XBMC Main - en to cy translation catalogue (11 entries)

[ctx: #30000]
en: Random Presets
cy: Rhagosodiadau Hap

[ctx: #30001]
en: Time Between Presets
cy: Amser Rhwng Rhagosodiadau

[ctx: #30002]
en: Additional Random Time
cy: Amser Hap Ychwanegol

[ctx: #30003]
en: Lock Preset
cy: Cloi'r Rhagosodiadau

[ctx: #30004]
en: Enable Transitions
cy: Galluogi'r Newidiadau

[ctx: #30005]
en: Stop first preset
cy: Rhwystro'r rhagosodiad cyntaf

[ctx: #30006]
en: Show FPS
cy: Dangos FPS

[ctx: #30007]
en: Show debug console
cy: Dangos y consol dadfygio

[ctx: #30008]
en: Show audio analysis
cy: Dangos y dadansoddiad sain

[ctx: #30050]
en: %2.0f secs
cy: %2.0f eil

[ctx: #30051]
en: %2.0f fps
cy: %2.0f ye
