XBMC Main - en to is translation catalogue (11 entries)

[ctx: #30000]
en: Random Presets
is: Handahófskenndar forstillingar

[ctx: #30001]
en: Time Between Presets
is: Tími á milli forstillinga

[ctx: #30002]
en: Additional Random Time
is: Aukalegur slembitími

[ctx: #30003]
en: Lock Preset
is: Læsa forstillingu

[ctx: #30004]
en: Enable Transitions
is: Virkja Umskipti

[ctx: #30005]
en: Stop first preset
is: Stöðva fyrstu forstillingu

[ctx: #30006]
en: Show FPS
is: Sýna ramma á sekúndu

[ctx: #30007]
en: Show debug console
is: Sýna villukembunarglugga

[ctx: #30008]
en: Show audio analysis
is: Sýna greiningu hljóðs

[ctx: #30050]
en: %2.0f secs
is: %2.0f sekúndur

[ctx: #30051]
en: %2.0f fps
is: %2.0f rammar á sekúndu
