்சியாளர்கள் கோப்புறை

[ctx: #20004]
en: Screenshot folder
ta_IN: திரை கோப்புறை

[ctx: #20006]
en: Playlists folder
ta_IN: பட்டியல் கோப்புறை

[ctx: #20007]
en: Recordings
ta_IN: பதிவகள்

[ctx: #20008]
en: Screenshots
ta_IN: திரைக்காட்சிகள்

[ctx: #20009]
en: Use Kodi
ta_IN: Kodi பயன்படுத்தவும்

[ctx: #20011]
en: Music playlists
ta_IN: இசை பட்டியல்

[ctx: #20012]
en: Video playlists
ta_IN: வீடியோ பட்டியல்கள்

[ctx: #20013]
en: Do you wish to launch the game?
ta_IN: நீங்கள் விளையாட்டை தொடங்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #20014]
en: Sort by: Playlist
ta_IN: வரிசைபடுத்து : பட்டியல்படி

[ctx: #20015]
en: Remote thumb
ta_IN: சிறு உருவம் நீக்கு

[ctx: #20016]
en: Current thumb
ta_IN: தற்போதைய சிறு உருவம்

[ctx: #20017]
en: Local thumb
ta_IN: உள்ளூர் சிறு உருவம்

[ctx: #20018]
en: No thumb
ta_IN: சிறு உருவம் இல்லை

[ctx: #20019]
en: Choose thumbnail
ta_IN: சிறுபடம் தேர்வுசெய்

[ctx: #20023]
en: Conflict
ta_IN: மோதல்

[ctx: #20024]
en: Scan new
ta_IN: புதிய தேடல்

[ctx: #20025]
en: Scan all
ta_IN: அனைத்தையும் தேடு

[ctx: #20026]
en: Region
ta_IN: பகுதி

[ctx: #20037]
en: Summary
ta_IN: சுருக்கம்

[ctx: #20038]
en: Lock music window
ta_IN: இசை சாளரத்தை பூட்டு

[ctx: #20039]
en: Lock videos window
ta_IN: வீடியோக்கள் சாளரத்தை பூட்டு

[ctx: #20040]
en: Lock pictures window
ta_IN: படங்கள் சாளரத்தை பூட்டு

[ctx: #20041]
en: Lock programs & scripts windows
ta_IN: நிரல்கள் & ஸ்கிரிப்ட்கள் சாளரத்தை பூட்டு

[ctx: #20042]
en: Lock file manager
ta_IN: கோப்பு மேலாளர் பூட்டவும்

[ctx: #20043]
en: Lock settings
ta_IN: அமைப்புகளை பூட்டவும்

[ctx: #20044]
en: Start fresh
ta_IN: புதிதாக தொடங்கு

[ctx: #20045]
en: Enter master mode
ta_IN: மாஸ்டர் முறை உள்ளிடவும்

[ctx: #20046]
en: Leave master mode
ta_IN: மாஸ்டர் முறை விட்டு வெளியேறவும்

[ctx: #20047]
en: Create profile '%s'?
ta_IN: '%s' சுயவிவரத்தை உருவாக்க வேண்டுமா?

[ctx: #20048]
en: Start with fresh settings
ta_IN: புதிய அமைப்புகளை கொண்டு தொடங்கவும்

[ctx: #20049]
en: Best available
ta_IN: சிறந்ததாக கிடைக்கக்கூடியது

[ctx: #20050]
en: Auto-switch between 16x9 and 4x3
ta_IN: 16x9 மற்றும் 4x3 இடையே தானாக மாற்றுவும்

[ctx: #20051]
en: Treat stacked files as single file
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை ஒற்றை கோப்பாக பாவிக்கவும்

[ctx: #20052]
en: Caution
ta_IN: எச்சரிக்கை

[ctx: #20053]
en: Left master mode
ta_IN: மாஸ்டர் முறையை விட்டு விலகிவிட்டது

[ctx: #20054]
en: Entered master mode
ta_IN: மாஸ்டர் முறையில் உள்ளிடபட்டுள்ளது

[ctx: #20055]
en: Allmusic.com thumb
ta_IN: Allmusic.com சிறுபடம்

[ctx: #20057]
en: Remove thumbnail
ta_IN: சிறு படத்தை நீக்கு

[ctx: #20058]
en: Add profile...
ta_IN: சுயவிவரத்தை சேர்க்கவும்...

[ctx: #20059]
en: Query info for all albums
ta_IN: அனைத்து ஆல்பங்களின் தகவலகளை சேகரி

[ctx: #20060]
en: Media info
ta_IN: ஊடக தகவல்

[ctx: #20061]
en: Separate
ta_IN: தனித்தனி

[ctx: #20062]
en: Shares with default
ta_IN: முன்னிருப்பு கொண்ட பங்கு செய்க

[ctx: #20063]
en: Shares with default (read only)
ta_IN: முன்னிருப்பு கொண்ட பங்கு செய்க (படிக்க மட்டுமே)

[ctx: #20064]
en: Copy default
ta_IN: முன்னிருப்பு நகல் எடுத்தல்

[ctx: #20065]
en: Profile picture
ta_IN: சுயவிவர படம்

[ctx: #20066]
en: Lock preferences
ta_IN: முன்னுரிமைகளை பூட்டவும்

[ctx: #20067]
en: Edit profile
ta_IN: சுயவிவரத்தை திருத்து

[ctx: #20068]
en: Profile lock
ta_IN: சுயவிவரத்தை பூட்டு

[ctx: #20069]
en: Could not create folder
ta_IN: கோப்புறையை உருவாக்க முடியவில்லை

[ctx: #20070]
en: Profile directory
ta_IN: சுயவிவர கோப்புறை

[ctx: #20071]
en: Start with fresh media sources
ta_IN: புதிய ஊடகங்கள் கொண்டு தொடங்கவும்

[ctx: #20072]
en: Make sure the selected folder is writable
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புறை எழுதக்கூடியதாக இல்லை என உறுதி செய்க

[ctx: #20073]
en: and that the new folder name is valid
ta_IN: மற்றும் அந்த புதிய கோப்புறை பெயர் சரியானது

[ctx: #20074]
en: MPAA rating
ta_IN: எம்பிஎஎ மதிப்பீடு

[ctx: #20075]
en: Enter master lock code
ta_IN: மாஸ்டர் பூட்டு குறியீடு உள்ளிடவும்

[ctx: #20076]
en: Ask for master lock code on startup
ta_IN: தொடக்கத்தில் மாஸ்டர் பூட்டு குறியீடு கேட்கவும்

[ctx: #20077]
en: Skin settings
ta_IN: அலங்கார அமைப்புகள்

[ctx: #20078]
en: - no link set -
ta_IN: - தொகுப்பு இணைப்பு இல்லை -

[ctx: #20079]
en: Enable animations
ta_IN: அனிமேஷன் செயல்படுத்தவும்

[ctx: #20080]
en: Disable RSS during music
ta_IN: இசை வாசிக்கும்போது RSS ஐ முடக்கவும்

[ctx: #20081]
en: Enable shortcut buttons
ta_IN: குறுக்குவழி பொத்தான்கள் செயல்படுத்தவும்

[ctx: #20082]
en: Show programs in main menu
ta_IN: பிரதான மெனுவில் நிரல்களை காண்பி

[ctx: #20083]
en: Show music info
ta_IN: இசை தகவல் காண்பி

[ctx: #20084]
en: Show weather info
ta_IN: வானிலை தகவல் காண்பி

[ctx: #20085]
en: Show system info
ta_IN: கணினி தகவல் காண்பி

[ctx: #20088]
en: Weather info
ta_IN: வானிலை தகவல்கள்

[ctx: #20089]
en: Drive space free
ta_IN: நிலைவட்டின் மீதமுள்ள இடம்

[ctx: #20090]
en: Enter the name of an existing share
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள பங்கு பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #20091]
en: Lock code
ta_IN: பூட்டு குறி

[ctx: #20092]
en: Load profile
ta_IN: சுயவிவரத்தை ஏற்றவும்

[ctx: #20093]
en: Profile name
ta_IN: சுயவிவர பெயர்

[ctx: #20094]
en: Media sources
ta_IN: ஊடகங்கள்

[ctx: #20095]
en: Enter profile lock code
ta_IN: சுயவிவர பூட்டு குறியீடு உள்ளிடவும்

[ctx: #20096]
en: Login screen
ta_IN: புகுபதிகை திரை

[ctx: #20097]
en: Fetching album info
ta_IN: ஆல்பம் தகவல் எடுக்கிறது

[ctx: #20098]
en: Fetching info for album
ta_IN: ஆல்பம் தகவல் எடுக்கிறது

[ctx: #20099]
en: Can't rip CD or track while playing from CD
ta_IN: குறுவட்டிலிருந்து வாசிக்கப்படும் போது குறுவட்டு அல்லது பாடல் தடத்தை கோப்பிறக்கம் செய்ய முடியாது

[ctx: #20100]
en: Master lock code and settings
ta_IN: மாஸ்டர் பூட்டு குறியீடு மற்றும் அமைப்புகள்

[ctx: #20101]
en: Entering master lock code always enables master mode
ta_IN: மாஸ்டர் பூட்டு குறியீடு உள்ளிடு எப்போதும் மாஸ்டர் முறை செயல்படுத்துகிறது

[ctx: #20102]
en: or copy from default?
ta_IN: அல்லது முன்னிருப்பு இருந்து நகல் எடுக்கவும்?

[ctx: #20103]
en: Save changes to profile?
ta_IN: சுயவிவர மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டுமா?

[ctx: #20104]
en: Old settings found.
ta_IN: பழைய அமைப்புகள் காணப்படுகின்றன.

[ctx: #20105]
en: Do you want to use them?
ta_IN: நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #20106]
en: Old media sources found.
ta_IN: பழைய ஊடகங்கள் காணப்படுகின்றன.

[ctx: #20107]
en: Separate (locked)
ta_IN: தனித்தனி (பூட்டப்பட்டுள்ளது)

[ctx: #20108]
en: Root
ta_IN: ஆணிவேர்

[ctx: #20109]
en: Zoom
ta_IN: பெரிதாக்கு

[ctx: #20110]
en: UPnP settings
ta_IN: UPnP அமைப்புக்கள்

[ctx: #20111]
en: Autostart UPnP client
ta_IN: UPnP கிளையன் தன்னியக்கத் தொடக்கம்

[ctx: #20112]
en: Last login: %s
ta_IN: கடைசியாக உள்நுழைந்தது: %s

[ctx: #20113]
en: Never logged on
ta_IN: எப்போதும் உள்நுளைந்ததில்லை

[ctx: #20114]
en: Profile %i / %i
ta_IN: சுயவிவரம் %i / %i

[ctx: #20115]
en: User login / Select a profile
ta_IN: பயனர் புகுபதிவு / சுயவிவரத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: #20116]
en: Use lock on login screen
ta_IN: உள்நுழைவு திரையில் பூட்டு பயன்படுத்தவும்

[ctx: #20117]
en: Invalid lock code.
ta_IN: தவறான பூட்டு குறியீடு.

[ctx: #20118]
en: This requires the master lock to be set.
ta_IN: இதற்க்கு மாஸ்டர் பூட்டு அமைக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்

[ctx: #20119]
en: Would you like to set it now?
ta_IN: நீங்கள் இப்போது அமைக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #20120]
en: Loading program information
ta_IN: நிரல் தகவலை ஏற்றுகிறது

[ctx: #20121]
en: Party on!
ta_IN: கும்மாளம் தொடங்கு!

[ctx: #20122]
en: True
ta_IN: உண்மை

[ctx: #20123]
en: Mixing drinks
ta_IN: பானங்கள் கலக்கபடுகின்றன

[ctx: #20124]
en: Filling glasses
ta_IN: கோப்பையில் நிரோப்பபடுகின்றன

[ctx: #20125]
en: Logged on as
ta_IN: உள்நுளையப்பட்டுள்ளது

[ctx: #20126]
en: Log off
ta_IN: விடுபதிகை

[ctx: #20128]
en: Go to root
ta_IN: ஆணிவேருக்கு செல்லவும்

[ctx: #20129]
en: Weave
ta_IN: நெய்யவும்

[ctx: #20130]
en: Weave (inverted)
ta_IN: நெய்யவும் (தலைகீழாக)

[ctx: #20131]
en: Blend
ta_IN: கலக்கவும்

[ctx: #20132]
en: Restart video
ta_IN: வீடியோ மறுதுவக்கம்

[ctx: #20133]
en: Edit network location
ta_IN: பிணைய இடம் திருத்து

[ctx: #20134]
en: Remove network location
ta_IN: பிணைய இடம் அகற்று

[ctx: #20135]
en: Do you want to scan the folder?
ta_IN: நீங்கள் கோப்புறையை ஸ்கேன் செய்ய வேண்டுமா?

[ctx: #20136]
en: Memory unit
ta_IN: நினைவக அலகு

[ctx: #20137]
en: Memory unit mounted
ta_IN: நினைவக அலகு ஏற்றப்பட்டது

[ctx: #20138]
en: Unable to mount memory unit
ta_IN: நினைவக அலகு ஏற்ற முடியவில்லை

[ctx: #20139]
en: In port %i, slot %i
ta_IN: துறை %i, ஸ்லாட் %i

[ctx: #20140]
en: Lock screensaver
ta_IN: திரைசெமிப்பானை பூட்டவும்

[ctx: #20141]
en: Set
ta_IN: அமைக்கவும்

[ctx: #20142]
en: Username
ta_IN: பயனர்பெயர்

[ctx: #20143]
en: Enter password for
ta_IN: கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

[ctx: #20144]
en: Shutdown timer
ta_IN: பணிநிறுத்தம் டைமர்

[ctx: #20145]
en: Shutdown interval (in minutes)
ta_IN: பணிநிறுத்தம் இடைவெளி (நிமிடங்களில்)

[ctx: #20146]
en: Started, shutdown in %im
ta_IN: தொடங்கியது, %im பணிநிறுத்தம்

[ctx: #20147]
en: Shutdown in 30 minutes
ta_IN: 30 நிமிடங்களில் பணிநிறுத்தம்

[ctx: #20148]
en: Shutdown in 60 minutes
ta_IN: 60 நிமிடங்களில் பணிநிறுத்தம்

[ctx: #20149]
en: Shutdown in 120 minutes
ta_IN: 120 நிமிடங்களில் பணிநிறுத்தம்

[ctx: #20150]
en: Custom shutdown timer
ta_IN: பணிநிறுத்தம் நேர தனிபயன்

[ctx: #20151]
en: Cancel shutdown timer
ta_IN: பணிநிறுத்தம் நேர ரத்து

[ctx: #20152]
en: Lock preferences for %s
ta_IN: %s முன்னுரிமைகளை பூட்டவும்

[ctx: #20153]
en: Browse...
ta_IN: உலாவு...

[ctx: #20154]
en: Summary information
ta_IN: சுருக்கமாக தகவல்

[ctx: #20155]
en: Storage information
ta_IN: சேமிப்பு தகவல்

[ctx: #20156]
en: Hard disk information
ta_IN: நிலை வட்டு தகவல்

[ctx: #20157]
en: DVD-ROM information
ta_IN: DVD-ROM தகவல்

[ctx: #20158]
en: Network information
ta_IN: பிணைய தகவல்

[ctx: #20159]
en: Video information
ta_IN: நிகழ்பட தகவல்கள்

[ctx: #20160]
en: Hardware information
ta_IN: வன்பொருள் தகவல்

[ctx: #20161]
en: Total
ta_IN: மொத்தம்

[ctx: #20162]
en: Used
ta_IN: பயன்படுத்தப்பட்டது

[ctx: #20163]
en: of
ta_IN: உள்ள

[ctx: #20164]
en: Locking not supported
ta_IN: பூட்டுதல் ஆதரவு இல்லை

[ctx: #20165]
en: Not locked
ta_IN: பூட்டப்பட வில்லை

[ctx: #20166]
en: Locked
ta_IN: பூட்டப்பட்டுள்ளது

[ctx: #20167]
en: Frozen
ta_IN: நிலையாக்கப்பட்டன

[ctx: #20168]
en: Requires reset
ta_IN: மீளமை தேவை

[ctx: #20169]
en: Week
ta_IN: வாரம்

[ctx: #20170]
en: Line
ta_IN: வரிசை

[ctx: #20171]
en: Windows network (SMB)
ta_IN: விண்டோஸ் பிணையம் (SMB)

[ctx: #20172]
en: XBMSP server
ta_IN: XBMSP சேவையகம்

[ctx: #20173]
en: FTP server
ta_IN: FTP சேவையகம்

[ctx: #20174]
en: iTunes music share (DAAP)
ta_IN: ஐடியூன்ஸ் இசை பங்கு (DAAP)

[ctx: #20175]
en: UPnP server
ta_IN: UPnP சேவையகம்

[ctx: #20176]
en: Show video info
ta_IN: வீடியோ தகவல் காண்பி

[ctx: #20177]
en: Done
ta_IN: முடித்துவிட்டது

[ctx: #20178]
en: Shift
ta_IN: மாற்று

[ctx: #20179]
en: Caps Lock
ta_IN: பெரியெழுத்து

[ctx: #20180]
en: Symbols
ta_IN: குறியீடுகள்

[ctx: #20181]
en: Backspace
ta_IN: பின் நகர்வு

[ctx: #20182]
en: Space
ta_IN: நகர்வு

[ctx: #20183]
en: Reload skin
ta_IN: அலங்காரம் மறுஏற்றம்

[ctx: #20184]
en: Rotate pictures using EXIF information
ta_IN: EXIF தகவலை பயன்படுத்தி படங்களை சுழற்று

[ctx: #20185]
en: Use poster view styles for TV shows
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளுக்கு சுவரொட்டி காட்சி வடிவங்களை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #20186]
en: Please wait
ta_IN: தயவு செய்து காத்திருக்கவும்

[ctx: #20188]
en: Announce library updates via UPnP
ta_IN: UPnP வழியாக நூலகம் மேம்படுத்தல்கள் அறிவிக்கவும்

[ctx: #20189]
en: Enable auto scrolling for plot & review
ta_IN: வரை மற்றும் மதிப்பாய்வுகாக தானாக உருட்டுதலை இயக்குக

[ctx: #20190]
en: Custom
ta_IN: தனிப்பயன்

[ctx: #20191]
en: Enable debug logging
ta_IN: பிழைநீக்கு பதிவை செயல்படுத்தவும்

[ctx: #20192]
en: Download additional information during updates
ta_IN: மேம்படுத்தல் செய்யும் போது கூடுதல் தகவல் தரவிறக்கம் செய்யவும்

[ctx: #20193]
en: Default service for album information
ta_IN: ஆல்பம் தகவற்கான முன்னிருப்பு சேவை

[ctx: #20194]
en: Default service for artist information
ta_IN: கலைஞர் தகவற்கான முன்னிருப்பு சேவை

[ctx: #20195]
en: Change scraper
ta_IN: வலைசுரண்டி மாற்றுக

[ctx: #20196]
en: Export music library
ta_IN: இசை நூலகத்தை ஏற்றுமதி செய்க

[ctx: #20197]
en: Import music library
ta_IN: இசை நூலகத்தை இறக்குமதி செய்க

[ctx: #20198]
en: No artist found!
ta_IN: ஒரு கலைஞர்கூட இல்லை!

[ctx: #20199]
en: Downloading artist info failed
ta_IN: கலைஞர் தகவல் பதிவிறக்கும் தோல்வி

[ctx: #20240]
en: Android music
ta_IN: அண்ட்ராய்டு இசை

[ctx: #20241]
en: Android videos
ta_IN: அண்ட்ராய்டு வீடியோக்கள்

[ctx: #20242]
en: Android pictures
ta_IN: அண்ட்ராய்டு படங்கள்

[ctx: #20243]
en: Android photos
ta_IN: அண்ட்ராய்டு படங்கள்

[ctx: #20244]
en: Android Apps
ta_IN: அண்ட்ராய்டு நிரல்கள்

[ctx: #20250]
en: Party on! (videos)
ta_IN: கும்மாளம் தொடங்கு! (வீடியோக்கள்)

[ctx: #20251]
en: Mixing drinks (videos)
ta_IN: கலப்பு பானங்கள் (வீடியோக்கள்)

[ctx: #20252]
en: Filling glasses (videos)
ta_IN: பூர்த்தி கண்ணாடிகள் (வீடியோக்கள்)

[ctx: #20253]
en: WebDAV server (HTTP)
ta_IN: WebDAV சேவையகம் (HTTP)

[ctx: #20254]
en: WebDAV server (HTTPS)
ta_IN: WebDAV சேவையகம் (HTTPS)

[ctx: #20255]
en: First logon, edit your profile
ta_IN: முதலில் உள்நுழைவு செய்க, உங்கள் சுயவிவரத்தை திருத்தவும்

[ctx: #20256]
en: HTS Tvheadend client
ta_IN: HTS Tvheadend பயனகம்

[ctx: #20257]
en: VDR Streamdev client
ta_IN: VDR Streamdev பயனகம்

[ctx: #20258]
en: MythTV client
ta_IN: MythTV பயனகம்

[ctx: #20259]
en: Network Filesystem (NFS)
ta_IN: பிணைய கோப்பமைப்பு (NFS)

[ctx: #20260]
en: Secure Shell (SSH/SFTP)
ta_IN: பாதுகாப்பான ஷெல் (SSH / SFTP)

[ctx: #20261]
en: Apple Filing Protocol (AFP)
ta_IN: ஆப்பிள் தாக்கல் நெறிமுறை (AFP)

[ctx: #20300]
en: Web server directory (HTTP)
ta_IN: வலை சேவையகம் அடைவு (HTTP)

[ctx: #20301]
en: Web server directory (HTTPS)
ta_IN: வலை சேவையகம் அடைவு (HTTPS)

[ctx: #20302]
en: Unable to write to folder:
ta_IN: கோப்புறையை எழுத முடியவில்லை:

[ctx: #20303]
en: Do you want to skip and proceed?
ta_IN: நீங்கள் இதை தவிர்த்து மற்றும் தொடர வேண்டுமா?

[ctx: #20304]
en: RSS Feed
ta_IN: RSS ஊட்டம்

[ctx: #20307]
en: Secondary DNS
ta_IN: இரண்டாம் DNS

[ctx: #20308]
en: DHCP server:
ta_IN: DHCP சேவையகம்

[ctx: #20309]
en: Make new folder
ta_IN: புதிய கோப்புறை செய்க

[ctx: #20311]
en: Unknown or onboard (protected)
ta_IN: தெரியாத அல்லது உள்ளது (பாதுக்கக்கபட்டுள்ளது)

[ctx: #20314]
en: Videos - Library
ta_IN: வீடியோகல் - நூலகம்

[ctx: #20316]
en: Sort by: ID
ta_IN: வரிசைபடுத்து : ஐடி

[ctx: #20317]
en: Scanning movies using %s
ta_IN: %s உபயோகித்து திரைப்படங்களை ஸ்கேன் செய்கிறது

[ctx: #20318]
en: Scanning music videos using %s
ta_IN: %s உபயோகித்து இசை வீடியோக்களை ஸ்கேன் செய்கிறது

[ctx: #20319]
en: Scanning tvshows using %s
ta_IN: %s உபயோகித்து தொலைக்காட்சி நிகழ்சிகளை ஸ்கேன் செய்கிறது

[ctx: #20320]
en: Scanning artists using %s
ta_IN: %s உபயோகித்து நடிகர்களை ஸ்கேன் செய்கிறது

[ctx: #20321]
en: Scanning albums using %s
ta_IN: %s உபயோகித்து ஆல்பம்கலை ஸ்கேன் செய்கிறது

[ctx: #20324]
en: Play part...
ta_IN: பகுதியை வாசிக்கவும்...

[ctx: #20325]
en: Calibration reset
ta_IN: அளவுத்திருத்தம் மீட்டமைக்கவும்

[ctx: #20326]
en: This will reset the calibration values for %s
ta_IN: %s உடைய அளவீடு மதிப்புகள் மீட்டமைக்கப்படும்

[ctx: #20328]
en: Browse for destination
ta_IN: சேருமிடத்திற்காக உலாவு

[ctx: #20329]
en: Movies are in separate folders that match the movie title
ta_IN: பொருந்தமான திரைப்பட தலைப்பின் திரைப்படங்கள் தனி கோப்புறைகளில் உள்ளன

[ctx: #20330]
en: Use folder names for lookups
ta_IN: தேடுதலுக்கு கோப்புறை பெயர்களை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #20331]
en: File
ta_IN: கோப்பு

[ctx: #20332]
en: Use file or folder names in lookups?
ta_IN: தேடுதலுக்கு கோப்பு அல்லது கோப்புறை பெயர்களை பயன்படுத்தவா?

[ctx: #20333]
en: Set content
ta_IN: உள்ளடக்கத்தை அமைக்கவும்

[ctx: #20334]
en: Folder
ta_IN: கோப்புறை

[ctx: #20335]
en: Look for content recursively?
ta_IN: மீண்டும் மீண்டும் உள்ளடக்கத்திற்காக பார்க்கவும் ?

[ctx: #20336]
en: Unlock sources
ta_IN: மூலம் பூட்டை திறக்கவும்

[ctx: #20337]
en: Actor
ta_IN: கலைஞர்

[ctx: #20338]
en: Movie
ta_IN: திரைப்படம்

[ctx: #20339]
en: Director
ta_IN: இயக்குநர்

[ctx: #20340]
en: Do you want to remove all items within
ta_IN: நீங்கள் இதனுள்ள அனைத்து பொருட்களை அகற்ற வேண்டுமா?

[ctx: #20341]
en: this path from the Kodi library?
ta_IN: Kodi நூலகத்தின் இந்த பாதை?

[ctx: #20342]
en: Movies
ta_IN: திரைப்படங்கள்

[ctx: #20343]
en: TV shows
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #20344]
en: This directory contains
ta_IN: இந்த கோப்புறையில் உள்ளது

[ctx: #20345]
en: Run automated scan
ta_IN: தானியங்கி ஸ்கேன் இயக்கவும்

[ctx: #20346]
en: Scan recursively
ta_IN: மீண்டும் மீண்டும் ஸ்கேன் செய்யவும்

[ctx: #20347]
en: as
ta_IN: என

[ctx: #20348]
en: Directors
ta_IN: இயக்குனர்கள்

[ctx: #20349]
en: No video files found in this path!
ta_IN: வீடியோ கோப்புகள் இந்த பாதையில் காணப்படவில்லை !

[ctx: #20350]
en: votes
ta_IN: வாக்குகள்

[ctx: #20351]
en: TV show information
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தகவல்

[ctx: #20352]
en: Episode information
ta_IN: அத்தியாய தகவல்

[ctx: #20353]
en: Loading TV show details
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி விவரங்கள் ஏற்றபடுகின்றது

[ctx: #20354]
en: Fetching episode guide
ta_IN: அத்தியாயம் வழிகாட்டி எடுக்கிறது

[ctx: #20355]
en: Loading info for episodes in directory
ta_IN: கோப்புறையில் உள்ள அத்தியாய தகல்வல்கள் ஏற்றபடுகின்றது

[ctx: #20356]
en: Select TV show:
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தேர்வு செய்க:

[ctx: #20357]
en: Enter the TV show name
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #20358]
en: Season %i
ta_IN: பருவம் %i

[ctx: #20359]
en: Episode
ta_IN: அத்தியாயம்

[ctx: #20360]
en: Episodes
ta_IN: அத்தியாயங்கள்

[ctx: #20361]
en: Loading episode details
ta_IN: அத்தியாய விவரங்கள் ஏற்றபடுகின்றது

[ctx: #20362]
en: Remove episode from library
ta_IN: நோலகத்திலிருந்து அத்தியாயத்தை நீக்கு

[ctx: #20363]
en: Remove TV show from library
ta_IN: நோலகத்திலிருந்து தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியை நீக்கு

[ctx: #20364]
en: TV show
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி

[ctx: #20365]
en: Episode plot
ta_IN: அத்தியாயம்

[ctx: #20366]
en: * All seasons
ta_IN: * அனைத்து பருவங்கள்

[ctx: #20367]
en: Hide watched
ta_IN: பார்த்ததை மறைக்கவும்

[ctx: #20368]
en: Prod code
ta_IN: Prod குறி

[ctx: #20369]
en: Show plot for unwatched items
ta_IN: பார்க்கப்படாத போருட்களின் வரைவை காண்பி

[ctx: #20370]
en: * Hidden to prevent spoilers *
ta_IN: * பாழாக்குதலை தடுக்க மறைக்கப்பட்டுள்ளது *

[ctx: #20371]
en: Set season thumb
ta_IN: பருவ சிறுபடத்தை அமைக்கவும்

[ctx: #20372]
en: Season image
ta_IN: பருவ படம்

[ctx: #20373]
en: Season
ta_IN: பருவம்

[ctx: #20374]
en: Downloading movie information
ta_IN: திரைபட தகவல் பதிவிறக்குகிறது

[ctx: #20375]
en: Unassign content
ta_IN: உள்ளடக்கத்தின் நியமத்தை நீக்கு

[ctx: #20376]
en: Original title
ta_IN: அசல் தலைப்பு

[ctx: #20377]
en: Refresh TV show information
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தகவல் புதுப்பிப்பு

[ctx: #20378]
en: Refresh info for all episodes?
ta_IN: அனைத்து பாகங்களின் தகவல்களை புதுப்பிக்கவா?

[ctx: #20379]
en: Selected folder contains a single TV show
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புறை ஒரு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி கொண்டுள்ளது

[ctx: #20380]
en: Exclude selected folder from scans
ta_IN: ஸ்கேநிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புறையை நீக்கவும்

[ctx: #20381]
en: Specials
ta_IN: சிறப்பானது

[ctx: #20383]
en: Selected folder contains a single video
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புறை ஒரு வீடியோ கொண்டுள்ளது

[ctx: #20384]
en: Link to TV show
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிக்கு இணைப்பு செய்

[ctx: #20385]
en: Remove link to TV show
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி இணைப்பை நீக்கு

[ctx: #20386]
en: Recently added movies
ta_IN: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்ட திரைப்படங்கள்

[ctx: #20387]
en: Recently added episodes
ta_IN: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்ட அத்தியாயங்கள்

[ctx: #20388]
en: Studios
ta_IN: ஸ்டுடியோஸ்

[ctx: #20389]
en: Music videos
ta_IN: இசை வீடியோக்கள்

[ctx: #20390]
en: Recently added music videos
ta_IN: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்ட இசை வீடியோக்கள்

[ctx: #20391]
en: Music video
ta_IN: இசை வீடியோ

[ctx: #20392]
en: Remove music video from library
ta_IN: நோலகத்திலிருந்து இசை வீடியோ நீக்கு

[ctx: #20393]
en: Music video information
ta_IN: இசை வீடியோ தகவல்

[ctx: #20394]
en: Loading music video information
ta_IN: இசை வீடியோ தகவல் ஏற்றுகிறது

[ctx: #20395]
en: Mixed
ta_IN: கலப்பு

[ctx: #20396]
en: Go to albums by artist
ta_IN: கலைஞர் மூலம் ஆல்பங்களுக்கு செல்லவும்

[ctx: #20397]
en: Go to album
ta_IN: ஆல்பங்களுக்கு செல்லவும்

[ctx: #20398]
en: Play song
ta_IN: பாடலை வாசி

[ctx: #20399]
en: Go to music videos from album
ta_IN: ஆல்பத்தின் இசை வீடியோக்கள் செல்லவும்

[ctx: #20400]
en: Go to music videos by artist
ta_IN: கலைஞர் மூலம் இசை வீடியோகளுக்கு செல்லவும்

[ctx: #20401]
en: Play music video
ta_IN: இசை வீடியோவை வாசி

[ctx: #20402]
en: Download actor thumbnails when adding to library
ta_IN: நூலகம் சேர்க்கும் போது நடிகர் சிறுபடவுருக்களையும் பதிவிறக்கம் செய்க

[ctx: #20403]
en: Set actor thumb
ta_IN: நடிகர் சிறுபடத்தை அமைக்கவும்

[ctx: #20404]
en: Remove bookmark
ta_IN: புத்தகக்குறியை நீக்கு

[ctx: #20405]
en: Remove episode bookmark
ta_IN: அத்தியாயம் புத்தகக்குறியை நீக்கு

[ctx: #20406]
en: Set episode bookmark
ta_IN: அத்தியாயம் புத்தகக்குறியை அமைக்கவும்

[ctx: #20407]
en: Scraper settings
ta_IN: சீவுளி அமைப்புக்கள்

[ctx: #20408]
en: Downloading music video information
ta_IN: இசை வீடியோ தகவல் பதிவிறக்குகிறது

[ctx: #20409]
en: Downloading TV show information
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தகவல் பதிவிறக்குகிறது

[ctx: #20410]
en: Trailer
ta_IN: டிரெய்லர்

[ctx: #20411]
en: Flatten
ta_IN: சமநிலையாக

[ctx: #20413]
en: Get fanart
ta_IN: விசிறிபடத்தை பெறு

[ctx: #20415]
en: Scanning for new content
ta_IN: புதிய உள்ளடக்கத்திற்காக ஸ்கேன் செய்

[ctx: #20416]
en: First aired
ta_IN: முதலில் ஒளிபரப்பப்பட்டது

[ctx: #20417]
en: Writer
ta_IN: எழுத்தாளர்

[ctx: #20418]
en: Writers
ta_IN: எழுத்தாளர்கள்

[ctx: #20419]
en: Replace file names with library titles
ta_IN: கோப்பு பெயர்களை நூலக தலைப்புகளால் மாற்றவும்

[ctx: #20420]
en: Never
ta_IN: ஒருபோதும்

[ctx: #20421]
en: If only one season
ta_IN: ஒரே ஒரு பருவத்திற்காக

[ctx: #20422]
en: Always
ta_IN: எப்போதும்

[ctx: #20423]
en: Has trailer
ta_IN: டிரெய்லர் உள்ளது

[ctx: #20424]
en: False
ta_IN: தவறு

[ctx: #20425]
en: Fanart slideshow
ta_IN: விசிறிபடம் காட்சியளிக்கை

[ctx: #20426]
en: Export to a single file or separate
ta_IN: ஒற்றை கோப்பு அல்லது தனித்தனி  கோப்பில் ஏற்றுமதி செய்க

[ctx: #20427]
en: files per entry?
ta_IN: கோப்பு / இடுகை ?

[ctx: #20428]
en: Single file
ta_IN: ஒற்றை கோப்பு

[ctx: #20429]
en: Separate
ta_IN: தனித்தனி

[ctx: #20430]
en: Export thumbnails and fanart?
ta_IN: சிறுபடம் மற்றும் விசிறிபடம் ஏற்றுமதி?

[ctx: #20431]
en: Overwrite old files?
ta_IN: பழைய கோப்புகளை மேலெழுதுவா?

[ctx: #20432]
en: Exclude path from library updates
ta_IN: நூலகம் மேம்படுத்தல்கள் இருந்து பாதை விலக்கு

[ctx: #20433]
en: Extract thumbnails and video information
ta_IN: சிறுபடம் மற்றும் வீடியோ தகவல் பிரித்தெடு

[ctx: #20434]
en: Sets
ta_IN: அமைப்பு

[ctx: #20436]
en: Export actor thumbs?
ta_IN: நடிகர் சிறுபடத்தை ஏற்றுமதி செய்யவா?

[ctx: #20437]
en: Choose fanart
ta_IN: விசிறிபடத்தை தேர்வுசெய்

[ctx: #20438]
en: Local fanart
ta_IN: உள்ளூர் விசிறிபடம்

[ctx: #20439]
en: No fanart
ta_IN: விசிறிபடம் இல்லை

[ctx: #20440]
en: Current fanart
ta_IN: தற்போதைய விசிறிபடம்

[ctx: #20441]
en: Remote fanart
ta_IN: விசிறிபடத்தை நீக்கு

[ctx: #20442]
en: Change content
ta_IN: உள்ளடக்கத்தை மாற்றவும்

[ctx: #20443]
en: Do you want to refresh info for all
ta_IN: அனைத்து தகவல் புதுப்பிக்க வேண்டுமா?

[ctx: #20444]
en: items within this path?
ta_IN: இந்த பாதையில் உள்ள பொருட்களையா ?

[ctx: #20445]
en: Fanart
ta_IN: விசிறிபடம்

[ctx: #20446]
en: Locally stored information found.
ta_IN: உள்ளமைவாக சேமிக்கப்படும் தகவல் கிடைத்தது.

[ctx: #20447]
en: Ignore and refresh from internet?
ta_IN: புறக்கணி மற்றும் இணையத்திலிருந்து புதுப்பிக்கவும் ?

[ctx: #20448]
en: Could not download information
ta_IN: தகவல் பதிவிறக்க முடியவில்லை

[ctx: #20449]
en: Unable to connect to remote server
ta_IN: தொலை சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை

[ctx: #20450]
en: Would you like to continue scanning?
ta_IN: நீங்கள் ஸ்கேனை தொடர விரும்புகிறீர்களா ?

[ctx: #20451]
en: Countries
ta_IN: நாடுகள்

[ctx: #20452]
en: episode
ta_IN: அத்தியாயம்

[ctx: #20453]
en: episodes
ta_IN: அத்தியாயங்கள்

[ctx: #20454]
en: Listener
ta_IN: கேட்பவர்

[ctx: #20455]
en: Listeners
ta_IN: கேட்பவர்கள்

[ctx: #20457]
en: Movie set
ta_IN: திரைப்பட தொகுப்பு

[ctx: #20458]
en: Group movies in sets
ta_IN: குழு திரைப்பட தொகுப்பு

[ctx: #20459]
en: Tags
ta_IN: குறிப்புகள்

[ctx: #20460]
en: Add %s
ta_IN: %s சேர்க்கவும்

[ctx: #20461]
en: Remove %s
ta_IN: %s நீக்கவும்

[ctx: #20462]
en: New tag...
ta_IN: புதிய குறி...

[ctx: #20463]
en: A tag with the name '%s' already exists.
ta_IN: '%s' பெயர் கொண்ட குறி ஏற்கனவே உள்ளது.

[ctx: #20464]
en: Select %s
ta_IN: %s தேர்வு செய்க

[ctx: #20465]
en: Manage movie set
ta_IN: திரைப்பட தொகுப்பு மேலாண்மை

[ctx: #20466]
en: Select movie set
ta_IN: திரைப்பட தொகுப்பு தேர்வு செய்க

[ctx: #20467]
en: No set (Remove from %s)
ta_IN: தொகுப்பு ஏதும் இல்லை (%s இருந்து நீக்கு)

[ctx: #20468]
en: Add movie to a new set
ta_IN: புதிய தொகுப்பில் திரைப்படத்தை சேர்க்கவும்

[ctx: #20469]
en: Keep current set (%s)
ta_IN: தற்போதைய தொகுப்பை வைக்கவும் (%s)

[ctx: #21330]
en: Show hidden files and directories
ta_IN: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை காண்பி

[ctx: #21331]
en: TuxBox client
ta_IN: TuxBox பயனகம்

[ctx: #21332]
en: WARNING: Target TuxBox device is in recording-mode!
ta_IN: எச்சரிக்கை: TuxBox இலக்கு சாதனத்தில் பதிவு செய்யும் முறையில் உள்ளது !

[ctx: #21333]
en: The stream will be stopped!
ta_IN: ஒளிப்பேழை நிறுத்தப்படும்!

[ctx: #21334]
en: Zap to channel: %s failed!
ta_IN: சேனல் Zap: %s தோல்வி!

[ctx: #21335]
en: Are you sure to start the stream?
ta_IN: ஒளிப்பேழையை தொடங்க வேண்டுமா ?

[ctx: #21336]
en: Connecting to: %s
ta_IN: %s இணைக்கபடுகிறது

[ctx: #21337]
en: TuxBox device
ta_IN: TuxBox சாதனம்

[ctx: #21359]
en: Add media share...
ta_IN: ஊடக பங்கு சேர்கை...

[ctx: #21360]
en: Share video and music libraries through UPnP
ta_IN: UPnP மூலம் வீடியோ மற்றும் இசை நூலகங்கள் பகிரவும்

[ctx: #21361]
en: Look for remote UPnP players
ta_IN: தொலை UPnP வாசிப்பானை தேடவும்

[ctx: #21362]
en: Bookmark created
ta_IN: புத்தகக்குறி உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: #21363]
en: Episode Bookmark created
ta_IN: அத்தியாய புத்தகக்குறி உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: #21364]
en: Edit media share
ta_IN: ஊடக பங்கு திருத்து

[ctx: #21365]
en: Remove media share
ta_IN: ஊடக பங்கு அகற்றவும்

[ctx: #21367]
en: Movie & alternate subtitle directory
ta_IN: திரைப்படம் & மாற்று வசனவரி கோப்புறை

[ctx: #21368]
en: Override ASS/SSA subtitles fonts
ta_IN: ASS/SSA வசனவரி எழுத்துருக்களை மேலெழுதவும்

[ctx: #21370]
en: Play navigation sounds during media playback
ta_IN: ஊடக பின்னணி வாசிக்கப்படும்போது வழிசெலுத்தி ஒலிகளை வாசி

[ctx: #21371]
en: Thumbnail
ta_IN: சிறுபடம்

[ctx: #21372]
en: Forced DVD player region
ta_IN: கட்டாயபடுத்தப்பட்ட டிவிடி பிளேயர் பகுதிகள்

[ctx: #21373]
en: Video output
ta_IN: வீடியோ வெளியீடு

[ctx: #21374]
en: Video aspect
ta_IN: வீடியோ தோற்றம்

[ctx: #21375]
en: Normal
ta_IN: வழக்கமான

[ctx: #21376]
en: Letterbox
ta_IN: அஞ்சல் பெட்டி

[ctx: #21377]
en: Widescreen
ta_IN: அகலத்திரை

[ctx: #21378]
en: Enable 480p
ta_IN: 480p செயல்படுத்து

[ctx: #21379]
en: Enable 720p
ta_IN: 720p செயல்படுத்து

[ctx: #21380]
en: Enable 1080i
ta_IN: 1080i செயல்படுத்து

[ctx: #21381]
en: Enter name of new playlist
ta_IN: புதிய பட்டியல் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #21382]
en: Show "Add source" buttons in file lists
ta_IN: கோப்பு பட்டியலில் "மூல சேர்" பொத்தான்கள் காண்பி

[ctx: #21383]
en: Enable scrollbars
ta_IN: சுருள்பட்டிகளின் செயல்படுத்தவும்

[ctx: #21384]
en: Make watched filtering a toggle in video library
ta_IN: பார்த்தது வடிகட்டியை வீடியோ நூலகத்தில் ஒரு மாற்றானாக செய்யவும்

[ctx: #21385]
en: Open
ta_IN: திற

[ctx: #21386]
en: Acoustic management level
ta_IN: ஒலி மேலாண்மை நிலை

[ctx: #21387]
en: Fast
ta_IN: வேகமாக

[ctx: #21388]
en: Quiet
ta_IN: அமைதி

[ctx: #21389]
en: Enable custom background
ta_IN: தனிபயன் பின்புல இயக்கு

[ctx: #21390]
en: Power management level
ta_IN: மின் மேலாண்மை நிலை

[ctx: #21391]
en: High power
ta_IN: அதிக திறன்

[ctx: #21392]
en: Low power
ta_IN: குறைந்த திறன்

[ctx: #21393]
en: High standby
ta_IN: உயர் காத்திருப்பு

[ctx: #21394]
en: Low standby
ta_IN: குறைந்த காத்திருப்பு

[ctx: #21395]
en: Unable to cache files bigger than 4GB
ta_IN: 4GB விட பெரிய கோப்புகளை இடையகம் செய்ய முடியவில்லை

[ctx: #21396]
en: Chapter
ta_IN: அத்தியாயம்

[ctx: #21397]
en: High quality pixel shader v2
ta_IN: உயர்தர  பிக்சல் நிழல் v2

[ctx: #21398]
en: Enable playlist at startup
ta_IN: தொடங்கப்படும்போது பட்டியலை செயல்படுத்து

[ctx: #21399]
en: Use tween animations
ta_IN: இடையீடாக அனிமேஷன் பயன்படுத்தவும்

[ctx: #21400]
en: contains
ta_IN: உள்ளது

[ctx: #21401]
en: does not contain
ta_IN: இல்லை

[ctx: #21402]
en: is
ta_IN: இது

[ctx: #21403]
en: is not
ta_IN: இது இல்லை

[ctx: #21404]
en: starts with
ta_IN: இதை கொண்டு தொடங்கும்

[ctx: #21405]
en: ends with
ta_IN: இதை கொண்டு முடியும்

[ctx: #21406]
en: greater than
ta_IN: விடப்பெரிது

[ctx: #21407]
en: less than
ta_IN: விடச்சிறியது

[ctx: #21408]
en: after
ta_IN: பின்னர்

[ctx: #21409]
en: before
ta_IN: முன்னர்

[ctx: #21410]
en: in the last
ta_IN: கடைசியில் உள்ளது

[ctx: #21411]
en: not in the last
ta_IN: கடைசியில் இல்லை

[ctx: #21412]
en: Scrapers
ta_IN: சீவுளிகள்

[ctx: #21413]
en: Default movie scraper
ta_IN: முன்னிருப்பு திரைப்பட சீவுளி

[ctx: #21414]
en: Default tvshow scraper
ta_IN: முன்னிருப்பு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி சீவுளி

[ctx: #21415]
en: Default music video scraper
ta_IN: முன்னிருப்பு இசை வீடியோ சீவுளி

[ctx: #21417]
en: Settings
ta_IN: அமைப்புக்கள்

[ctx: #21418]
en: Multilingual
ta_IN: பன்மொழி

[ctx: #21419]
en: No scrapers present
ta_IN: சீவுளி ஏதும் இல்லை

[ctx: #21420]
en: Value to match
ta_IN: பொருந்தமான மதிப்பு

[ctx: #21421]
en: Smart playlist rule
ta_IN: சாமர்த்திய பட்டியல் விதிகள்

[ctx: #21422]
en: Match items where
ta_IN: எங்கு உள்ள உருப்படிகளை பொருந்தவும்

[ctx: #21423]
en: New rule...
ta_IN: புதிய விதி...

[ctx: #21424]
en: Items must match
ta_IN: உருப்படிகள் கண்டிப்பாக பொருந்த வேண்டும்

[ctx: #21425]
en: all of the rules
ta_IN: எல்லா விதிகளும் உள்பட

[ctx: #21426]
en: one or more of the rules
ta_IN: ஒன்று மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட விதிகள்

[ctx: #21427]
en: Limit to
ta_IN: இந்த வரம்பு வரை

[ctx: #21428]
en: No limit
ta_IN: வரம்பு இல்லை

[ctx: #21429]
en: Order by
ta_IN: வரிசைபடி

[ctx: #21430]
en: ascending
ta_IN: ஏறுவரிசை

[ctx: #21431]
en: descending
ta_IN: இறங்குவரிசை

[ctx: #21432]
en: Edit smart playlist
ta_IN: சாமர்த்திய பட்டியலை திருத்து

[ctx: #21433]
en: Name of the playlist
ta_IN: பட்டியல் பெயர்

[ctx: #21434]
en: Find items where
ta_IN: உருப்படிகளை எங்கு தேடவும்?

[ctx: #21435]
en: Edit
ta_IN: திருத்து

[ctx: #21436]
en: %i items
ta_IN: %i உருப்படிகள்

[ctx: #21437]
en: New smart playlist...
ta_IN: புதிய சாமர்த்திய பட்டியல்...

[ctx: #21438]
en: %c Drive
ta_IN: %c இயக்கி

[ctx: #21439]
en: Edit party mode rules
ta_IN: கும்மாள முறை விதிகளை திருத்து

[ctx: #21440]
en: Home folder
ta_IN: முதன்மை கோப்புறை

[ctx: #21441]
en: Watched count
ta_IN: பார்த்தது எண்ணிக்கை

[ctx: #21442]
en: Episode title
ta_IN: அத்தியாயம் தலைப்பு

[ctx: #21443]
en: Video resolution
ta_IN: வீடியோ திரைத்திறன்

[ctx: #21444]
en: Audio channels
ta_IN: ஆடியோ சேனல்கள்

[ctx: #21445]
en: Video codec
ta_IN: நிகழ்பட கோடெக் குறியாக்கி / விலக்கி

[ctx: #21446]
en: Audio codec
ta_IN: கேட்பொலி கோடெக் குறியாக்கி / விலக்கி

[ctx: #21447]
en: Audio language
ta_IN: ஆடியோ மொழி

[ctx: #21448]
en: Subtitle language
ta_IN: துணைத்தலைப்பு மொழி

[ctx: #21449]
en: Remote control sends keyboard presses
ta_IN: தொலைநிலை கட்டுப்பாடு விசைப்பலகை அச்சகங்கள் அனுப்புகிறது

[ctx: #21450]
en: Edit
ta_IN: திருத்து

[ctx: #21451]
en: Internet connection required.
ta_IN: இணைய இணைப்பு தேவை.

[ctx: #21452]
en: Get More...
ta_IN: மேலும் பெறு...

[ctx: #21453]
en: Root filesystem
ta_IN: ஆணிவேர் கோப்பு முறைமை

[ctx: #21454]
en: Cache full
ta_IN: தேக்ககம் முழுதாகிவிட்டது

[ctx: #21455]
en: Cache filled before reaching required amount for continous playback
ta_IN: தொடர்ச்சியான பின்னணிக்கு தேவையான அளவு அடையும் முன் தேக்ககம் பூர்த்தியாகிவிட்டது

[ctx: #21456]
en: External storage
ta_IN: வெளி சேமிப்பு

[ctx: #21457]
en: Watched episode count
ta_IN: பார்த்த அத்தியாயத்தின் எண்ணிக்கை

[ctx: #21458]
en: Group by
ta_IN: குழுவாக்கவும்

[ctx: #21459]
en: mixed
ta_IN: கலப்பு

[ctx: #21461]
en: Fixed
ta_IN: சரிசெய்யபட்டது

[ctx: #21462]
en: Bottom of video
ta_IN: வீடியோ கீழ்

[ctx: #21463]
en: Below video
ta_IN: வீடியோ கீழ்

[ctx: #21464]
en: Top of video
ta_IN: வீடியோ மேல்

[ctx: #21465]
en: Above video
ta_IN: வீடியோ மேல்

[ctx: #21467]
en: %.1f to %.1f
ta_IN: %.1f முதல் %.1f வரை

[ctx: #21468]
en: %d to %d
ta_IN: %d முதல் %d வரை

[ctx: #21469]
en: %s to %s
ta_IN: %s முதல் %s வரை

[ctx: #21800]
en: File name
ta_IN: கோப்பு பெயர்

[ctx: #21801]
en: File path
ta_IN: கோப்பு பாதை

[ctx: #21802]
en: File size
ta_IN: கோப்பு அளவு

[ctx: #21803]
en: File date/time
ta_IN: கோப்பு தேதி/நேரம்

[ctx: #21804]
en: Slide index
ta_IN: சறுக்கு சுட்டி

[ctx: #21805]
en: Resolution
ta_IN: திரைத்திறன்

[ctx: #21806]
en: Comment
ta_IN: கருத்து

[ctx: #21807]
en: Colour/B&W
ta_IN: வண்ணம்/கருப்பு-வெள்ளை

[ctx: #21808]
en: JPEG process
ta_IN: JPEG செயல்முறை

[ctx: #21820]
en: Date/Time
ta_IN: தேதி/நேரம்

[ctx: #21821]
en: Description
ta_IN: விளக்கம்

[ctx: #21822]
en: Camera make
ta_IN: கேமரா செய்யதது

[ctx: #21823]
en: Camera model
ta_IN: கேமரா மாதிரி

[ctx: #21824]
en: EXIF comment
ta_IN: EXIF கருத்து

[ctx: #21825]
en: Firmware
ta_IN: நிலைபொருள்

[ctx: #21826]
en: Aperture
ta_IN: துவாரம்

[ctx: #21827]
en: Focal length
ta_IN: குவி நீளம்

[ctx: #21828]
en: Focus distance
ta_IN: குவி தூரம்

[ctx: #21829]
en: Exposure
ta_IN: வெளிக்காட்டுதல்

[ctx: #21830]
en: Exposure time
ta_IN: பிடிக்கும் நேரம்

[ctx: #21831]
en: Exposure bias
ta_IN: பிடிக்கும் முன்அனுப்பு

[ctx: #21832]
en: Exposure mode
ta_IN: பிடிக்கும் வகை

[ctx: #21833]
en: Flash used
ta_IN: ஃப்ளாஷ் பயன்படுத்தப்பட்டது

[ctx: #21834]
en: White-balance
ta_IN: வெள்ளை-சமநிலை

[ctx: #21835]
en: Light source
ta_IN: ஒளி மூலம்

[ctx: #21836]
en: Metering mode
ta_IN: அளவீட்டு முறை

[ctx: #21837]
en: ISO
ta_IN: ஐஎஸ்ஓ

[ctx: #21838]
en: Digital zoom
ta_IN: டிஜிட்டல் பெரிதாக்கு

[ctx: #21839]
en: CCD width
ta_IN: சிசிடி அகலம்

[ctx: #21840]
en: GPS latitude
ta_IN: ஜிபிஎஸ் அட்சதூரம்

[ctx: #21841]
en: GPS longitude
ta_IN: ஜிபிஎஸ் தேசாந்தரதூரம்

[ctx: #21842]
en: GPS altitude
ta_IN: ஜிபிஎஸ் உயரம்

[ctx: #21843]
en: Orientation
ta_IN: திசை

[ctx: #21857]
en: Sub-location
ta_IN: துணை-இருப்பிடம்

[ctx: #21858]
en: Image type
ta_IN: பட வகை

[ctx: #21859]
en: Time created
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட நேரம்

[ctx: #21860]
en: Supplemental categories
ta_IN: துணை பிரிவுகள்

[ctx: #21861]
en: Keywords
ta_IN: சிறப்பு சொற்கள்

[ctx: #21862]
en: Caption
ta_IN: தலைப்பு

[ctx: #21863]
en: Author
ta_IN: ஆசிரியர்

[ctx: #21864]
en: Headline
ta_IN: தலையங்கம்

[ctx: #21865]
en: Special instructions
ta_IN: சிறப்பு விதிமுறைகள்

[ctx: #21866]
en: Category
ta_IN: வகை

[ctx: #21867]
en: Byline
ta_IN: பெயர் விவரம்

[ctx: #21868]
en: Byline title
ta_IN: பெயர் விவரம் தலைப்பு

[ctx: #21869]
en: Credit
ta_IN: வரவு

[ctx: #21870]
en: Source
ta_IN: மூலம்

[ctx: #21871]
en: Copyright notice
ta_IN: பதிப்புரிமை அறிவிப்பு

[ctx: #21872]
en: Object name
ta_IN: பொருள் பெயர்

[ctx: #21873]
en: City
ta_IN: நகரம்

[ctx: #21874]
en: State
ta_IN: மாநிலம்

[ctx: #21875]
en: Country
ta_IN: நாடு

[ctx: #21876]
en: Original Tx Reference
ta_IN: அசல் TX குறிப்பு

[ctx: #21877]
en: Date created
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட தேதி

[ctx: #21878]
en: Urgency
ta_IN: அவசரம்

[ctx: #21879]
en: Country code
ta_IN: நாட்டின் குறியீடு

[ctx: #21880]
en: Reference service
ta_IN: குறிப்பு சேவை

[ctx: #21881]
en: Allow control of Kodi via UPnP
ta_IN: Kodi கட்டுபாட்டை UPnP வழியாக கொடுத்தல்

[ctx: #21882]
en: Attempt to skip introduction before DVD menu
ta_IN: டிவிடி மெனு முன் அறிமுகத்தை தவிர்க்க முயற்சி

[ctx: #21883]
en: Saved music
ta_IN: சேமித்த இசை

[ctx: #21884]
en: Query info for all artists
ta_IN: அனைத்து கலைஞர்களின் தகவல்களுக்கான தேடல்

[ctx: #21885]
en: Downloading album information
ta_IN: ஆல்பம் தகவல் பதிவிறக்கம்

[ctx: #21886]
en: Downloading artist information
ta_IN: கலைஞர் தகவல் பதிவிறக்கும்

[ctx: #21887]
en: Biography
ta_IN: சுயசரித்திம்

[ctx: #21888]
en: Discography
ta_IN: இசைப் பதிவுகளின் முழு பட்டியல்

[ctx: #21889]
en: Searching artist
ta_IN: கலைஞரை தேடுகிறது

[ctx: #21890]
en: Select artist
ta_IN:  கலைஞரை தேர்வு செய்க

[ctx: #21891]
en: Artist information
ta_IN: கலைஞர் தகவல்

[ctx: #21892]
en: Instruments
ta_IN: கருவிகள்

[ctx: #21893]
en: Born
ta_IN: பிறப்பு

[ctx: #21894]
en: Formed
ta_IN: உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: #21895]
en: Themes
ta_IN: தீம்கள்

[ctx: #21896]
en: Disbanded
ta_IN: கலைக்கப்பட்டது

[ctx: #21897]
en: Died
ta_IN: இறப்பு

[ctx: #21898]
en: Years active
ta_IN: செயலில் இருந்த ஆண்டுகள்

[ctx: #21899]
en: Label
ta_IN: சிட்டை

[ctx: #21900]
en: Born/Formed
ta_IN: பிறப்பு/உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: #22000]
en: Update library on startup
ta_IN: தொடக்கத்தில் நூலகத்தை புதுப்பிக்கவும்

[ctx: #22001]
en: Hide progress of library updates
ta_IN: நூலகம் மேம்படுத்தலின் முன்னேற்றத்தை மறைக்கவும்

[ctx: #22002]
en: DNS suffix
ta_IN: DNS பின்னொட்டு

[ctx: #22004]
en: Delayed by: %2.3fs
ta_IN: தாமதமாக: %2.3fs

[ctx: #22005]
en: Ahead by: %2.3fs
ta_IN: முன்னால்: %2.3fs

[ctx: #22006]
en: Subtitle offset
ta_IN: துணைத்தலைப்பு ஈடுசெய்

[ctx: #22007]
en: OpenGL vendor:
ta_IN: OpenGL விற்பனையாளர்:

[ctx: #22008]
en: OpenGL renderer:
ta_IN: OpenGL ரெண்டரர்:

[ctx: #22009]
en: OpenGL version:
ta_IN: OpenGL பதிப்பு:

[ctx: #22010]
en: GPU temperature:
ta_IN: GPU வெப்பநிலை:

[ctx: #22011]
en: CPU temperature:
ta_IN: CPU வெப்பநிலை:

[ctx: #22012]
en: Total memory
ta_IN: மொத்த நினைவகம்

[ctx: #22013]
en: Profile data
ta_IN: சுயவிவர தரவு

[ctx: #22014]
en: Use dim if paused during video playback
ta_IN: வீடியோ பின்னணி போது இடைநிறுத்தப்பட்டது என்றால் மங்க செய்ய vendum

[ctx: #22015]
en: All recordings
ta_IN: அனைத்து பதிவகள்

[ctx: #22016]
en: By title
ta_IN: தலைப்புபடி

[ctx: #22017]
en: By group
ta_IN: குழுபடி

[ctx: #22018]
en: Live channels
ta_IN: நேரடி சேனல்கள்

[ctx: #22019]
en: Recordings by title
ta_IN: தலைப்புபடி பதிவுகள்

[ctx: #22020]
en: Guide
ta_IN: வழிகாட்டி

[ctx: #22022]
en: Show video files in listings
ta_IN: வீடியோ கோப்புகளை பட்டியல்களில் காண்பி

[ctx: #22023]
en: DirectX vendor:
ta_IN: டைரக்ட்எக்ஸ் விற்பனையாளர்:

[ctx: #22024]
en: Direct3D version:
ta_IN: டைரக்ட்3டி பதிப்பு:

[ctx: #22030]
en: Font
ta_IN: எழுத்துரு

[ctx: #22031]
en: Size
ta_IN: அளவு

[ctx: #22032]
en: Colours
ta_IN: வண்ணங்கள்

[ctx: #22033]
en: Charset
ta_IN: எழுத்து தொகுப்பு

[ctx: #22034]
en: Export karaoke titles as HTML
ta_IN: HTML ஆக கரோக்கே தலைப்புகள் ஏற்றுமதி

[ctx: #22035]
en: Export karaoke titles as CSV
ta_IN: CSV ஆக கரோக்கே தலைப்புகள் ஏற்றுமதி

[ctx: #22036]
en: Import karaoke titles...
ta_IN: கரோக்கே தலைப்புகள் இறக்குமதி...

[ctx: #22037]
en: Show song selector automatically
ta_IN: தானாக பாடல் தேர்வுக்குழு காண்பி

[ctx: #22038]
en: Export karaoke titles...
ta_IN: கரோக்கே தலைப்புகள் ஏற்றுமதி...

[ctx: #22039]
en: Enter song number
ta_IN: பாட்டு எண் உள்ளிடவும்

[ctx: #22040]
en: white/green
ta_IN: வெள்ளை / பச்சை

[ctx: #22041]
en: white/red
ta_IN: வெள்ளை / சிவப்பு

[ctx: #22042]
en: white/blue
ta_IN: வெள்ளை / நீலம்

[ctx: #22043]
en: black/white
ta_IN: கருப்பு / வெள்ளை

[ctx: #22079]
en: Default select action
ta_IN: இயல்புநிலை நடவடிக்கை தேர்வு

[ctx: #22080]
en: Choose
ta_IN: தேர்வு

[ctx: #22081]
en: Show Information
ta_IN: தகவல்கள் காண்பி

[ctx: #22082]
en: More...
ta_IN: மேலும்...

[ctx: #22083]
en: Play all
ta_IN: அனைத்தையும் வாசி

[ctx: #23049]
en: Teletext not available
ta_IN: தொலைஉரை கிடைக்கவில்லை

[ctx: #23050]
en: Activate Teletext
ta_IN: தொலைஉரை செயல்படுத்து

[ctx: #23052]
en: Buffering %i bytes
ta_IN: இடையகப்படுத்தல் %i பைட்டுகள்

[ctx: #23053]
en: Stopping
ta_IN: நிறுத்துகிறது

[ctx: #23054]
en: Running
ta_IN: ஓடிகொண்டிருக்கிறது

[ctx: #23055]
en: Scale Teletext to 4:3
ta_IN: தொலைஉரையை 4:3 என்ற அளவில் மாற்றுக

[ctx: #23100]
en: External Player Active
ta_IN: புற வாசிப்பான் செயலில் உள்ளது

[ctx: #23101]
en: Click OK to terminate the player
ta_IN: வாசிப்பானை நிறுத்துவதற்காக சரி என்பதை கிளிக்செய்யவும்

[ctx: #23104]
en: Click OK when playback has ended
ta_IN: பின்னணி முடிவடைந்த போது சரி என்பதை கிளிக் செய்யவும்

[ctx: #24000]
en: Add-on
ta_IN: துணை-பயன்

[ctx: #24001]
en: Add-ons
ta_IN: துணை-பயன்கள்

[ctx: #24002]
en: Add-on options
ta_IN: துணை-பயன் விருப்பங்கள்

[ctx: #24003]
en: Add-on Information
ta_IN: துணை-பயன் தகவல்கள்

[ctx: #24005]
en: Media sources
ta_IN: ஊடகங்கள்

[ctx: #24007]
en: Movie information
ta_IN: திரைபட தகவல்கள்

[ctx: #24008]
en: Screensaver
ta_IN: திரைக்காப்பு

[ctx: #24009]
en: Script
ta_IN: ஸ்கிரிப்ட்

[ctx: #24011]
en: Add-on repository
ta_IN: துணை-பயன் களஞ்சியம்

[ctx: #24012]
en: Subtitles
ta_IN: துணைத்தலைப்புகள்

[ctx: #24013]
en: Lyrics
ta_IN: பாடல்வரிகள்

[ctx: #24014]
en: TV information
ta_IN: தொலைக்காட்சி தகவல்

[ctx: #24015]
en: Music video information
ta_IN: இசை வீடியோ தகவல்

[ctx: #24016]
en: Album information
ta_IN: ஆல்பம் தகவல்கள்

[ctx: #24017]
en: Artist information
ta_IN: கலைஞர் தகவல்

[ctx: #24018]
en: Services
ta_IN: சேவைகள்

[ctx: #24019]
en: PVR clients
ta_IN: PVR கிளையன்கள்

[ctx: #24020]
en: Configure
ta_IN: கட்டமை

[ctx: #24021]
en: Disable
ta_IN: முடக்கு

[ctx: #24022]
en: Enable
ta_IN: செயல்படுத்து

[ctx: #24023]
en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #24024]
en: Add-on disabled
ta_IN: துணை-பயன் முடக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #24027]
en: Weather
ta_IN: வானிலை

[ctx: #24028]
en: Weather.com (standard)
ta_IN: Weather.com (நிலையான)

[ctx: #24029]
en: Service for weather information
ta_IN: வானிலை தகவற்கான சேவை

[ctx: #24030]
en: This Add-on can not be configured
ta_IN: இந்த துணை-பயனை கட்டமைக்க முடியாது

[ctx: #24031]
en: Error loading settings
ta_IN: அமைப்புகள் ஏற்றும் பொது பிழை

[ctx: #24032]
en: All Add-ons
ta_IN: அனைத்து துணை-பயன்கள்

[ctx: #24033]
en: Get Add-ons
ta_IN: துணை-பயன்கள் இறக்கு

[ctx: #24034]
en: Check for updates
ta_IN: புதுப்பித்தல் எதாவது உள்ளதா என்று பார்

[ctx: #24035]
en: Force refresh
ta_IN: கட்டாய புதுப்பி

[ctx: #24036]
en: Change log
ta_IN: மாற்றத்தின் பதிவு

[ctx: #24037]
en: Uninstall
ta_IN: நிறுவல் நீக்கம்

[ctx: #24038]
en: Install
ta_IN: நிறுவல்

[ctx: #24039]
en: Disabled Add-ons
ta_IN: முடக்கப்பட்ட துணை-பயன்கள்

[ctx: #24040]
en: (Clear the current setting)
ta_IN: (தற்போதைய அமைப்பை அழி)

[ctx: #24041]
en: Install from zip file
ta_IN: ஜிப் கோப்பிலிருந்து நிறுவல் செய்

[ctx: #24042]
en: Downloading %i%%
ta_IN: பதிவிறக்கபடுகின்றது %i%%

[ctx: #24043]
en: Available Updates
ta_IN: கிடைக்கக்கூடிய புதுப்பிகள்

[ctx: #24045]
en: Add-on does not have the correct structure
ta_IN: துணை-பயன் சரியான கட்டமைப்பு இல்லை

[ctx: #24048]
en: Rollback
ta_IN: திரும்பப்பெறு

[ctx: #24050]
en: Available Add-ons
ta_IN: கிடைக்கக்கூடிய துணை-பயன்கள்

[ctx: #24051]
en: Version:
ta_IN: பதிப்பு:

[ctx: #24052]
en: Disclaimer
ta_IN: மறுப்பு

[ctx: #24053]
en: License:
ta_IN: உரிமம்:

[ctx: #24054]
en: Changelog
ta_IN: மாற்றத்தின் பதிவு

[ctx: #24055]
en: Check for updates
ta_IN: புதுப்பித்தல் எதாவது உள்ளதா என்று பார்

[ctx: #24059]
en: Would you like to enable this Add-on?
ta_IN: இந்த துணை-பயனை இயக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #24060]
en: Would you like to disable this Add-on?
ta_IN: இந்த துணை-பயனை முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #24061]
en: Add-on update available!
ta_IN: துணை-பயன் புதுப்பி உள்ளது!

[ctx: #24062]
en: Enabled Add-ons
ta_IN: இயக்கபட்டுள்ள துணை-பயன்கள்

[ctx: #24063]
en: Auto update
ta_IN: தானாக புதுப்பி

[ctx: #24064]
en: Add-on enabled
ta_IN: துணை-பயன் இயக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #24065]
en: Add-on updated
ta_IN: துணை-பயன் புதுப்பிக்கபட்டுள்ளது

[ctx: #24066]
en: Cancel Add-on download?
ta_IN: துணை-பயன் இறக்குமதியை ரத்து செய்யவா?

[ctx: #24067]
en: Currently downloading Add-ons
ta_IN: தற்போது துணை-பயன்களை இருக்குமதி செய்துகொண்டிருக்கிறது

[ctx: #24068]
en: Update available
ta_IN: புதுப்பி உள்ளது

[ctx: #24069]
en: Update
ta_IN: புதுப்பி

[ctx: #24070]
en: Add-on could not be loaded.
ta_IN: துணை-பயனை ஏற்ற முடியவில்லை.

[ctx: #24071]
en: An unknown error has occurred.
ta_IN: அறியப்படாத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

[ctx: #24072]
en: Settings required
ta_IN: அமைப்புகள் தேவை

[ctx: #24073]
en: Could not connect
ta_IN: இணைக்க முடியவில்லை

[ctx: #24074]
en: Needs to restart
ta_IN: மீண்டும் மறுதொடக்கம் வேண்டும்

[ctx: #24075]
en: Disable
ta_IN: முடக்கு

[ctx: #24076]
en: Add-on Required
ta_IN: துனை-பயன் தேவை

[ctx: #24080]
en: Try to reconnect?
ta_IN: மீண்டும் இணைக்க முயற்சி?

[ctx: #24089]
en: Add-on restarts
ta_IN: துணை-பயன் மறுதொடக்கம் seikiradhu

[ctx: #24090]
en: Lock Add-on manager
ta_IN: துணை-பயன் மேலாளரை poottavum

[ctx: #24094]
en: (current)
ta_IN: (தற்போது)

[ctx: #24095]
en: (blacklisted)
ta_IN: (கருப்புபட்டியலில்)

[ctx: #24097]
en: Would you like to disable it on your system?
ta_IN: உங்கள் கணினியில் இதனை முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #24098]
en: Broken
ta_IN: udaindhulladhu

[ctx: #24099]
en: Would you like to switch to this skin?
ta_IN: இந்த அலங்காரத்திற்கு மாற விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #24100]
en: To use this feature you must download an Add-on:
ta_IN: இந்த வசதியை பயன்படுத்த நீங்கள் துணை-பயனை பதிவிறக்க வேண்டும்:

[ctx: #24101]
en: Would you like to download this Add-on?
ta_IN: இந்த துணை-பயனை பதிவிறக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #24102]
en: Unable to load skin
ta_IN: அலங்காரத்தை ஏற்ற இயலவில்லை

[ctx: #24103]
en: Skin is missing some files
ta_IN: அலங்காரத்தில் சில கோப்புகள் காணவில்லை

[ctx: #24121]
en: Enter search string
ta_IN: தேடல் சொல் சரத்தை உள்ளிடவும்

[ctx: #25000]
en: Notifications
ta_IN: அறிவிப்புkal

[ctx: #25001]
en: Hide foreign
ta_IN: வெளிநாட்டு மறைkka

[ctx: #25002]
en: Select from all titles ...
ta_IN: அனைத்து தலைப்புகளில் இருந்து தேர்வு seiga

[ctx: #25004]
en: Play main title: %d
ta_IN: பிரதான தலைப்பை வாசிக்கவும்: %d

[ctx: #25005]
en: Title: %d
ta_IN: தலைப்பு: %d

[ctx: #25006]
en: Select playback item
ta_IN: பின்னணி உருப்படியை தேர்வு செய்க

[ctx: #29800]
en: Library Mode
ta_IN: நூலக முறை

[ctx: #29801]
en: QWERTY keyboard
ta_IN: QWERTY விசைபலகை

[ctx: #29802]
en: Passthrough Audio in use
ta_IN: கடந்து செல்லும் ஆடியோ பயன்பாட்டிலுள்ளது

[ctx: #33001]
en: Trailer quality
ta_IN: டிரெய்லர் தரம்

[ctx: #33002]
en: Stream
ta_IN: ஒலிப்பேழை

[ctx: #33003]
en: Download
ta_IN: பதிவிறக்கு

[ctx: #33004]
en: Download & play
ta_IN: பதிவிறக்கு & வாசி

[ctx: #33005]
en: Download & save
ta_IN: பதிவிறக்கு & சேமி

[ctx: #33006]
en: Today
ta_IN: இன்று

[ctx: #33007]
en: Tomorrow
ta_IN: நாளை

[ctx: #33008]
en: Saving
ta_IN: சேமித்துகொண்டிருக்கிறது

[ctx: #33009]
en: Copying
ta_IN: நகல்

[ctx: #33010]
en: Set download directory
ta_IN: பதிவிறக்க கோப்பகத்தை அமைக்கவும்

[ctx: #33011]
en: Search duration
ta_IN: தேடல் காலம்

[ctx: #33012]
en: Short
ta_IN: சிறியது

[ctx: #33013]
en: Long
ta_IN: நீளமானது

[ctx: #33014]
en: Use DVD player instead of regular player
ta_IN: வழக்கமான பிளேயர் பதிலாக டிவிடி பிளேயர் பயன்படுத்து

[ctx: #33015]
en: Ask for download before playing video
ta_IN: வீடியோ வாசிக்கப்படும்  முன் பதிவிறக்கம் செய்வதை கேள்

[ctx: #33016]
en: Clips
ta_IN: கிளிப்புகள்

[ctx: #33018]
en: Tonight
ta_IN: இன்றிரவு

[ctx: #33019]
en: Tomorrow Night
ta_IN: நாளை இரவு

[ctx: #33020]
en: Condition
ta_IN: நிலை

[ctx: #33021]
en: Precipitation
ta_IN: பொழிவு

[ctx: #33022]
en: Precip
ta_IN: பொழிவு

[ctx: #33023]
en: Humid
ta_IN: ஈரமான

[ctx: #33024]
en: Feels
ta_IN: இருப்பதுபோல்

[ctx: #33025]
en: Observed
ta_IN: கண்காணிப்பு

[ctx: #33026]
en: Departure from normal
ta_IN: சாதாரண இருந்து புறப்படும்

[ctx: #33027]
en: Sunrise
ta_IN: சூரியோதயம்

[ctx: #33028]
en: Sunset
ta_IN: சூரியஸ்தமம்

[ctx: #33029]
en: Details
ta_IN: விவரங்கள்

[ctx: #33030]
en: Outlook
ta_IN: கண்ணோட்டம்

[ctx: #33031]
en: Coverflow
ta_IN: கவர் ஓட்டம்

[ctx: #33032]
en: Translate text
ta_IN: உரை மொழிபெயர்க்க

[ctx: #33033]
en: Map list %s category
ta_IN: வரைபட பட்டியல் %s வகை

[ctx: #33034]
en: 36 Hour
ta_IN: 36 மணி

[ctx: #33035]
en: Maps
ta_IN: வரைபடங்கள்

[ctx: #33036]
en: Hourly
ta_IN: மணிநேரத்திற்கு

[ctx: #33037]
en: Weekend
ta_IN: வார இறுதி

[ctx: #33038]
en: %s day
ta_IN: %s நாள்

[ctx: #33049]
en: Alert
ta_IN: விழிப்பூட்டல்

[ctx: #33050]
en: Alerts
ta_IN: விழிப்பூட்டல்

[ctx: #33051]
en: Choose Your
ta_IN: உங்கள் தேர்வு

[ctx: #33052]
en: Check
ta_IN: சரிபார்க்கவும்

[ctx: #33053]
en: Configure the
ta_IN: இதை கட்டமைக்கவும்

[ctx: #33054]
en: Seasons
ta_IN: பருவங்கள்

[ctx: #33055]
en: Use your
ta_IN: உங்கலுடையதை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #33056]
en: Watch your
ta_IN: உங்களுடையதை பார்க்க

[ctx: #33057]
en: Listen to
ta_IN: கேட்க

[ctx: #33058]
en: View your
ta_IN: உங்களுடையதை பார்க்க

[ctx: #33059]
en: Configure the
ta_IN: இதை கட்டமைக்கவும்

[ctx: #33060]
en: Power
ta_IN: சக்தி

[ctx: #33061]
en: Menu
ta_IN: மெனு

[ctx: #33062]
en: Play the
ta_IN: வாசிக்கவும்

[ctx: #33063]
en: Options
ta_IN: விருப்பங்கள்

[ctx: #33065]
en: Editor
ta_IN: ஆசிரியர்

[ctx: #33066]
en: About your
ta_IN: உங்களுடையதை பற்றி

[ctx: #33067]
en: Star rating
ta_IN: நட்சத்திர மதிப்பீடு

[ctx: #33068]
en: Background
ta_IN: பின்னணி

[ctx: #33069]
en: Backgrounds
ta_IN: பின்னணி

[ctx: #33070]
en: Custom background
ta_IN: தனிபயன் பின்னணி

[ctx: #33071]
en: Custom backgrounds
ta_IN: தனிபயன் பின்னணிகள்

[ctx: #33072]
en: View Readme
ta_IN: Readme கோப்பினை பார்க்க

[ctx: #33073]
en: View Changelog
ta_IN: Changelog கோப்பினை பார்க்க

[ctx: #33074]
en: This version of %s requires an
ta_IN: %s பதிப்பிற்கு தேவையான

[ctx: #33075]
en: Kodi revision of %s or greater to run.
ta_IN: Kodi இயங்குவதற்கு %s அல்லது அதைவிட அதிகமான பதிப்பு thevai

[ctx: #33076]
en: Please update Kodi.
ta_IN: தயவு செய்து Kodi மேம்படுத்தல் செய்யவும்

[ctx: #33077]
en: No data found!
ta_IN: ஒரு தரவுகூட இல்லை!

[ctx: #33078]
en: Next page
ta_IN: அடுத்து பக்கம்

[ctx: #33079]
en: Love
ta_IN: அன்பு

[ctx: #33080]
en: Hate
ta_IN: வெறுப்பு

[ctx: #33081]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
ta_IN: கோப்பு அடுக்கப்பட்டுள்ளது - வாசிக்கப்பட வேண்டியதை தேர்வு செய்க

[ctx: #33082]
en: Path to script
ta_IN: ஸ்கிரிப்ட் பாதை

[ctx: #33083]
en: Enable custom script button
ta_IN: தனிபயன் ஸ்கிரிப்ட் பொத்தானை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #33084]
en: Auto login
ta_IN: தானாக உள்நுழை

[ctx: #33100]
en: Failed to start
ta_IN: தொடங்குவதில் தோல்வி

[ctx: #33101]
en: Webserver
ta_IN: வலை சேவையகம்

[ctx: #33102]
en: Event Server
ta_IN: சம்பவ சேவையகம்

[ctx: #33103]
en: Remote communication server
ta_IN: தொலை தொடர்பு சேவையகம்

[ctx: #33200]
en: Detected New Connection
ta_IN: புதிய இணைப்பு கண்டறியப்பட்டது

[ctx: #34100]
en: Number of channels
ta_IN: தடங்களின் எண்ணிக்கை

[ctx: #34120]
en: Play GUI sounds
ta_IN: GUI ஒலிகளை vaasi

[ctx: #34121]
en: Only when playback stopped
ta_IN: பின்னணி வாசிப்பு நிறுத்தப்பட்டால் mattum

[ctx: #34122]
en: Always
ta_IN: எப்போதும்

[ctx: #34123]
en: Never
ta_IN: ஒருபோதும்

[ctx: #34201]
en: Can't find a next item to play
ta_IN: வாசிப்பதற்கு அடுத்த உருப்படியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

[ctx: #34202]
en: Can't find a previous item to play
ta_IN: வாசிப்பதற்கு முந்தைய உருப்படியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

[ctx: #34300]
en: Failed to start Zeroconf
ta_IN: Zeroconf தொடங்குவதில் தோல்வி

[ctx: #34301]
en: Is Apple's Bonjour Service installed? See log for more info.
ta_IN: ஆப்பிள் போஞ்சூர் சேவை நிறுவப்பட்டுள்ளதா? லாகு கோப்பினை பார்க்கவும்

[ctx: #34302]
en: AirPlay requires Zeroconf to be enabled.
ta_IN: AirPlay உபயோகிக்க Zeroconf இயலுமைப்படுத்த வேண்டும்.

[ctx: #34303]
en: Unable to stop Zeroconf
ta_IN: Zeroconf நிறுத்த இயலவில்லை

[ctx: #34304]
en: AirPlay and AirTunes depend on Zeroconf running.
ta_IN: AirPlay மற்றும் AirTunes, Zeroconf இயக்கத்தை சார்ந்துள்ளது.

[ctx: #34400]
en: Video Rendering
ta_IN: வீடியோ பதிப்பு வரைதல்

[ctx: #34401]
en: Failed to init video filters/scalers, falling back to bilinear scaling
ta_IN: வீடியோ வடிகட்டிகள்/அளவிடுகள் துடங்குவதில் தோல்வி, ஈரோர்படு அளவிடுதல் மீண்டும் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது

[ctx: #34403]
en: Check your audiosettings
ta_IN: உங்கள் ஆடியோ அமைப்புகளை சரி பார்க்கவும்

[ctx: #34404]
en: Use gestures for navigation:
ta_IN: உலாவும்போது சைகைகள் பயன்படுத்தவும்:

[ctx: #34405]
en: 1 finger swipe left,right,up,down for cursors
ta_IN: இடஞ்சுட்டிகாக 1 விரல் கொண்டு கீழே, மேலே, வலது, இடது தேய்க்கவும்

[ctx: #34406]
en: 2 finger swipe left for backspace
ta_IN: பின் வாங்கு விசைக்கு 2 விரல்களை கொண்டு இடது புறமாக தேய்க்கவும்

[ctx: #34407]
en: 1 finger single tap for enter
ta_IN: என்ட்டர் விசைக்கு 1 விரலை கொண்டு ஒரு முறை தட்டவும்

[ctx: #34408]
en: 2 finger single tap or 1 finger long press for contextmenu
ta_IN: சூழல் மெனுவிற்கு 2 விரல் கொண்டு ஒரு தட்டு அல்லது 1 விரல் கொண்டு நீண்ட அழுத்தம் செய்யவும்

[ctx: #35000]
en: Peripherals
ta_IN: சாதனங்கள்

[ctx: #35001]
en: Generic HID device
ta_IN: பொதுவான HID சாதனம்

[ctx: #35003]
en: Generic disk
ta_IN: பொதுவான வட்டு

[ctx: #35004]
en: There are no settings available
    for this peripheral.
ta_IN: இந்த சாதனத்திற்கு எந்த அமைப்பும் கிடைக்கவில்லை

[ctx: #35005]
en: New device configured
ta_IN: புதிய சாதனம் கட்டமைக்கப்பட்டது

[ctx: #35006]
en: Device removed
ta_IN: சாதனம் நீக்கப்பட்டது

[ctx: #35007]
en: Keymap to use for this device
ta_IN: இந்த சாதனத்தின் விசை வரைபடம்

[ctx: #35008]
en: Keymap enabled
ta_IN: விசைவரைப்படம் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: #35009]
en: Do not use the custom keymap for this device
ta_IN: இந்த சாதனத்திற்கு தனிப்பயன் விசை வரைபடத்தை பயன் படுத்தவேண்டாம்

[ctx: #35100]
en: Enable joystick and gamepad support
ta_IN: ஜாய்ஸ்டிக் மற்றும் விளையாட்டுப்பலக ஆதரவை இயக்குவும்

[ctx: #35102]
en: Disable joystick when this device is present
ta_IN: இந்த சாதனம் இருக்குமானால் ஜாய்ஸ்டிக்கை முடக்கவும்

[ctx: #35500]
en: Location
ta_IN: இருப்பிடம்

[ctx: #35501]
en: Class
ta_IN: பிரிவு

[ctx: #35502]
en: Name
ta_IN: பெயர்

[ctx: #35503]
en: Vendor
ta_IN: விற்பனையாளர்

[ctx: #35504]
en: Product ID
ta_IN: விளைபொருள் அடையாளம்

[ctx: #36001]
en: Pulse-Eight Nyxboard
ta_IN: துடிப்பு-எட்டு Nyxboard

[ctx: #36002]
en: Switch to keyboard side command
ta_IN: விசைப்பலகை பக்க கட்டளைக்கு மாறு

[ctx: #36003]
en: Switch to remote side command
ta_IN: விசைப்பலகை தொலை பக்க கட்டளைக்கு மாறு

[ctx: #36004]
en: Press "user" button command
ta_IN: "பயனர்" பொத்தானை கட்டளையை அழுத்தவும்

[ctx: #36005]
en: Enable switch side commands
ta_IN: மாற்ற பக்க கட்டளைகளை செயலாக்கவும்

[ctx: #36007]
en: Devices to power on when starting Kodi
ta_IN: Kodi தொடங்கும்போது இந்த சாதனைகளையும் தொடங்கவும்

[ctx: #36008]
en: Devices to power off when stopping Kodi
ta_IN: Kodi நிறுத்தும்போது இந்த சாதனைகளையும் நிறுத்தவும்

[ctx: #36009]
en: Put devices in standby mode when activating screensaver
ta_IN: திரை சேமிப்பானை செயல்படுத்தும் போது சாதனங்களை காத்திருப்பு முறையில் வைக்கவும்

[ctx: #36010]
en: Wake devices when deactivating screensaver
ta_IN: திரை சேமிப்பானை முடக்கும்போது அனைத்து சாதனங்களையும் எழுப்பவும்

[ctx: #36011]
en: Could not detect the CEC com port. Set it up manually.
ta_IN: சிஈசி காம் துறையை கண்டறிய முடியவில்லை. கைமுறையாக அமைக்கவும்.

[ctx: #36015]
en: HDMI port number
ta_IN: HDMI துறை எண்

[ctx: #36016]
en: Connected
ta_IN: இணைக்கப்பட்டது

[ctx: #36018]
en: Use the TV's language setting
ta_IN: தொலைக்காட்சி மொழி அமைப்புகளை உபயோகிக்கவும்

[ctx: #36019]
en: Connected to HDMI device
ta_IN: HDMI சாதனத்திற்கு இணைக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #36020]
en: Make Kodi the active source when starting
ta_IN: Kodi துவங்கும்போது செயலில் உள்ள மூலமாக செய்யவும்

[ctx: #36021]
en: Physical address (overrules HDMI port)
ta_IN: திட முகவரி (HDMI துறையை புறக்கணித்துள்ளது)

[ctx: #36022]
en: COM port (leave empty unless needed)
ta_IN: COM போர்ட் (தேவை எனில் காலியாக விடவும்)

[ctx: #36023]
en: Configuration updated
ta_IN: கட்டமைப்பு புதுப்பிக்கப்பட்டது

[ctx: #36024]
en: Failed to set the new configuration. Please check your settings.
ta_IN: புதிய கட்டமைப்பை அமைப்பதில் பிழை. தயவு கூர்ந்து அமைப்பை சரி பார்க்கவும்.

[ctx: #36025]
en: Send 'inactive source' command when stopping Kodi
ta_IN: Kodi நிறுத்தும் போது 'செயலில் இல்லாத மூலம்' கட்டளையை அனுப்பியுள்ளது

[ctx: #36026]
en: Put devices in standby mode when putting the PC in standby
ta_IN: கணினியை காத்திருப்பு முறையில் போடும்போது அணைத்து சாதனங்களையும் காத்திருப்பு முறையில் போடவும்

[ctx: #36027]
en: This device needs servicing
ta_IN: இந்த சாதனத்திற்கு பணிமனம் தேவை

[ctx: #36028]
en: Ignore
ta_IN: புறக்கணி

[ctx: #36029]
en: When the TV is switched off
ta_IN: தொலைக்காட்சி அணைத்த பின்

[ctx: #36030]
en: Connection lost
ta_IN: இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது

[ctx: #36033]
en: Pause playback when switching to another source
ta_IN: மற்றொரு மூலத்திற்கு மாறும்போது பின்னணி வாசிப்பை இடைநிறுத்தம் செய்யவும்

[ctx: #36035]
en: Always
ta_IN: எப்போதும்

[ctx: #36036]
en: On start/stop
ta_IN: தொடக்கம்/நிறுத்தம் போது

[ctx: #36037]
en: TV
ta_IN: தொலைக்காட்சி

[ctx: #36038]
en: Amplifier / AVR device
ta_IN: ஒலிபெருக்கி / AVR சாதனம்

[ctx: #36039]
en: TV and AVR device (explicit)
ta_IN: தொலைக்காட்சி மற்றும் AVR சாதனம் (வெளிப்படையாக)

[ctx: #36040]
en: Unsupported libCEC interface version. %x is lower than the version Kodi supports (%x)
ta_IN: ஆதரவற்ற libCEC இடைமுகம் பதிப்பு. %x பதிப்பு ஆனது Kodi ஆதரவு தரும் பதிப்பை (%x) விட குறைவாக உள்ளது

[ctx: #36041]
en: * Item folder
ta_IN: * உருபடி கோப்புறை

[ctx: #36104]
en: Change specific skin settings. The available options are dependent on the skin used.
ta_IN: குறிப்பிட்ட தோல் அமைப்புகளை மாற்றவும். பயன்படுத்தப்பட்ட தோலை சார்ந்தே விருப்பங்கள் இருக்கும்.

[ctx: #36105]
en: Change the theme associated with your selected skin.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தோல் தொடர்புடைய தீமை மாற்றவும்.

[ctx: #36106]
en: Change the colours of your selected skin.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தோலுடைய வண்ணங்களை மாற்றவும்.

[ctx: #36109]
en: Select the media window that Kodi displays on startup.
ta_IN: Kodi தொடக்கத்தில் காண்பிக்க வேண்டிய ஊடக சாளரத்தை தேர்ந்தெடுக.

[ctx: #36111]
en: Turn this off to remove the scrolling RSS news ticker.
ta_IN: இதை அணைத்தால் நகரும் RSS செய்தி குறிப்பான் நீங்கிவிடும்.

[ctx: #36112]
en: Edit the RSS feeds.
ta_IN: RSS ஓட்டத்தை திருத்தவும்.

[ctx: #36115]
en: Select the formats for temperature, time and date. The available options depend on the selected language.
ta_IN: வெப்பநிலை, நேரம் மற்றும் தேதிக்கான வடிவமைப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும். விருப்பங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மொழியை சார்ந்து அமையும்.

[ctx: #36117]
en: Select country location.
ta_IN: இருப்பிட நாட்டை தேர்வு செய்யவும்.

[ctx: #36118]
en: Select your current timezone.
ta_IN: தற்போதைய நேர மண்டலத்தை தேர்வு செய்யவும்.

[ctx: #36119]
en: Select the default audio track when different language tracks are available.
ta_IN: வெவ்வேறு மொழி தடங்கள் இருக்கும்போது இயல்புநிலை ஒலி தடத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: #36120]
en: Select the default subtitles when different languages are available.
ta_IN: வெவ்வேறு மொழி தடங்கள் இருக்கும்போது இயல்புநிலை வசன வரியை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: #36122]
en: Display the (..) item in lists for visiting the parent folder.
ta_IN: பிரதான கோப்புறை பார்ப்பதற்கு (..) என்பதை பாட்டியலில் காண்பிக்கவும்.

[ctx: #36123]
en: Show file extensions on media files. For example, 'You Enjoy Myself.mp3' would be simply be shown as 'You Enjoy Myself'.
ta_IN: ஊடக கோப்புகளின் கோப்பு விரிவுகளை காண்பிக்கவும். எடுத்துக்காட்டாக, 'You Enjoy Myself.mp3' என்பது வெறுமனே 'You Enjoy Myself' என்று காண்பிக்கப்படும்.

[ctx: #36125]
en: Allow files to be deleted and renamed through the user interface, via the contextual menu (press C on a keyboard, for example, to bring up this menu).
ta_IN: சூழ்நிலை மெனு (உதாரணத்திற்கு, இந்த மெனுவை கொண்டு வர விசைப்பலகையில் C யை அழுத்தவும்) வழியாக பயனர் இடைமுகம் மூலம் கோப்புகளை நீக்க மற்றும் பெயர் மாற்றம் செய்ய அனுமதிக்கவும்

[ctx: #36129]
en: Set the amount of idle time required before displaying the screensaver.
ta_IN: திரைகாப்பான் கண்பிக்கப்படுவதற்கான தேவையான பயனில்லா நேரத்தை அமைக்கவும்.

[ctx: #36135]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36136]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36137]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36181]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36183]
en: Removes the title, genre etc nodes from the library view. Selecting a category takes you straight to the title view.
ta_IN: நூலக பார்வையில் இருந்து தலைப்பு, பிரிவு போன்ற முனைகலை நீக்கிவிடும். பிரிவு தேர்வையானது நேரடியாக தலைப்பு பார்வைக்கு எடுத்துச்செல்லும்.

[ctx: #36197]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36256]
en: Automatically fetch album and artist information via scrapers during scan.
ta_IN: ஸ்கேன் செய்யும் போது சுரண்டிகள் வழியாக தானாகவே ஆல்பம் மற்றும் கலைஞர் தகவல்களை பெறவும்.

[ctx: #36258]
en: Select the default artist information source. See the Add-ons Manager for options.
ta_IN: இயல்பான கலைஞர் தகவல் மூலத்தை தேர்வு செய்யவும். விருப்பங்களுக்கு துணை-பயன் மேலாளர் பார்க்கவும்.

[ctx: #36259]
en: Check for new and removed media files on Kodi startup.
ta_IN: Kodi தொடக்கத்தில் புதிய மற்றும் நீக்கப்பட்ட ஊடக கோப்புகளுக்காக சரிபார்க்கவும்.

[ctx: #36260]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36262]
en: Export the Music Library database to XML files. This will optionally overwrite your current XML files.
ta_IN: இசை நூலகம் தரவு தளத்தை XML கோப்பாக ஏற்றுமதி செய்யவும். உங்கள் தற்போதைய XML கோப்புகளை விருப்பப்படி மேலெழுதும்.

[ctx: #36263]
en: Import a XML file into the Music Library database.
ta_IN: இசை நூலகம் தரவுத்தளத்தில் XML கோப்பை இறக்குமதி செய்யவும்.

[ctx: #36268]
en: Default is 89dB per standard. Change with caution.
ta_IN: 89dB என்பது இயல்புநிலை மதிப்பாகும். எச்சரிக்கையுடன் மாற்றவும்.

[ctx: #36269]
en: Default is 89dB per standard. Change with caution.
ta_IN: 89dB என்பது இயல்புநிலை மதிப்பாகும். எச்சரிக்கையுடன் மாற்றவும்.

[ctx: #36283]
en: Autorun CDs when inserted in drive.
ta_IN: இயக்ககத்தில் குறுந்தட்டை நுழைத்தபின் தானாக வாசிக்கவும்.

[ctx: #36301]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36302]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36303]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36310]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36350]
en: Automatically send 'Wake-On-Lan' to server(s) right before trying to access shared files or services.
ta_IN: கோப்புகள் அல்லது சேவைகளை பகிர்ந்து அணுக முயற்சிக்கும் முன் சர்வர் (கள்) தானாக 'Wake-On-Lan' அனுப்பவும்.

[ctx: #36410]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36411]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36412]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36413]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36414]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36415]
en: No info available yet.
ta_IN: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36426]
en: Switch to channel
ta_IN: சேனலுக்கு மாற்றவும்

[ctx: #36428]
en: Record
ta_IN: பதிவுசெய்

[ctx: #36502]
en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டது

[ctx: #36503]
en: Over/Under
ta_IN: மேல் / கீழ்

[ctx: #36504]
en: Side by side
ta_IN: அருகருகே

[ctx: #36505]
en: Anaglyph Red/Cyan
ta_IN: விழித்திரை வேற்றுமை பிம்பங்கள் அனகிளிப்பு சிவப்பு / மயில் பச்சை

[ctx: #36506]
en: Anaglyph Green/Magenta
ta_IN: விழித்திரை வேற்றுமை பிம்பங்கள் அனகிளிப்பு பச்சை / மெஜந்தா

[ctx: #36507]
en: Interlaced
ta_IN: இடைப்பின்னியது

[ctx: #36508]
en: Hardware Based
ta_IN: வன்பொருள் சார்ந்தது

[ctx: #36521]
en: Ask me
ta_IN: என்னை கேட்கவும்

[ctx: #36524]
en: Preferred mode
ta_IN: விருப்பமான முறை

[ctx: #36525]
en: Same as movie (autodetect)
ta_IN: திரைப்படத்தை போன்றது (தானாக கண்டறி)

[ctx: #36531]
en: Select alternate mode...
ta_IN: மாற்று முறையை தேர்வு செய்க

[ctx: #36532]
en: Same as movie
ta_IN: திரைப்படத்தை போன்றது

[ctx: #36541]
en: Allows volume control from AirPlay clients.
ta_IN: AirPlay பயனகத்தின் மூலம் தொகுதி கட்டுப்பாட்டை அனுமதிக்கிறது.

[ctx: #36902]
en: TV show
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி

[ctx: #36903]
en: TV shows
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #36906]
en: episode
ta_IN: அத்தியாயம்

[ctx: #36907]
en: episodes
ta_IN: அத்தியாயங்கள்

[ctx: #36910]
en: set
ta_IN: அமைக்கவும்

[ctx: #36911]
en: sets
ta_IN: அமைப்பு

[ctx: #36912]
en: video
ta_IN: வீடியோ

[ctx: #36913]
en: videos
ta_IN: நிகழ்படம்

[ctx: #36918]
en: album
ta_IN: ஆல்பம்

[ctx: #36920]
en: song
ta_IN: பாடல்

[ctx: #36921]
en: songs
ta_IN: பாடல்கள்

[ctx: #37022]
en: UPnP Player
ta_IN: UPnP வாசிப்பான்

[ctx: #37026]
en: Auto
ta_IN: தானாக
